Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh chính thức đầu tiên của Nokia Lumia 630

Blaze1st
7/3/2014 6:57Phản hồi: 67
Hình ảnh chính thức đầu tiên của Nokia Lumia 630
Screen Shot 2014-03-07 at 1.49.24 PM.png

Nokia Lumia 630 có lẽ là thế hệ kế tiếp của chiếc 625 hiện tại, và bây giờ thì ta đã có được hình ảnh báo chí đầu tiên của nó. @evleaks mới đây đã cho chúng ta một cái nhìn sắc nét hơn về kiểu dáng của 630, sau khi nhìn sơ qua thì có thể nhận thấy 630 trông vuông vắn, và có phần cứng cáp hơn phiên bản trước đó. Về phần 3 phím cơ bản của Windows Phone, Nokia dường như đã quyết định đưa cụm 3 phím này lên màn hình cảm ứng - điều mới xuất hiện từ các máy chạy Windows Phone 8.1.

Theo một số tin đồn trước thì Lumia 630 sẽ được Nokia trang bị màn hình 4,5" độ phân giải 480 x 854, chip Snapdragon 400 và RAM 1GB, hỗ trợ 2 SIM. Nhiều khả năng nó sẽ xuất hiện tại sự kiện ngày 19/4 mà Nokia dự kiến sẽ tổ chức.

67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ghét cái kiểu đưa bàn phím ảo vào màn hình 😔
@phuongngoc157 Cái kiểu nghĩ này giống mình cách đây 3 năm, haha, rất may mình đã thay đổi và rất hài lòng với phím ảo và tương lai phải là phím ảo, ko có bất cứ 1 phím cứng nào ở mặt trước. Nghĩ của bạn xưa và cổ lắm rồi...
@phuongngoc157 vậy là bạn ghét hết tất cả đt cảm ứng
@phuongngoc157 hem đưa vô chẳng lẽ bóp màn hình lại hay gắn thêm 1 cái ....bàn phím hả trời ? mua n72 xài cho nó sướng đê.
@phuongngoc157 Đưa phím ảo chứ
Phím điều hướng chứ ko phải bàn phím ảo...

Sent from my ME173X using Tinhte.vn mobile app
hhhieu
ĐẠI BÀNG
10 năm
2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim. 2 sim.
Bao h em đi thế Nokia ? Dạ , ngày Mai anh ạ .............................@@
@_punk_ Em nó còn lâu mới đi bác à, còn nhiều anh đi theo em nó lắm =))
@_punk_ Rảnh ghê...

Sent from my D5503 using Tinhte.vn mobile app
Không ấn tượng 😁
K giống dòng Lumia, thấy giống dòng X hơn!
@dangphucvn Thật ra phải nói là X được làm giống Lumina, từ kiểu dáng bên ngoài đến trải nghiệm bên trong.
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
10 năm
máy nhìn cứng cáp hơn rồi và đẹp hơn. cảm giác dòng 6 này có gì đó dc No ưu tiên. 😃
Đưa phím lên màn hình theo đúng thiết kế OS của M$, nhưng sao 2 viền trên và dưới màn hình vẫn to vậy nhỉ. Nếu cho nó ngắn đi thì sẽ đẹp hơn rất nhiều chứ nhìn ko ngu ngu như trong ảnh.
sự mở đầu để windowphones len đc lên máy android
@tobe2405 Đây là Tinhte đấy hả ?
nemesis96
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao camera ko có flash? @@
thachpc
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nemesis96 Tại sao lại không có nhỉ mỗi chi tiết mình thích đấy. Nếu có châc chăn sẽ mua luôn
pinos
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quay về với thiết kế ban đầu của dòng 6xx. Hy vọng các thành phần phần cứng giống trên 620
demvuid
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xấu khó tả
hieusarek
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đằng sau: camera ko có đèn Flash kìa, cải lùi thất vọng vãi :p Mà cạnh sắc thế khi chắc cầm cấn tay ko sướng bằng 620
Con này nhìn thô thật đó
Bỏ đèn flash à?
k tin. vì k thấy đèn flash
fop198x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nếu đưa phím lên màn hình vậy sẽ mất diện tích hiển thị 4.5" còn tầm 4.3" thôi nhỉ!?
Camera ko có flash :-s là nâng cấp của 620 với 625 chứ của 525 đâu nhỉ
dancely20
TÍCH CỰC
10 năm
không biết mấy cái máy đời cũ 3 phím để ở dưới up lên thì sẽ như thế nào? Hi vọng MS cho thêm phần tắt mở cái phím ảo kia

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019