Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh chứng minh iPhone sẽ có iWork

Didu
8/6/2010 19:54Phản hồi: 46
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Office trên smartphone chỉ để cho vui thôi, không thể thay thế được laptop hay desktop.
Tinhte tin này mà cũng đưa, thiên vị Apple vl 😔
chẳng qua Apple đg là hãng công nghệ đình đám nhất thế giới hiện nay nên ai cũng dồn sự quan tâm về nó thôi. từ apps và products của nó đều làm lay động giác quan của user nên Tinhte cũng chỉ đưa tin theo số đông người xem thôi.thiên với chả vị
đúng là tên phù thủy già lắm chiêu. có thêm convert ra word , excel nữa là ngon ko thì gửi ra ngoài đọc bằng niềm tin. 2003 với 2007 đã mệt nay còn ông iwork nữa.
Em thấy ko có thì thèm........có rồi cũng thấy bình thường........
apple bây giờ có mốt đặt sản phầm là chữ i rồi hì hì quả này hay đây .
Bạn này đúng là mít đặc , iWork là phần mềm ra đời từ rất lâu rồi , chứ không phải vừa mới ra hôm qua hay sắp ra mắt mà bạnbaor là theo mốt.

@tlbb0305
Mình không hiểu bạn bảo vớ vẩn là vớ vẩn thế nào? Bạn gõ word chậm trên máy tính chậm là việc của bạn , tại sao lại chỉ trích người khác?iWork chắc chắn sẽ là app trả tiền , ai có nhu cầu người đó khắc mua. Và lại , 1 chiệc điện thoại càng dùng đc vào nhiều chức năng( kể cả chức năng không mấy hữu ích) thì càng tốt chứ sao , chẳng bao giờ là thừa!
Còn về việc in ấn , iPhone có app để in qua wifi mà .
Xin hỏi bạn đang dùng điện thoại gì mà phán là chỉ cần chức năng nghe và gọi ? Nokia 0001....
tlbb0305
ĐẠI BÀNG
14 năm
Xì mình thấy thật vớ vẩn. Điện thoại nên tạp trung vào nghe gọi. Cùng lắm có thêm nghe nhạc video Wifi là quá lắm rồi chứ còn ai có thời gian đâu mà ngồi gõ cò trên Iphone. Mình đánh trên máy tính còn đang chậm huống gì ngồi gõ cò trên iphone. Dùng MS Office dễ dàng in ấn chứ dùng cái kia in vào đâu.
Chương trình này không khả dụng
Nói như bạn vậy chả cần có SmartPhone, PDA chi hết nhỉ, chỉ cần 1200 và 1100 thoy hả

Vây cũng chả có tinhte làm gì nữa, sống mà cứ an phận không cầu tiến thì die sướng hơn haha
tlbb0305
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bạn có những người đam mê công nghệ có những người tiền bạc không là vấn đề mình không nói các bạn không được dùng điện thoại xịn. Nhưng ở đây mình xét tính khả dụng của nó. Bạn có thấy ai ngồi soạn thảo văn bản trên Iphone không. Còn về mình do tiền không nhiều nên chỉ dùng Nokia giá hơn 1tr 5 nghe gọi có FM ( mình thích nghe FM). Nghe nhạc mình có 1 máy nghe nhạc riêng. Máy tính có 1 máy bàn và 1 Xách Tay ( Khoe Của ^^).
Nói chung lại là mình không có chê điện thoại xịn đâu nha mà chỉ xét tính hữu ích của nó các bạn đừng hiểu nhầm.
Có cho mình sài điện thoại xịn thì tội gì không xài đúng không.
Các bạn đọc mà chẳng hiểu ý mình gì cả ---> Buồn đó nha
Chắc chắn là ko có cho tới cuối năm nay

Đó chẳng qua là sắp tới Apple sẽ hỗ trợ người dùng chức năng mở tài liệu đó qua kết nối tới máy MAc, có nghĩa là tài liệu trong iphone nhưng sẽ dc mở = ứng dụng trên iWork trong Macbook 😃
trungtn
ĐẠI BÀNG
14 năm
chuẩn, ko ai dùng iphone để làm việc kiểu văn phòng, soạn thảo văn bản cả.
điện thoại vẫn chỉ là điện thoại, giải trí nghe nhạc xem tphim thôi 😃

---------- Post added at 08:58 AM ---------- Previous post was at 08:57 AM ----------

vậy ông nói xem nó là j, đừng bảo lại google rồi paste vào đây.
chê người khác thì xem mình level nào đã?
Cái iWork này làm trên Iphone thì liệu có gì hơn Document to Go, Quick Office hay là cũng chỉ xêm xêm thế thôi ?

Tóm lại chả có gì đặc biệt.
Bias........

bạn cho mình hỏi bias ở chỗ nào khi người viết chỉ đưa ra thông tin tham khảo cho mọi người? sống trên đời làm người nên biết khi nào và cái gi nên nói để tránh bi xem thường bạn ah
walkmansky
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có cả bộ iWORK cho windows không anh em 😁
rất hay, chưa trải nghiệm nên chưa biết, chỉ thấy bộ office 2007 là ok rồi, nhưng phải làm quen lại ^^! chưa thử office 2010 ^^!
iphone ngày càng tuyệt
sabrian
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tuyệt nhưng toàn bị lock, mình đang xài ipod touch 3gs 16g, có camera...(_ _!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019