Hình ảnh khai trương cửa hàng iCenter phiên bản mới

Trung Dt
10/7/2014 0:30Phản hồi: 57
Hình ảnh khai trương cửa hàng iCenter phiên bản mới

iCenter là một trong những cửa hàng phân phối sản phẩm Apple theo tiêu chuẩn APR (Apple Premium Reseller) tại Việt Nam. Sau một thời gian nâng cấp, iCenter vừa mở cửa trở lại ở địa chỉ 142A Võ Thị Sáu, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh với diện tích khoảng 300 m² bao gồm các quầy trải nghiệm, trưng bày sản phẩm, khu vực bảo hành và các lớp huấn luyện sử dụng sản phẩm. So với cửa hàng trước đây, iCenter mới có diện tích trưng bày rộng hơn cùng các quầy trải nghiệm thoải mái hơn.

Tương tự như trước đây, iCenter hiện phân phối các sản phẩm của Apple (trừ iPhone) cùng một số phụ kiện chính hãng và của các đối tác. Trong tương lai hệ thống iCenter sẽ xúc tiến việc phân phối iPhone chính hãng, tương tự như hệ thống F.Studio.

Hình ảnh cửa hàng iCenter Võ Thị Sáu phiên bản mới

57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khá đẹp nhất là píc cuối

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
DzatBuon
TÍCH CỰC
10 năm
@-Kien.kOy- [​IMG]

em này đâu có khá đẹp.
lemoncrazy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@-Kien.kOy- Ý bác là em trong hình khá xinh? 😃
Đẹp quá
icenter mở toàn chổ xa nhà mình ko. Tập chung chủ yếu Quận 3 và Quận 1, tp HCM. 😔
P/S: Hình như icenter bán gần bằng giá FPT thì phải. (thấy nó thấp hơn khoảng 0-500k)
bố trí đẹp. nhân viên mát mẻ công vs sự sang trọng bởi các sản phâm làm em phê luôn
Thấy em
MacPro kế bên cái iMac 😆)
@davidphamhong Nhầm rồi bác cái giống iMac là cái Apple Thunderbolt Display bác ạ
@khoasonphong oh..nhìn giống cái iMac nhỉ 😆) chưa có iMac xài nên k biết 😔
phuctran17
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có Beats audio nữa kìa, cỡ nhiu cành zậy??
nhìn đẹp quá
Duysilver
ĐẠI BÀNG
10 năm
vâng e hơi bị kích thích rồi đó
@Duysilver Chứng tỏ bác ko bị GAY :p
ko bjk đến khi nào việt nam mới có iStore chuẩn nhỉ...
hieutu007
TÍCH CỰC
10 năm
Đẹp đúng chuẩn, giá cũng đúng chuẩn Ép Pô luôn nhé. Lúc còn ở Sg, lúc nào có thời gian rảnh mình cũng vào đây để vọc vạch, rồi ngắm rồi ngía "hàng" ... he he he
tấm cuối là iphone 6 màn hình cong đó, " vuốt rất mượt mà "
ruacon208
TÍCH CỰC
10 năm
Mua Apple toàn mua ở iCenter.com.vn (đà nẵng), có đắt hơn tí nhưng em vẫn thấy đáng.
Em mua ở đây họ nhiệt tình, nhất là bảo hành. Em hư cục xạc, hết hạn bảo hành mà họ nhiệt tình lắm bác ợ.
@ruacon208 Hư cục xạc,thế khi đến bảo hành, họ có ..vuốt vuốt bạn không mà bạn bảo họ nhiệt tình hè ? hihi.
@dung_saigon nó mà ko đá bạn đi là may rùi ở đó đòi nhiệt tình. 😁
ruacon208
TÍCH CỰC
10 năm
@dung_saigon Dạ không, em tới đó sửa thì họ nói chuyện thoải mái, tư vấn nhiệt tình, mà xạc lại hết bảo hành, trong khi e mua ipad ở nguyễn văn linh đà nẵng, bảo hành hẵn hỏi, vào nói bảo hành là nhân viên tỏ thái độ khác, trong khi mới mua thì ôi thôi, miệng dẻo thấy ớn @@.
turbo_kid
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đúng là phong cách rất riêng mand đậm chất apple.
Ps: PG khá xinh
Tại sao lại không phân phối iphone ?
@MasterNguyen Apple Prenium Reseller không được apple cho phép phân phối iphone đó bác 😃
ßu£u76
ĐẠI BÀNG
10 năm
hehe chắc gé qua tham quan cái hehe
Mình thuộc dân cái bang, nên mấy cái chỗ sang trọng hùng dũng ntn ko hợp với mềnh, toàn mặc quần tà lỏn đi dép lê mặc áo 3 lỗ vào đây mua nó lại lườm cho thì chít :p. Mà hình như icenter này cùng với ishop là 2 đại lý ủy quyền của apple phải ko nhỉ?
Birdy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hôm qua ghé vào rồi. Nhân viên ở đây tích cực đến mức làm khách mất tự nhiên luôn. mấy ẻm hỏi khách nhiều hơn khách hỏi. kết luận, vote cho cái store đẹp, người đẹp, hàng hóa đẹp....giá cũng "đẹp".
Pic cuối đẹp thiệt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019