[Hình ảnh] Mô hình iPhone 5C đủ màu

sonlazio
28/8/2013 8:56Phản hồi: 291
291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bean33
ĐẠI BÀNG
11 năm
thế này là ổn rồi 😁

Màu mè giống đồ chơi con nít quá nhưng thây kệ có màu xanh yêu thích là đc rồi =))
mẹ ơi sao cái màu đen nhìn qua hình xấu kinh kinh là ......các màu còn lại đều nhìn dc mắt
:rolleyes: Nhựa thế nào thì vẫn ăn đứt cái bọn Siêu phẩm SS với Noki gì đấy, nhìn rõ thảm
@langtuhoakimtuoc Công nhận h lắm thằng ngu vl
@bốcủata0
;) Nếu đã cầm iPhone rồi thì mấy của nợ ấy cầm làm gì mất thời gian, coi chừng bị nổ thương tích nữa
@0nlove21
;) Nói thẳng bạn đừng tự ái, người viết chính tả chưa sõi như bạn mà cũng vào Tinh Tế cãi cùn thì quá là hài hước. Nhận xét chứ không phải nhận "sét" đâu nhé :rolleyes:
Và cái chữ ký của bạn đã chứng tỏ thói ăn thua của bạn rồi :p
Mình nói thật, 1 số người quá bảo thủ. Mình đã dùng rất nhiều smartphone nhưng chưa bao giờ mở mồm chê loại máy nào nhưng một số bạn cứ phải nhảy lên là tao dùng iphone, tao thấy iphone đẹp và tao tinh tế rồi android thế này, thế kia và đôi khi có bạn vẫn đang dùng ip 3G đi chê S4 lag + xấu, có lẽ chăng là bạn nhận ra mình đã sĩ mồm và ngoứ ngẩn?
Mình thích iphone vì nó sang trọng và nặng và không thích galaxy vì đồ bằng nhựa chán chết đi được. Bây h chuyển sang vỏ nhựa thất vọng thiệt
ggunf
TÍCH CỰC
11 năm
giống Ipod Touch gen 5 gắn thêm sim nhỉ 😁
Các thím chê cho lắm vào rùi cũng ùn ùn đi mua.Chê xấu chê không sang chê đủ thứ từ trên xuống dưới từ trong ra ngoài chê dữ dội. Chê tức là đang quan tâm về nó đấy các bác ak.;)
Không ổn nhìn chất liệu không đáng đồng tiền bát gạo
Mất đi cái đẳng cấp sang trọng của Iphone 😔
xấu ko đỡ đc, nhìn như loại rẻ tiền nhập của bọn tàu khựa vỏ bóng loáng chắc để soi xỉa răng😔 . 😕 mất hìn ảnh của IP quá >>> THẤT VỌNG
hienmv94
ĐẠI BÀNG
11 năm
:
có lẽ vậy :😔
giống đồ vàng mã thế nhĩ ?
tatdat_0411
ĐẠI BÀNG
11 năm
5S còn chấp nhận được chứ riêng mình thấy 5C đúng là nhợt nhạt thế nào ấy, dài dài nữa chứ :eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019