Hình ảnh chứng minh iPhone sẽ có iWork

Thảo luận trong '[iOS] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi Didu, 9/6/10. Trả lời: 46, Xem: 8537.

1. walkmansky

walkmansky Thành viên

Có cả bộ iWORK cho windows không anh em :D

2. loading1503

loading1503 Thành viên

rất hay, chưa trải nghiệm nên chưa biết, chỉ thấy bộ office 2007 là ok rồi, nhưng phải làm quen lại ^^! chưa thử office 2010 ^^!

3. Ga con lon ton

Ga con lon ton Thành viên

Điện thoại của SE thì có 2 loại chữ ở phía sau đuôi.Chữ i là viết tắt của International: phiên bản quốc tế và chữ c là viết tắt của China: phiên bản dành riêng cho thị trường Trung Quốc.Ở Việt Nam thì phải bán loại i thôi,bác thấy cái nào cũng i là phải.Nokia cũng có loại dành riêng cho thị trường Trung Quốc,ví dụ là em 6208c này:http://www.gsmarena.com/nokia_6208c-2621.php

4. prjson123

prjson123 Thành viên

Bác cho em hỏi về cái hdh ios4 mới. Nếu cài trên ipod touch gen3 thi có bị mất hết chương trình ứng dụng không? nhạc và video có mất không? ai trả lời được pm e:0972932042. thanks:D

5. tlbb0305

tlbb0305 Thành viên

Các bạn có những người đam mê công nghệ có những người tiền bạc không là vấn đề mình không nói các bạn không được dùng điện thoại xịn. Nhưng ở đây mình xét tính khả dụng của nó. Bạn có thấy ai ngồi soạn thảo văn bản trên Iphone không. Còn về mình do tiền không nhiều nên chỉ dùng Nokia giá hơn 1tr 5 nghe gọi có FM ( mình thích nghe FM). Nghe nhạc mình có 1 máy nghe nhạc riêng. Máy tính có 1 máy bàn và 1 Xách Tay ( Khoe Của ^^).
    Nói chung lại là mình không có chê điện thoại xịn đâu nha mà chỉ xét tính hữu ích của nó các bạn đừng hiểu nhầm.
    Có cho mình sài điện thoại xịn thì tội gì không xài đúng không.
    Các bạn đọc mà chẳng hiểu ý mình gì cả ---> Buồn đó nha

6. huwng2010

huwng2010 Thành viên

iphone ngày càng tuyệt

7. sabrian

sabrian Thành viên

Tuyệt nhưng toàn bị lock, mình đang xài ipod touch 3gs 16g, có camera...(_ _!