[Hình ảnh] Offline Asus Zenfone 4,5 và 6 tại Riverside Palace, sáng nay

taitinhte
24/5/2014 7:16Phản hồi: 241
[Hình ảnh] Offline Asus Zenfone 4,5 và 6 tại Riverside Palace, sáng nay

Buổi ofline "Asus ZenFone" vừa diễn ra vào sáng ngày 24/5 tại Riverside Palace. Số lượng offline chỉ cho phép có 400 thành viên nhưng số lượng đăng ký với hơn 4000 thành viên (theo thông tin Asus). Chương trình bắt đầu lúc 9h nhưng 7h30 đã khá đông các bạn đã tập hợp ở địa điểm offline.

Thông qua buổi offline, Asus giới thiệu với các thành viên về chiếc điện thoại mới nhất của mình đó là chiếc Zenfone 4, 5 và 6 với các đối tượng khác nhau. Hiện nay chiếc ZenFone 4 đã được bán ra, hai chiếc ZenFone 5 và 6 còn lại thì đang trong giai đoạn đặt hàng và vào khoảng đầu tháng 6 sẽ được phân phối thông qua cửa hàng FPT.

Sau đây là hình ảnh offline:
241 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hóg mua con4 hoặc 5 mà ko có hàng
@verylove Theo mình biết thì ai cọc từ lâu sẽ nhận đc Z5 mà bản 1 g và đa số khách trả lại hàng chờ bản 2g ram hết rồi còn máy thì hiện tai cháy hết.
@verylove bạn mua zen4 ko, mấy xe tải cũng có cho bạn luôn. Mình mới làm 4 con màu đỏ cho người thân. Hehe....
@phuocxuan2004 ở đâu b
@verylove http://tabletplaza.vn/dien-thoai-di-dong/dien-thoai-asus-zenfone
hàng cty chính haãng 100% và bao sài thoải máy 7 ngày đêm.
Mãi vẫn không thấy hàng đâu ... đang chờ con Zen 5 bản 2GB

Chắc đổi sang LG luôn, đang ghiền thông tin G3 lắm rùi , LG cũng vừa tung thêm clip quảng cáo nữa
gcmu
ĐẠI BÀNG
10 năm
hà nội vẫn chưa biết bao giờ !
dobinhson
ĐẠI BÀNG
10 năm
@PrisonBreak1908 Ban nay co avatar giong minh ghe
@gcmu Hà Nội Asus offline vào ngày 15/05/2014 tại khách sạn Calidas Landmark 72 rồi mà.
@LêTrường1990 Hà Nội chiều nay tại Grand Hotel. Invite Only
@dobinhson avt của bác dùng bao lâu rồi?? em dùng từ hồi tham gia diễn đàn. bác vị phạm bản quyền là em kiện đó nha. haha
Sao hôm qua tinhte ko post tin cho ae tham gia nhỉ?
gcmu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@alexxlee101 pót từ lâu rồi mà má
Mới làm 2 con Zen 5 xách tay 8GB ram 2GB và CPU 2GHz tặng mấy em
Nói chung là tuyện, với tầm tiền này tương đương những con 8tr bạc
@Chuột Duy Xách tay có bản 2gb ram hả bác, mua ở đâu vậy, em tưởng chỉ thị trường VN mới có 2gb
@phucnguyen6554 Nhiều chỗ lắm, nào là hNamobile, didongviet.....
gjhen1325
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Chuột Duy mua ở đâu vậy a trai
@phucnguyen6554 Bản CPU 2.0 thì lúc nào cũng 2gb ram, cơ mà bản đó thì lại là 16gb chứ ko có 8g. Bác trên kia hơi ảo thì phải.
madam77
TÍCH CỰC
10 năm
giữa tháng 6 trở lại sẽ bán ra zen5 &6 ...ae cứ ráng chờ ko thì thêm ít xúc g2 docomo khỏi phải chờ đợi gì hết ....😃
@madam77 G2 docomo là đỉnh rồi hehehe
@hoalang đúng , nếu có tiền mình sẽ g2 đờ cờ mờ, hôm qua offline con zen 5 và 6 thấy cũng không ấn tượng mấy,thiết kế khá đẹp nhưng cái viền mà hình dư thừa, máy to bà cố , giá thì cũng tàm tạm
máy thì không bán ! đi tổ chức off 😁
@bin_hansome yes
Mai đi ở Hà Lội nghịch máy thôi. yolo . à mà đang nghịch tải Superoneclick về root đc phát thì làm sao hở các bác :p:p:p
em hỏi câu này hơi ngu tý, nhưng trước giờ vẫn thắc mắc không biết người ta làm những gì trong những buổi offline như này nhỉ 😕
@do0msday Chủ yếu khoe với nhau thôi
@dohuusangdmc Đây là buổi giới thiệu ra mắt sp, đã mấy ai có máy này đâu. Đây ko gọi là buổi offline.
Hà Nội không vội được đâu
Hà Nội 1h chiều ngày mai. Ai đc mời chắc đã nhận đc thông báo = mail và qua điện thoại. Có điều sao họ ko tổ chức sáng nhỉ. 1h chiều đi nóng kinh
@mrpresident55 Minh nhan duoc dien thoai ma ko thay mail xac nhan, giong mien nam nghe chang ro la dia chi nao Tran Duy Hung..?!
p/s: thong cam, may ko go dc dau 😔
@phoden 117 Trần Duy Hưng. Trong 2 ngày mà nhận dc 4 cuộc đt toàn từ HCM và chục cái email 😁
@nhoc_maruko9x
@phoden Grand plaza trần duy hưng bạn ơi
số không bao giờ trúng thưởng 😔
@thegiang1234 Mình cũng vậy. :( Tiếc là chả trúng cái gì bao giờ, zen4 cũng ko. :(
@thegiang1234 Đi off có đc thứ gì về k bác? K đc gì thì ngại đi lắm 😆
À k có CMND có được vào không bác ơi?
joker_dodo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Hiệp Chelsea nếu mà đã hạn chế số lượng với gửi email cho từng người được chọn như này rồi thì chắc là cũng có cái mang về nhỉ, mai mình cũng được đi 😁 hi vọng mang em zen 5 về :D
@Hiệp Chelsea giải thưởng có 5 cái zen 4 mà hok trúng cái nào😔, được thưởng 1 cái áo thun cũng đẹp phết😁, nếu maymawns thì chuột ko dây, túi chống sốc..
@thegiang1234 Nhìn cái avatar là biết rồi
Bạn gái ngoài cùng bên phải của cái hình bìa giống chị Sen Nguyễn thế ta?
Mẫu đẹp quá! Chẹp... :rolleyes:
Đợi ông asus này qua´ lâu nên mình đa˜ mua zen 5 xách tay rồi, nói chung laˋ ok chỉ cao khoản mấy chạy cực nóng, chắc la chạy chip intel, thưa xa mấy em dùng chip snapdragon
anhhugo911
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dangkinhngac em nghe đồn up room mới nó bớt . Bác up chưa? 😃
nmquang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy android cả đống, hơi đâu mà chờ đợi tận 5-6 tháng cho một cái điện thoại mà giá và cấu hình cũng thường thường thui. Anti Asus vì cái vụ Zen phone này
zdakulaz
ĐẠI BÀNG
10 năm
có quà thích quá, quà là áo hả các bác
Oh, mình có đăng ký mà sáng nay quên bẵng đi mất vụ này. Tiếc thật đó!!!
HAIBOSS07
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đăng ký offline ở Hà Nội thì lại nhận được email mời tham dự ở SG. Đúng là nhọ :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019