Hình ảnh chính thức Yamaha Exciter R và RC phiên bản 2012

tuanvuespn
8/5/2012 9:42Phản hồi: 798
798 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cả thèm chóng chán. Các bác hãy cứ ăn hết em GP 2011 đi rồi hãy mơ em này. Yamaha lại giống thằng Honda hay sao mà ra cái trò thay tem nâng giá này nhỉ!
@avalon701 yamaha có truyền thống mỗi năm thay tem nhưng giá không đổi, tăng thì chủ yếu là tăng giá tem cũ do các cửa hàng tự ý tăng thôi.
nâng giá kiểu đó thì tẩy chay
yamaha chỉ nâng giá mấy bản đại loại như limited là chính 😁
chỉ ấn tượng tí với em màu vàng thôi,nhưng vẫn thích gp hơn......ai đang chạy gp khỏi phải buồn vì tem mới cũng không hút lắm
@buidoiphongtran chưa chắc...GP vẫn chưa lộ hàng mà bác...bjết đâu lạj có sự đột phá.
@buidoiphongtran kết câu này của bác vẫn đang rất hài lòng vói GP của mình
@kid.luv hình như bên indo có tem gp mới rồi thì phải,nhìn cũng không đẹp lắm,đột phá về máy móc thì chắc là không có,thay tem thì may ra,chỉ mong nó vượt wa cái bóng gp đang hút hồn mình thôi....
@ngocnhanpr_89 GP tự sướng hehe.............
@kid.luv GP không có thay đổi gì đâu bác nhé, chỉ có thay đổi ở R và RC thôi.
Máy móc vẫn vậy.
Không biết là cái phuộc trước có còn kêu "cụp" khi vào ổ gà nữa ko ?
Thông tin chính thức từ Facebook Yamaha Việt Nam
tieensdungx
ĐẠI BÀNG
12 năm
dù rất yêu em nhưng đang thất nghiệp nên chỉ biết nhìn em từ xa 😔
xong ....... quả này không mua dc xe chắc e nhảy lầù xanh tự tử luôn,.. OMG kết quá .nhòm mà phê như con tê tê luôn.
lnq2510
ĐẠI BÀNG
12 năm
@onlyone_1991 :p bác máu thế 😁
Cái tem màu vàng giống mấy em NoSX thế nhỉ, ko thích lắm, cá nhân thấy bản R đẹp hơn RC, cơ mà cái tem yếm ở bản R là chữ R viết ngược chứ ko phải chữ j` khác đâu
Nhìn cũng bình thường nhỉ....chắc giá lại tăng thêm chút cho tem mới thôi
diorlee
TÍCH CỰC
12 năm
xe nhìn cứng phết... có lẽ là do dàn đầu và mặt nạ đều màu đen hết nên trông nó ngầu hơn ;) nhưng mình vẫn thấy exR đen-cam xấu quá... nếu là màu trắng hoặc cùng lắm là đỏ thì hay hơn :eek:
ndt_lucky
ĐẠI BÀNG
12 năm
rc đỏ đẹp thiệt, mặt nạ đen nhìn cứng ngắt lun
ndt_lucky
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái viền đồng hồ theo màu sơn luôn chứ k chung 1 màu bạc như trước. tông xoẹt tông lun
Thấy màu vàng là chất nhất.
Bọn nó có bán lẻ phần mặt nạ ko nhỉ hay nó bắt mình mua nguyên cái bộ vỏ hả mấy bác, e chỉ kết mỗi cái mặt nạ màu đen thôi
bác nào lập topic bình chọn màu ex 12 đi, e ủng hộ 2 tay 😃
tuanvuespn
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã ra Gp đâu mà bình chọn màu.
màu vàng nổi nhất
lại xắp gặp bão lớn đổ bộ r,chuẩn bị có bác súc gần 60tr như lúc 2k11 k nhi?hjz
@tjeunhox123 bác nói khẽ thôi cho em nhờ, ko 3S nó lại làm mưa làm gió bây giờ, hjc, chết thèm tập 2 rồi, giờ nhìn mấy em RC em nào cũng kết 😃
giá 11 và 12 chênh lẹt khoảng 1-2 chai thì tạm đc,nếu cao hơn quất 11 rùi thay 1 vài món là lai lai 2 đời,he he =13 đó nha
ex 12 đã chính thức có tại website yamaha, giá RC 40tr và R 37tr. Giá đề xuất không đổi so với 2011
Tem GP đẹp rồi nên chưa cần thay 😃 cũng như 2011 ko có tem RC mới cho Nouvo vì tem RC 2010 đã đẹp sẵn rồi
Anh em nào lập thớt so sánh ảnh Exciter và Suzuki Axelo côn tay nào. Nhìn đã quá
@haylam59 Suzuki Axelo chưa có ở Việt Nam mà bác
@haylam59 Bên bikervietnam có hình Suzuki Axelo đó bạn, thú nhận nhìn con Suzuki Axelo không thích được điểm nào cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019