Hình ảnh chuyến đi giao Nhà nhân ái và trao học bổng ở Phú Yên

levuongthinh
5/7/2012 13:51Phản hồi: 166
166 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đi về quê mới thấy dân mình còn nghèo nghèo lắm... Cảm ơn tấm lòng các anh!
CHương trình thiết thực, cám ơn Tinhte
rift0ne
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tinh tế rất tuyệt
m4jy3uj3x
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn anh thịnh trao quà cho em nhỏ mà em gai hết người.
cảm ơn anh cảm ơn tinhte.vn
tunglt9679
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thật ý nghĩa, mong tinhte ngày càng lớn mạnh
Thật tuyệt vời và vô cùng ý nghĩa. đẹp trên từng bước tiến, tinh tế trong mọi con người!
Đầy ý nghĩa, nhưng sao đây chỉ là chuyến đi của anh levuongthinh thôi vậy?
hihi,riêng tinh tế phải xây nhà công nghệ,dùng smartphone điều khiển các thiết bị trong nhà chứ nhỉ?hohohoo
Rất ý nghĩa. Liked.
ktphoenix
TÍCH CỰC
12 năm
ý nghĩa. nc ta chênh lệch giàu nghèo còn quá lớn :|. có ng xây cả cái nhà có 20tr, cũng có ng dùng con ipad cũng 20tr :|. ủng hộ tt.
-thương quá .
-lên cao 3 bậc thềm vì mai mốt ngta làm đường nhựa cao lên là bằng nhà, khỏi cần nâng nền tránh nước chảy vào nhà ngập úng.
-bàn thờ hơi cao so với tầm bà cụ. nói chung rất là oke hài lòng và thương cả nhà
em cũng muốn được như thế...bữa sau mấy anh cho em đi với
tinh tế mà lị 😁 mình dự định khảo sát ở hp sau đó lọc danh sách để duyệt đc ko bác chủ 😃
Ae tinh tế quá... Năm sau làm thêm cái vụ tiếp sức mùa thi luôn nào, rất ý nghĩa đó nha!
doantancanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu tinhte có những hoạt động từ thiện thật sự có ý nghĩa như vậy,thật sự làm với phương trâm "lá lành đùm lá rách" thì nhất định mình sẽ tham gia và cống hiến với khả năng có thể.còn nếu tinhte làm chỉ để PR hình ảnh của mình giống như 1 số cá nhân và tổ chức thì mình xin kiếu.
hãy hướng dẫn mình tham gia nhé.1 con én ko thể làm nên được mùa xuân,các MEMBER tinhte hãy chung tay nhé vì những gì tốt đẹp hơn cho những người cùng khổ.
@doantancanh Chào bạn,

Xây nhà Nhân ái là một hoạt động diễn ra thường xuyên của Tinh Tế, ít nhất 2 lần/năm. Ngoài ra chúng tôi còn có nhiều hoạt động khác, bạn có thể xem lại tại mục HOẠT ĐỘNG TỪ THIỆN của diễn đàn.

Việc làm từ thiện có liên quan đến PR hình ảnh hay không là tuỳ ở góc độ nhìn nhận của mỗi người mà thôi. Có thể với bạn đó là PR nhưng với tôi thì không. Tôi vẫn thường xuyên làm việc tốt, không chỉ với Tinh Tế, mà còn làm với những người bạn tốt khác của tôi.

Bạn có thể tham gia cùng chúng tôi bằng cách đóng góp cho QUỸ TỪ THIỆN TINH TẾ. Số tiền mà bạn đóng góp sẽ được sử dụng cho các chương trình từ thiện tiếp theo của Tinh Tế.

Cảm ơn bạn rất nhiều.
@doantancanh Hãy cùng tham gia và bạn sẽ hiểu 😃 Cảm ơn tấm lòng của anh em!
tinh tế hay quá! hy vọng có nhiều hơn nữa những event như thế!
Xin cảm ơn những nhà hảo tâm và cảm ơn TinhTe
@nampd
CAO CẤP
12 năm
tinh tế quá <3 cảm ơn cộng đồng đã chung tay để có những nghĩa cử đẹp ntnay` 😃
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
12 năm
Cảm ơn tinh tế ... Cảm ơn những tấm lòng hảo tâm
tuhai944
TÍCH CỰC
12 năm
Đây liệu có phải là" trên tay Nhà nhân ái" ko nhỉ các pac.
😃
cái cơ sự của tt là cứ phải có 2 chữ " trên tay " nó mới hot. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019