Hình ảnh offline Galaxy S5, Gear 2 Neo và Gear Fit

TDNC
21/3/2014 0:22Phản hồi: 241
Hình ảnh offline Galaxy S5, Gear 2 Neo và Gear Fit

Hôm qua Samsung có tổ chức một buổi offline nhỏ giữa hãng, người dùng và một số anh em nhiếp ảnh gia để chia sẻ về những tính năng mới của Galaxy S5, đồng hồ Gear 2 Neo và vòng đeo tay Gear Fit, chủ yếu nhấn mạnh vào yếu tố chụp ảnh, quay phim 4K và khả năng đồng bộ thông tin theo dõi sức khỏe giữa 3 thiết bị này với nhau.

Galaxy S5 được trang bị camera 16MP quay được phim 4K, xem ảnh chụp HDR theo thời gian thực, khả năng chống nước và cảm biến vân tay, đo nhịp tim. Gear 2 Neo và Gear Fit cùng là các thiết bị đeo được, một chiếc là đồng hồ và cái còn lại là vòng đeo tay, có chức năng đo nhịp tim, số nước chân... và nhận thông tin cuộc gọi, tin nhắn từ điện thoại.

Mời các bạn xem hình ảnh của buổi offline:

Đại diện Samsung nói về các sản phẩm mới của họ trong buổi offline.

S5 vẫn hoạt động tốt khi ở dưới nước

S5 có khả năng chống nước và chống bụi theo tiêu chuẩn IP67, chống vào nước ở độ sâu tối đa 1 mét trong thời gian tối đa 30 phút

Trình diễn chức năng dùng một máy S5 khác để điều khiển chức năng chụp hình của máy S5 trong hồ nước

Tuy có khả năng chống nước nhưng mặt lưng của S5 là loại tháo rời, nên trước khi nhúng nước bạn nên kiểm tra kỹ các khớp nối có kín chưa

Flip Cover đủ màu cho S5 với khung cửa sổ nhỏ để xem nhanh các thông tin cơ bản

Quảng cáo

Khách tham dự offline trải nghiệm thực tế Samsung Galaxy S5
241 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tn2108
TÍCH CỰC
10 năm
Nhìn kỹ lại thì Galaxy S5 cũng đẹp mà 😃 Cấu hình tốt, nhiều tính năng hay.

hcoi !
TÍCH CỰC
10 năm
Dòng cao cấp của samsung có nhiều tính năng rất tiện ích ......!
quanbaopc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Rất nhiều nâng cấp trên S5 nhưng có vẻ chưa thỏa kỳ vọng của nhiều người, trong đó có mình, nhất là về thiết kế.
Dù gì cũng mong S5 thành công và đạt doanh số cao 😃
mua cái ốp cho nó thì S5 đẹp chứ đâu có xấu hàng SS vốn dễ xài và nhiều tiện ích
Rất hay, phải mua 2 cái, để dùng cái này điều khiển cái kia chụp hình " lén"

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
cao1004
TÍCH CỰC
10 năm
samsung bị anh em tinhte ném đá nhiều lắm mà sao mấy post đầu toàn post tung hứng =))))))
phải chi ko phải cái màn amoled cùi bắp thì cũng muốn rước 1 e về 😔
@[HD]YêU cÔnG NgHệ có gì sai hay sao bạn :v mà bạn tự khai đấy nhé
nozz12345
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Hungdunghcmc Con nào muốn nói dẹp hay không phải sờ tận tay bác ơi. Con này nghe tên chưa sờ chưa biết 😁. Chưa kể mỗi gu mỗi khác nữa :D
@kulngo Bạn so sánh hơi khập khiển vì 5s độc quyền IOS, trong khi S4 có cả tá đối thủ cạnh tranh trực tiếp nên so về doanh số bán hàng tương ứng với phía Android thì SS bá đạo hơn apple vì phải chiến đấu với bao kẻ thù tranh giành miếng bánh android mà doanh số bán của S4 đâu thua quá xa Ip5s. còn IOS ung dung chẳng cần cạnh tranh với ai trong hệ điều hành IOS. Cái gì độc quyền vẫn ngon hơn. 😃 Nếu IOS mở cho HTC hoặc Sony hoặc Samsung nhảy vào cạnh tranh thì apple chết chắc bởi vì nội cái màn hình bé xíu thôi cũng đủ tiêu với mấy anh kia rồi. Cùng hệ điều hành, thiết kế đẹp và tinh tế như nhau nhưng màn hình to hơn thì đủ thắng rồi. Lúc đó không biet Ip bán được 1/2 sam sung bây giờ không nữa.
RVHT
TÍCH CỰC
10 năm
Là một người yêu thích SP Samsung tôi cảm thấy quan ngại sâu sắc cho con S5. Tại sao lại có cái vỏ sau xấu dã man như thế ? Sao không lấy thiết kế con Galaxy J năm ngoái rồi nhét các tính năng này vào có phải tuyệt vời không
rosejaooh
TÍCH CỰC
10 năm
1202 phiên bản chống nước :rolleyes:
mình ko phải fan SS hay SONY nhưng mà nhìn 2 con s5 với Z2 mình vẫn thấy s5 có gì đó đẹp hơn. z2 nhìn thấy rất là nhàm.
@VEGETA 12345 Thánh sống
Toni Teo
TÍCH CỰC
10 năm
@VEGETA 12345 Nó đẹp hơn z2 ở cái nắp lưng giống kotex xì tin siêu thấm bác nhể =))

Gửi từ C6603 sử dụng Tinhte.vn
@blowjob kotex mà ối thằng thèm úp nó lên mặt đó
Toni Teo
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyenmanh-287 Not me ;)

Gửi từ C6603 sử dụng Tinhte.vn
S5 ko vô nươcs àh..
@phaikodo Ko !s5 ko vô nước nhưng óc bạn đã vô nước từ lâu lắm rồi!!!ha ha ha

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@ngaythu6-lamuor Má ui.. Hic.. Pố này NÁO.. Hihihi..
Bị cún xơi mất miếng thịt mông ah ? 😁
@IPHONE Pro.No1 Bậy nào.. Pố đấy nói vui thui sao lại ví pố ấy như C..' Được .. Hihi
tn2108
TÍCH CỰC
10 năm
Uhm, mình cũng đồng quan điểm giống bạn 😃

Comment cố tình gây kích thích chiến tranh - làm cho fan của các hãng khác anti SS thêm đây mà. Mấy bác đừng quan tâm mấy bạn dạng này, toàn làm cho tinhte.vn bị ô nhiễm thôi 😃
@tn2108 Mình thích ý kiến của bạn, nhiều lúc fan và anti fan không có chiến tranh, nhưng có 1 bộ phận lại làm ngòi nổ kích gây chiến...
Không dám trưng hình mặt sau luôn 😆)))
@anhcong_sos "chưng" là sao nhỉ
@vubangbtv Chắc là xoắn về chính tả?
Trưng và chưng dùng chung nhau được trong chưng bày, chưng diện, chưng với nghĩa đun nấu thì ko dùng chung thôi. Haha

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Bài viết bên đây ko chi tiết bang bên hdvietnam nhỉ?.
Chê z2 mới vãi với các bạn seeder.
longvp
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Alexx mình thấy khi z1 ra mắt cũng được rất nhiều tung hô rất rầm rộ, giống htc one cũng thế , nhưng kết quả thì sao , chỉ đẹp với mình chứ không thể với nhiều người
cái nhiều người quan tâm đó là sự trải nghiệm và những tính năng riêng của sản phẩm thôi
@longvp chả biết cái j z1 xấu nhất cái màn hình ma nó mua ,z2 nó khác note3 còn chả đú nổi với thời lượng pin tỉnh lại đê
longvp
ĐẠI BÀNG
10 năm
@doanhue bạn đã dùng z2 chưa mà phán kinh thế , mình theo dõi trên tinh tế nhiều vì chưa dùng nên ko phán linh tinh , cái quan trọng nhất trong kinh doanh là gì chắc bạn cũng biết nhỉ
để rồi xem z2 và note 3 cái nào số lượng bán nhiều hơn , hay sony chuẩn bị bán nốt mạng di động
S5 quá đỉnh . hiện tại ko có chiếc dt nào để so sánh đc với S5.;););)
@dung android Cấu hình vưỡn còn thua Z2 về ram,màu sắc & độ trung thực màn hình thì phải gọi Z2 = ANH:oops:
@dung android Bệnh à
Nhìn đẹp mà, mặt sau hơi bựa thôi 😁 nhưng làm vậy để thoát nước nhanh kiểu đục lỗ mà =))
Lại thuê loa phóng thanh à?
Hôm trước là "Nghe muốn ngất - Xài muốn ngư". Ngất ngư.

Hôm nay lại off.
Chủ đề là gì đây???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019