[Hình ảnh] Mô hình iPhone 5C đủ màu

sonlazio
28/8/2013 8:56Phản hồi: 291
291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

năm xưa màn hình có 3.5 inch, rồi nổ là tỉ là vàng (dẻo thì có) nhưng cuối cùng cũng phải kéo dài ra để đú vs thiên hạ

ngày nay chê SS vỏ nhựa rẻ tiền (cái này nói đúng) nhưng cuối cùng cũng ra mấy cái vỏ nhựa y chang (ko biết có rẻ tiền ko, hồi sau sẽ rõ)

trước giờ cứ lải nhải chê android phân mảnh, SS,Sony,HTC sao đẻ lắm thế,giờ cũng bắt chước đẻ theo
@songsong69 ngu nhưng nó kích thước màn hình bằng nhau phân mảng kiểu gì...biết thì hãy nói
@songsong69 Chắc bạn hả hê lắm nhỉ?!vạy mà cũng sướng trong người thì củng bó tay bạn luôn nhé!
-bạn đưa cho mình 1 cái link của tiền nhân quá cố st.job nói về ip tỉ lệ vàng nhé!
-vo nhựa dành cho những chiếc mấy rẻ tiền là đương nhiên.vì nó sẽ giảm chi phí gia công,chi phí đầu vào.hơn nữa bạn đưa ra một câu hỏi mà ngay cả bạn củng nghi ngờ luôn thì đưa ra làm gì vậy?
-bạn đang nói về chuyện phân mảnh cái mà bạn đang ko hiểu về nó mà củng hênh hoang,bốc phét ở đây. Từ 2007 đến mùa thu 2013 ip hàng năm chỉ sxuat 1 con duy nhất được gọi là ít,mà 2 con nếu có thì gọi là nhiều ư?đạo lý gì đây!còn cái chữ bắt chước là hệ quả của việc đẻ nhiều nhưng nó có đẻ nhiều đâu mà gọi là bắt chước nhỉ?hoàn toàn vội vàng kết luận nhé!lần sau nếu có anti cố gắng hơn hen!
Cứ như mấy con iPod sẽ đẹp.
5c mà giá tầm 5chai chắc ra đường toàn iphone....ôi mất hình tượng rồi vì đâu nên nỗi thế này hả apple
@saodoingoione Vi danh thu vs mun choi cac hang dthoai khac (nhat la anh ss) day.
Con nay ra thi truong dong nghia vs viec cang co nhieu nguoi sai ip cung nhu chuyen tu ss->tao (bao truoc da noi rui, con tuong lai co vhuyen nguoc lai thi ko biet) y kien ca nhan thui ^_^ 😃
@saodoingoione khi đó thì nguoj nguoj ip,nha nha ip,haha ,apple đang bán rẻ phong cach va dang cap cua mjh,nguoj ta dj len thj mjh laj dj xuog
@sigemura_thanh Nếu như người người ip, nhà nhà ip thì đó là thành công quá mỹ mãn của apple sao cậu lại nói đi xuống?!? Thật ko hiểu trình độ cậu hết lớp mấy? Tôi hiểu ý cậu nói là ip sẽ ko còn đẳng cấp nữa đk? Ơr nước ngoài ng ta ko nghĩ vậy đâu cậu bé, thật khổ cho cái suy nghĩ hạn hẹp. Apple họ đề ra chiến lược, họ ko quan tâm đến dân vn đánh giá thế nào đâu.
nhìn như hàng khựa .
cute nhỉ 😆
Nhìn rất chi là khựa.
Và có thể là không bằng khựa

Gửi từ trạm thu sóng di động tốc độ cao sử dụng tapatalk
đến giờ phút này mình vẫn ko tin là Apple sẽ cho tồn tại sông song hai mẫu iPhone. Dù tin đồn là thế nào đi nữa, đợi đến ngày đó sẽ rõ...và sẽ thất vọng nếu có 5C...
@Ng. Thành Trung Thông thường những thông tin rò rĩ kiểu này thường được mớm, ko thể là thông tin bịa được, Iphone 5C là có thực
keen9000
TÍCH CỰC
11 năm
Con màu đen thông tin cũng xài chữ đen luôn ah ,hay nhỉ, nhỏ xài đt nào đc 1 2 năm cũng cào chữ ra để đen 1 cây cho ngầu 😁
dontcry0512
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua cái ốp lưng là lừa tình được! Mà nói thật xu hương iphone đi hiện giờ toàn là những cái mà ngày trước chê bai vô tội vạ
Nhìn mặt trước thấy đỡ chứ mặt sau xấu và giả giả thế nào
@Phuoc Nga 008 Đỡ thôi ah?lại còn xấu và giả nữa đấy bạn Phuoc Nga 008 ?còn thiếu rồi,phải thêm sài ip nó tù túng thế nào ấy, đúng ko?
@ngaythu6-lamuor Hehe, biết hết trơn
Mình ko mua ip5 vì nó dễ móp, mà cái tật mình thì xài hơi ẩu nên sợ tiếc của mà chết 😁, giờ ra con nhựa này thấy thích hơn hẳn. Thằng này nhựa có thể ko sang như nhôm nhưng tuyệt đối ko xấu ^^
Nhìn mặt trước màu trắng, vỏ các màu nhìn viền màu mè trông giống như ốp lưng ấy.
hienmv94
ĐẠI BÀNG
11 năm
tại sao có tên là 5C nhỉ: có lẽ 4S- Stevel rùi thì 5C- Cook chăng??????
@hienmv94 Bạn nói hay nhỉ 😃
@hienmv94 4S theo mình nghĩ là S-Siri còn 5C thì C-Cheap
@hienmv94 Thiển cận 😁
@hienmv94 Trước đây mình từng đoán chữ C này là "cheap" dựa trên gợi ý "hàng bình dân" và trong 1 chủ đề nào đó ở diễn đàn này có tấm hình 2 cô gái ngồi tâm sự, 1 cô hỏi cô kia "sắp có 5C tức là Iphone Cheap đấy có sài không?" nên mình nghĩ chữ C đó chắc chắn là chữ "cheap" rồi bạn ạ (cũng hợp lý nhỉ).
Đang đợi note 3
iptran68
TÍCH CỰC
11 năm
giống các màu sịt của các chị e quá! 😁
Mong là 5C ra thật nhanh, lúc đó thì khách hàng sẽ có rất nhiều sự lựa chọn. Mong là giá nó không đắt quá
Trời ơi xấu hơn mấy con ipod màu mè thời xưa nhiều.
mấy con ipod nano tuy nhiều màu nhưng không phải nhựa, chất liệu đẹp. Còn mấy cái vỏ này sao trông tàu quá 😔
zutumi
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình thấy Apple ra dòng 5C này không nên bán, chỉ nên thực hiện đổi máy đời 3G, 3GS hay 4 + các thêm ít tiền tùy vào từng đời thì hợp lý hơn cả. Vì như vậy sẽ đỡ mất chất hơn việc bán 5C >.> vì rất khó định giá bán 5C do sau khi ra 5S, 5 bao giờ cũng được giảm giá, và chẳng ai lại đi mua 5C nếu 5 được giảm giá bằng hoặc cao hơn 1 xíu với 5C cả ~.~
Các bác nghĩ Apple sẽ làm gì với 5C nào o_O
@zutumi sẽ không bao giờ có chuyện iP5 bằng giá hoặc cao hơn 1 xíu so vs 5C đâu nha bạn. Nếu có hơn thì iP5 cũng sẽ cao hơn iP5C tầm 3,5 - 4 chai đó! Bạn cứ chờ mà xem!
zutumi
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huutri_88dn Thì như vậy, cũng quá đủ để người xài Apple chịu chi thêm 1 khoản rồi, phải chêm nhau tầm 6tr trở lên thì mới có hi vọng, tầm 3,5-4 tr chỉ dành cho đời 5 thôi, 5C xác định là giá rẻ thì phải rẻ thật sự mới được :v
@zutumi khi iPhone 5S ra và ổn định giá thì sẽ rơi vào khoảng 16 chai (ver 16gb) nếu bán tại Việt Nam. Khi đó, iP5 giảm xuống còn 12-13,5 chai => thì iP 5C (giá rẻ) chắc vào tầm 8-9 chai! ^^
HoaiDuc6891
ĐẠI BÀNG
11 năm
chạy ios 6 kìa? ảo vãi
5C giá rẻ HĐH iOS7 ngon cơm nhỉ... Người bình dân có thể xài Táo rùi... Hoan hô hô hô...
@phaikodo mình dự đoán giá nó ở VN ko dưới 11 triệu cho bản 16GB

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019