Hình ảnh chứng minh iPhone sẽ có iWork

Thảo luận trong '[iOS] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi Didu, 9/6/10. Trả lời: 46, Xem: 8540.

1. phuocxuan2004

phuocxuan2004 Thành viên

haha, hay thật, dần dần hoàn thiện thui, hy vọng được chọt chẹt em nó trong tg sớm nhất!.

2. evil_BI_92

evil_BI_92 Thành viên

em thì chả thích tí nào :|
    màn hình quá nhỏ, em thà dùng lap, chứ trên iphone bé quá, phím cảm ứng cũng không đánh nhanh được, dù sao cũng bất tiện => sự thật là dù có máy nhưng chưa đụng tới bất cứ 1 sản phẩm office của smartphone, từ sym, BB đến iphoneOS bởi không thể chịu được sự bất tiện của nó :|
    nói thật, mong các bác đừng chém...

3. Gômgee

Gômgee Thành viên

màn hình bé thế kia thì iWork kiểu j nhỉ. Soạn thảo văn bản theo e nghĩ dùng note trên iphone là dc rồi. Chỉ riêng khoảng zoom tới zoom lui trên iphone cho việc sữ dụng pages and keynotes là tốn khá nhiều thời gian. Theo e nghỉ có iWork trên Iphone chỉ để đọc thôi chứ ko có chức năng làm việc.

4. lnmpgb

lnmpgb Thành viên

em chả quan tâm cái này lắm! em chỉ quan tâm là sớm Jb được không thôi! jb thì cái gì cũng có, cũng free hết! hihi!

5. evil_BI_92

evil_BI_92 Thành viên

em thì chả thích tí nào :|
    màn hình quá nhỏ, em thà dùng lap, chứ trên iphone bé quá, phím cảm ứng cũng không đánh nhanh được, dù sao cũng bất tiện => sự thật là dù có máy nhưng chưa đụng tới bất cứ 1 sản phẩm office của smartphone, từ sym, BB đến iphoneOS bởi không thể chịu được sự bất tiện của nó :|
    nói thật, mong các bác đừng chém...

6. NCHH

NCHH Thành viên

Office trên smartphone chỉ để cho vui thôi, không thể thay thế được laptop hay desktop.
    Tinhte tin này mà cũng đưa, thiên vị Apple vl :(

7. zquangz

zquangz Thành viên

đúng là tên phù thủy già lắm chiêu. có thêm convert ra word , excel nữa là ngon ko thì gửi ra ngoài đọc bằng niềm tin. 2003 với 2007 đã mệt nay còn ông iwork nữa.

8. tacke87

tacke87 Thành viên

Em thấy ko có thì thèm........có rồi cũng thấy bình thường........

9. ticktack

ticktack Thành viên

chẳng qua Apple đg là hãng công nghệ đình đám nhất thế giới hiện nay nên ai cũng dồn sự quan tâm về nó thôi. từ apps và products của nó đều làm lay động giác quan của user nên Tinhte cũng chỉ đưa tin theo số đông người xem thôi.thiên với chả vị

10. newversiondevil

newversiondevil Thành viên

dùng chưa mà chém hùng hồn thế bạn trỏe?

11. ticktack

ticktack Thành viên

nhưng mà độ nhạy và chính xác của cái màn hình bé tẹo đó chính xác đến từng pixel đó bro .nên ai quen và nhanh tay thì cũng soạn thảo cấp tốc đc đấy chứ ^^

12. TraiHaNoiAir

TraiHaNoiAir Thành viên

apple bây giờ có mốt đặt sản phầm là chữ i rồi hì hì quả này hay đây .

13. tlbb0305

tlbb0305 Thành viên

Xì mình thấy thật vớ vẩn. Điện thoại nên tạp trung vào nghe gọi. Cùng lắm có thêm nghe nhạc video Wifi là quá lắm rồi chứ còn ai có thời gian đâu mà ngồi gõ cò trên Iphone. Mình đánh trên máy tính còn đang chậm huống gì ngồi gõ cò trên iphone. Dùng MS Office dễ dàng in ấn chứ dùng cái kia in vào đâu.
    Chương trình này không khả dụng

14. fri13th

fri13th Thành viên

Bạn này đúng là mít đặc , iWork là phần mềm ra đời từ rất lâu rồi , chứ không phải vừa mới ra hôm qua hay sắp ra mắt mà bạnbaor là theo mốt.

@tlbb0305
    Mình không hiểu bạn bảo vớ vẩn là vớ vẩn thế nào? Bạn gõ word chậm trên máy tính chậm là việc của bạn , tại sao lại chỉ trích người khác?iWork chắc chắn sẽ là app trả tiền , ai có nhu cầu người đó khắc mua. Và lại , 1 chiệc điện thoại càng dùng đc vào nhiều chức năng( kể cả chức năng không mấy hữu ích) thì càng tốt chứ sao , chẳng bao giờ là thừa!
    Còn về việc in ấn , iPhone có app để in qua wifi mà .
    Xin hỏi bạn đang dùng điện thoại gì mà phán là chỉ cần chức năng nghe và gọi ? Nokia 0001....

15. tal0v3t

tal0v3t Thành viên

bít iWork là gì k bác mà phán như đúng rồi.......?
    Sao có những con ng thích tỏ ra là mình nguy hiểm thế nhỉ :happy:

16. thanhsangmobile

thanhsangmobile Thành viên

Chắc chắn là ko có cho tới cuối năm nay

Đó chẳng qua là sắp tới Apple sẽ hỗ trợ người dùng chức năng mở tài liệu đó qua kết nối tới máy MAc, có nghĩa là tài liệu trong iphone nhưng sẽ dc mở = ứng dụng trên iWork trong Macbook :)

17. trungtn

trungtn Java Dev

chuẩn, ko ai dùng iphone để làm việc kiểu văn phòng, soạn thảo văn bản cả.
    điện thoại vẫn chỉ là điện thoại, giải trí nghe nhạc xem tphim thôi :)

---------- Post added at 08:58 AM ---------- Previous post was at 08:57 AM ----------

vậy ông nói xem nó là j, đừng bảo lại google rồi paste vào đây.
    chê người khác thì xem mình level nào đã?

18. Quanglong87

Quanglong87 Thành viên

Cái iWork này làm trên Iphone thì liệu có gì hơn Document to Go, Quick Office hay là cũng chỉ xêm xêm thế thôi ?

Tóm lại chả có gì đặc biệt.

19. leminhtu88

leminhtu88 Thành viên

Nói như bạn vậy chả cần có SmartPhone, PDA chi hết nhỉ, chỉ cần 1200 và 1100 thoy hả

Vây cũng chả có tinhte làm gì nữa, sống mà cứ an phận không cầu tiến thì die sướng hơn haha

20. PandaKB

PandaKB Thành viên

Bias........

bạn cho mình hỏi bias ở chỗ nào khi người viết chỉ đưa ra thông tin tham khảo cho mọi người? sống trên đời làm người nên biết khi nào và cái gi nên nói để tránh bi xem thường bạn ah

VietKey2000 thích nội dung này.