Hình ảnh đầu tiên smartphone do Viettel sản xuất giá siêu rẻ

jeriophan
21/10/2012 1:52Phản hồi: 206
206 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có ai biết gì về viettel N918 va n985 không! :| 2 loại này thấy có logo ancatel ~_~ chắc con này hợp tác sx nên k pr mạnh! nhìn cũng khá đẹp đấy :x

http://viettelstore.vn/Home/San-pham,Dien-thoai/Hang-san-xuat,Viettel/Viettel-985N/
phu_1993
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác k biết mà to mồm
phu_1993
ĐẠI BÀNG
11 năm
tôi k bảo bác biết ít hơn tôi. nhưng tôi sẽ k nói điều gì khi chưa chắc chắn.Lúc nãy bác đã khẳng định 1 điều sai o_O
Hic hàng nào sản xuất thì cứ dùng ngon mượt là được rùi. Các bác cũng bỏ ko mua Iphone vì nó được Tàu khựa sản xuất à
Nói chung đây là chiếc đt Viettel đặt TQ làm OEM. Chiếc đt đầu tiên của Viettel thì họ cũng phải kiểm định kĩ chứ ko làm bừa để mất tiếng đâu.
@zzromanzz Bạn này nói đúng rồi đó, cái này là Viettel đặt hàng bên TQ, ko phải do Viettel tự sản xuất ( hơi thất vọng và buồn vì điều này ), nhưng ks, miễn tốt là đc, chỉ là nếu do Viettel tự sản xuất thì sẽ vui hơn.
viettel tự thiết kế ra là được rồi, gia công là phần có giá trị gia tăng thấp nên để bọn Tàu nó làm. xét về mặt lợi ích thì để bọn Tàu gia công mà viettel kiểm tra, đảm bao chất lượng thì trong ngắn hạn vẫn tốt hơn là dồn vốn để mở nhà máy sản xuất tại Việt Nam.
Chiếc này về cấu hình thì có ngon hơn android giá rẻ của mấy hãng danh tiếng rồi, ko biết thực tế sử dụng thế nào. chờ phản hồi của ng tiêu dùng đã. nếu tốt mình cũng xúc 1 e :d
@tuấn thiện Bác nói đúng quá ^^! :X
Mình mới mua con này tối hôm qua.
Hàng này Viettel đặt bên TQ, theo lời em nhân viên bán hàng. Hơi ko thoải mái nhưng thôi, mua Iphone thì vẫn làm giàu cho TQ, kệ nó vậy.
Cảm ứng mượt, màn hình sáng nhưng mấy lần crash khi mình đang trong market. MÌnh nghịch tý thấy có phần tự động cập nhật, bấm vào thấy nó update gì đó rồi khởi động lại, hiện hình robot rồi chạy một lúc, rồi khởi động lại.Từ lúc đó chạy thấy ko crash nữa.
Sao các bạn trên tinh tế chưa làm bài trên tay nhỉ, chờ mãi ko đc đành mua về tự trải nghiệm vậy. 1,5 tr cho 1 chiếc android có lẽ cũng rẻ để vọc vạch. Vote các bạn mua nếu ko lăn tăn về nguồn gốc china của nó.
@sonca1479 Bác mua ở đâu nhỉ? TinhTê đang chờ SG có bán là mua làm trên tay ngay ấy mà.
@sonca1479 Em vote cho bác về câu này
mới bán ở HN, sắp tới sẽ bán ở toàn quốc 😁
Viettel hôm nay bán hàng toàn quốc rồi, bạn mình trong HCM, Tuyên Quang có nói đã mua được hàng..Úp thôi anh em
@boomster À vậy hả bạn, mai đi mua thôi!
😕 viettel chỗ e đã bán và đã cháy ~~! ra test k có máy! chả biết mỗi chỗ đc phân bổ bao chiếc! mà ra test cũng không có
@daica_xitrum21 286 cộng hoà là siêu thị của viettel hay gì hả bác ?
@Mobile-Love Chả biết nữa bác😁
@uit.edu chỗ nhà em Đông Anh-Hà nội 😁 ! e đi mua con cùi cùi cho bố em thôi nhưng hỏi thì nv bán hàng bảo chỗ em hết máy buồn thối ruột
@daica_xitrum21 Có phải kèm sim trả sau không bác?
Bến Tre có chưa nhĩ
@hoanghongtbt Ra điểm giao dịch đi bác ơi có đấy
minhduc89tn
ĐẠI BÀNG
11 năm
vậy là mới sx điện thoại phổ thông là trên dây truyền của VN. Còn con smartphone mới chỉ thiết kế và gửi sang TQ à 😔
hanshooting
ĐẠI BÀNG
11 năm
kết luận lại là cái V8403 là hàng việt hay tàu @@
@hanshooting viettel thiết kế đặt hàng TQ gia công! đời e nó thế đó bác @@
rất muốn mua con này lắm nhưng không biết chỗ nào bán cả.
Sắm về vọc vạch ;)
đã test s1 và v8403 thì s1 hơn về mọi mặt:
ngoại hình: s1 cầm chắc tay hon v8403
_wifi :nhanh hơn nhiu so vs v8403
_màn :sáng đẹp hơn v8403
_cảm ứng : nhạy hơn v8403
chỉ thua ở điểm hok có 3G
@zuilen1102 ==" So gì mà hay thế? Sao bác k so luôn cái giá đi? =___= đem SS S1 so vs v8403 em thua bác
@bangkhoc Thấy cái không có 3G ko mà SS S1 =))

Nói Q-mobile S1 =.=
@fanomu nói k rõ 😆 e tưởng :p
@bangkhoc ...
ax bó tay bác,nghĩ sao đi so sánh vs máy thằng tên tuổi cao to 😃
nếu mua v8403 thì nên mua q-s1 tốt hơn nhiều
duc9x259
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào cho e hỏi xíu mua máy này có được tạng kèm gì không? thẻ nhớ hay miếng dán màn hình không ạ....
Với giá tiền dưới 2 củ thì cấu hình thế là ổn rồi, vấn đề là chất lượng thế nào thôi
Thấy chữ Viettel to tướng phia sau là hết muốn mua rồi. in đã xấu mà còn in cho to vô.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019