Hình ảnh chụp bởi Camera trên BlackBerry Z10

cuhiep
23/2/2013 5:30Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

crazyman_dn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chất lượng vậy là ngon rồi. Không nên đòi hỏi quá nhiều ở chức năng chụp hình trên điện thoại.
Sonroses
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ảnh như thế này thì bóp chết mấy anh S3, N4 rồi còn gì, thua iphone 5 và Lumia 920 một tẹo thôi đâu có nhiều.
@Sonroses Gsmarena review Z10: "one of the best 8MP shooters right now". Câu này thì 920 chưa nhận được đâu bác ơi \m/;)
Từ lúc ra mắt tới giờ anh em tinhte nhà ta có vẻ ưu ái BB Z10 quá nhể...đọc qua toàn thấy Rewie BB...! Nói túm lại là chụp hình như vậy là quá tồi cho 1 từ siêu phẩm. Ném đá thì em chịu
langtugl
TÍCH CỰC
11 năm
@fancuongtt Tiêu chuẩn chụp hình của điện thoại mà bạn đòi hỏi cao nhỉ. Vợ chắc phải lấy tầm hoa hậu trở lên.
@langtugl có hoa hậu mà lấy cũng đỡ, mấy con hoa hậu toàn làm gái, bác muốn lấy hoa hậu à? sai lầm đấy bác ơi. em cứ gái quê, rau sạch mà lấy mà ăn thôi chứ dại gì dính vào mấy em hoa hậu này nọ.
à quên mất chủ đề chính nhể???? bây giờ SMP siêu phẩm ngoài thiết kế, cấu hình thi camera cũng rất quan trọng bạn à. không nghiễm nhiên mà người ta cứ so sánh camera đâu bác....đồng tiền bỏ ra thì mình có quyền đòi hỏi chứ hehe...!
@fancuongtt tồi ???? cầm cái ip rồi ôm ấp ngủ lun nghe bác, ip thì chụp đẹp lắm màu chói lắm :v
stockplayer
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn thik bb, nhưng đa phương tiện thì kém quá ..............
đẹp đấy chứ! 😁
hcphchl
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hoa bác Hiệp không có ong bu, bướm lượn mà toàn...ruồi bâu thế kia... :rolleyes: Lên màu thế này là quá ổn rồi... love it...
@hcphchl bác nói chí phải? hình ngta ong bướm trym. hình bác Hiệp toàn rùi =))
khá đẹp
khanhkak
ĐẠI BÀNG
11 năm
chụp như này là ổn rồi, em phóng to ra màn hình full hd mà hình không bị nhoè, ít răng cưa và khá rõ nét, nói chung là đẹp
HATTORI
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn chung cũng khá ổn. Nhưng cũng như các phone khác, phải đủ sáng mới đẹp. Còn về video thì thế nào nhỉ?
hcphchl
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hức... Giá mà em 9900 của mình chộp hình đc thế này thì toẹt vời... 😔
"Chất lượng hình chưa cao(giống như hầu hết các máy smartphone khác trừ 808 Pureview)" bác Hiệp cũng nhận xét ntn, xem ra 808 ko nên cho vào các cuộc test chụp ảnh bằng đt, Z10 chụp cũng khá quá chứ, chỉ tại cái bài viết so sánh chụp thiếu sáng hồi trước mà làm cho em nó bị ấn tượng xấu
@O.R.A.N.G.E 808.......là điện thoại chụp hinh.....chứ ko phai? smartphone........theo đúng nghia.....!!!....nên tốt nhất ko so vơi em nay..smartphone..vài năm nữa ...cũng chưa chắc đả ...ăn dc em này
@hoangphuong458 nó thiếu cái gì để đc gọi là smartphone đúng nghĩa hả bác?
@O.R.A.N.G.E Minh nghi la no la HDH chet nen moi ko dc lam smartphone ban oi , vai thiet cai suy nghi cua dam tre ban nhi . Thua thi kiem duong ma chong che , hon ti thi ra ve ta oai , chan thiet lop tre .
@Titaner hình như bác hơi nghiêm trọng hóa vấn đề nhỉ, em chỉ hỏi câu hỏi bình thường thôi mà. Còn việc hđh chết hay ko thì chả ảnh hưởng gì đến việc nó là smartphone cả
Cái chụp ảnh của blz10 nay lam e phê quá các Bác ơi
tùy vào người chụp nữa hehe , chứ mà giơ lên rồi chụp thì với người phổ thông sẽ là sáng rõ và chi tiết là hết < mình cũng thế > nên z10 hay 1 số bài test camera của 1 số máy đt lại có lúc chụp đẹp lúc chụp hok đẹp
chụp trực tiếp ngoài trời thì màu sắc khá đẹp và nét
Quá tiến bộ so với Blackberry 9900 😁 !!!
mình thấy thế này là ngon rồi hehe 😃
, xem ra BB ko tham gia cuộc chạy đua hình ảnh với các đối thủ!
asimo7777
TÍCH CỰC
11 năm
cũng đẹp mà
Nói chung là khá thôi, để tốt hơn có lẽ Z10 chưa làm đc. Với những ai đòi hỏi kỹ thì có lẽ sẽ ko phải là Z10. Với một máy của BB thì việc đòi hỏi quá cao ở một chiếc máy ảnh là quá thừa
trieu1209
TÍCH CỰC
11 năm
BB vẫn dành cho công việc. Không có cuộc đua vũ trang về camera , bộ nhớ khủng. chống nước
thối chắc chọn SONY Z vì thời điểm này nó phù hợp hơn với mình
BB 9k vẫn đủ nhu cầu liên lạc
mà các thương giá hét giá dữ quá
20 mấy triệu giờ còn 17tr keke

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019