Hình ảnh buổi giao lưu trải nghiệm sản phẩm loa mới của Samsung

cuhiep
9/12/2013 7:44Phản hồi: 241
241 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn em SS này lại nhớ đài Tàu đầu những năm 90 của thế kỷ trước 😃. Khi có nhạc thì nhấp nháy xanh xanh đỏ đỏ. Nhất là cái tem 2300W sao giống thế 😁
@SlashPrG Có thể cho thớt xin cái ảnh minh họa để xem nó như thế nào hok thớt ?
chuyendoco
ĐẠI BÀNG
10 năm
Rất ư là giống Tàu
yêu cái dàn 13 củ rồi @@
Cứ Sam SUng là cháu ko giao lưu cũng không trải nghiệm nha
có mấy bác cứ thích chê , tiền nào của nấy mà , ở tầm giá này thì samsung đã làm quá tốt , còn muốn tốt hơn hơn thì thêm tiền mua cái khác , dù gì bất cứ sản phẩm nào ra đời nó cũng đã nhắm đến một số người dùng nhất định
@nguyen ductoan
Thực tế thì tầm giá này còn nhiều sản phẩm khác dc đánh giá cao và cí tên tuổi lắm bác. Như Sony, Yamaha, Pioneer, Denon, Klipsch, Jamo.....

Cá nhân em có dùng và nghe thử qua sản phẩm của Samsung thì cảm nhận là âm rất thiếu tính tự nhiên. Nghe nhạc điện tử kiểu Kpop bây h thì dc chứ nghe các kiểu acoustic là....
@Frozental Phoenix Mấy hãng mà bạn nói nó ở đẳng cấp khác rồi, nếu so sánh về tiêu chí giá thì đồng chí Samsung này hạt dẻ thật. Như Jamo hình như front của nó cái rẻ nhất cũng 5 6 đồng, chưa có surround và sub... và cả amp. Mình thì ấn tượng cực xấu với dàn của Sony rồi, tiêu biểu là Muteki san bằng tất cả, chỉ được cái phá làng phá xóm là tốt thôi. Xét về chất lượng chắc Samsung còn không qua nổi Sony chứ đừng nói các hãng khác...
P/s: mấy bộ này chỉ xem film thôi nhé, đừng có mang ra mà nghe nhạc, nghe xong lại bảo loa vớ va vớ vẩn :p
@QuasiEsme bác tư vấn dùm cho em có bộ nào amly đèn + loa khoảng tầm chục triệu ko , hì hì em còn gà cái vụ amly đènvới lại ít lúa ko biết nhiêu đó được ko bác
@nguyen ductoan không có bạn ah, tầm 10 đồng mua bộ 2hand còn khó nữa bạn ah. Tốt nhất bạn mua đồ 2hand: amp thường với dàn 2.1 là được. Chi tiết vào hdvietnam để biết thêm😁.
Sám Sùng à? Cháu chả ham:oops:. bác cuhiep chuyến này ngon nha, kiếm cũng khá đây
giống mấy con loa của sony
Nhìn ảnh bộ loa chất quá.... bao giờ ...
@seobynct01 Bao giờ mới sở hữu đc 1 cái hã thớt? hii
làm một quả về chơi game thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019