Hình ảnh offline Nokia X với anh em Biên Hòa và Cần Thơ

TDNC
21/4/2014 2:24Phản hồi: 108
Hình ảnh offline Nokia X với anh em Biên Hòa và Cần Thơ

Hôm thứ 7 và CN vừa rồi anh em Tinh Tế đã có buổi offline rất vui vẻ với Nokia X tại hai thành phố Biên Hòa và Cần Thơ. Mặc dù thời tiết miền Tây mấy hôm nay khá oi bức nhưng các bạn vẫn đến tham gia rất đông, được giải đáp các thắc mắc về Nokia X, cùng tham gia chơi các game giải đố với nhau và tất nhiên là ai cũng có ít nhất một phần quà mang về. Mời các bạn cùng xem loạt hình ảnh chụp tại hai buổi offline: Biên Hòa và Cần Thơ.

Biên Hòa

Cần Thơ

108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

peterh
CAO CẤP
10 năm
Chủ yếu là vì quà tặng thôi.
nhanhemoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@peterh chuẩn, đi chủ yếu vì quà tặng.😁
@peterh ccmnr ^_^
con này PR cho nhiều tiền mà bán ko dc bao nhiêu 😁
@ngaytada tinhte bây h giống Kenh 14 mà!qua tay tinhte thì hàng cùi cũng thành hàng xịn!Kenh 14 pr hotgirl bà tưng,angoloa phuong trinh... thì tinhte sẽ thay thế bằng Nokia X,Oppo find =))
vanduc
TÍCH CỰC
10 năm
@PassionMobile Bạn nói hay. Chính xác. Tinh tế bay giờ quảng cáo khiếp quá. Cục gạch nổ thành cục vàng
vanduc
TÍCH CỰC
10 năm
@PassionMobile Bạn nói hay. Chính xác. Tinh tế bay giờ quảng cáo khiếp quá. Cục gạch nổ thành cục vàng
Đến đây chủ yếu để kiếm phần quà mang về 😁
vvtt00
ĐẠI BÀNG
10 năm
Một chiếc điện thoại lag hơn mức mình cần thiết . Lại với 2t5 thì thật quá tốt cho 1 chiếc siêu phẩm cực lag. Giao diện cực chuối. Mà thật nghĩ nó có gì off nhỉ

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
@PassionMobile Không ai sống bằng không khí và nước lọc được.
@tuanquang_caxc người comment câu này hình như sống dc ấy 😆
nhonvaduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuanquang_caxc nước lọc cũng phải bỏ tiền ra mua đấy 😆))))))))
@vvtt00 Thag này là nỗi nhục của apple
iQnet
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình ở quê buồn thật!
Khi nào offline ở Đà nẵng nhỉ 😃
repcon98
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình ở ngay Trảng Bom - Đồng Nai cũng muốn lên tham dự học hỏi kinh nhhiệm của anh chị cơ mà không có xe lên Biên Hoà 😃
cu hải
ĐẠI BÀNG
10 năm
xấu, thô, đơ, lag, lai tạp ko ra đâu cả 😁
athysirus
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thật ra thì mọi nhà sản xuất đều có chiến thuật PR của mình, và tinhte.vn PR cho các nhà sản xuất đó cũng ko có gì lạ vì đã có hợp đồng ký kết PR, dù rằng sản phẩm ko tốt đối với nhận định của các bạn, các bạn phải để cho tinhte.vn làm ăn chứ, ai đâu làm free cho các bạn đọc báo vậy? ngay cả VnExpress hay Dantri cũng như vậy thôi, tùy vào hợp đồng hợp tác PR, nếu như ai đó bảo các bạn đi làm báo (chụp hình, viết tin, ....) rồi post lên trang web của họ miễn phí ko trả công thì các bạn có làm ko? tôi thấy các bạn thật lố bịch.
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@athysirus Bạn nói quá hay, trách chi mấy chú trẻ trâu miệng còn hôi sữa làm gì!
Đúng là cái gì cũng cố chê dìm cho bằng được.. Kiểu này có ngày tinhte đóng cửa chứ làm ăn gì đuocwj.. Hic.. Mà có khi nào do cạnh tranh với nhau tinhte bị diễn đàn cn khác thuê người chơi ko ta..
có rom lewa os cho em nó rồi
dính được 2 tấm 😁
Cũng hay nhỉ.
Sao các bạn nghiêm trọng vậy? Mỗi máy có một phân khúc người dùng riêng, bạn nào quan tâm thì người đó đi offline, chụp hình, giao lưu, chơi game, máy 2, 3 triệu thì máy nào ko lag, đi offline mọi người đã chia sẻ với nhau cách tăng tốc cho máy hoặc hướng dẫn root để chạy ROM cook giúp máy nhanh hơn...
tin_lx87
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đăng kí ở Cần Thơ nhưng không được đi 😔
Được quà gì cầm về vậy mấy thím
Hieple2801
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cần thơ offline cũng vui mà câu hoi để nhận quà ko được hay cho lắm.
Hôm qua vài viettel thử con X mà bật vô fruit ninja mãi chả vào được. Cứ xoay xoay. Chả hiểu
từng cầm em này trên tay, sau 20' vọc vạch kết luận 1 điều: mua 525 ngon hơn nhiều ;)
@Duy_P900 đương nhiên 525 giá cao hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019