Hình ảnh rõ hơn về nắp lưng của chiếc BlackBerry A10, bề mặt giống của Q10

Didu
15/7/2013 10:51Phản hồi: 54
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dự là giá từ 18 đến 20 củ
BlackBerry 5"... Quá tuyệt vời. Samsung đã rất thành công khi kích hoạt cuộc đua đt màn hình lớn. Hiện chỉ có Apple là vẫn còn đứng ngoài cuộc chơi thôi. Nhưng chắc là không trụ được lâu hihihi
logo att
Chắc phải ngóng thôi :|
ductuanl
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn giống nắp lưng moto thế, nhưng là nhựa chứ không dc là kevla như moto rồi
Rockthanh12
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nắp lưng BB A10 giống thiết kế Carbon của Moto quá nhỉ
Lies
TÍCH CỰC
11 năm
Mình cực thích mấy đt mà có vân carbon =)) mua đt nào cũng ra tiệm dán decan vân carbon =)) cuồng luôn ấy 😁
Sau khi dùng qua Z10 và Q10 em càng yêu thêm 99
HAIBOSS07
ĐẠI BÀNG
11 năm
hy vọng cấu hình em A10 này sẽ tốt, nhất là quả pin + camera để mà cạnh tranh với các ông lớn khác 😁
mr.Xtop
TÍCH CỰC
11 năm
nắp lưng càng lúc càng xấu, ôi thất cả vọng với cái đội ngũ design BB10.
@mr.Xtop công nhận xấu thiệt
Sleepwithme
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái cần của người dùng Blackberry bây giờ là 1 hệ điều hành hoàn thiện, đếch phải chạy đua kiểu này, k lại với bọn cường hào bá đạo.
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
quan điểm của em là cứ pin trâu, mày dùngngon lành là đc, ngoại hình chỉ cần không sến là oke, các cụ đã bảo rồi đẹp nhìn mãi cũng xấu, xấu nhìn mãi cũng đẹp.
tuyenkthn
TÍCH CỰC
11 năm
Thiết kế kiểu này lại chết yểu thôi, chán bb quá đi mất, đội ngũ thiết kế đâu rồi ăn j vậy mà đầu óc như chư bát giưới
alipapa
ĐẠI BÀNG
11 năm
mấy bố chê nắp lưng con z10 với q10 thì cứ mượn ai có con màu đen mà cầm, xem trên hình với thực tế nó khác nhau ntn.

cái cảm giác cầm con z10 đen thật là ... đê mê =)
@alipapa Quá chuẩn cái nắp của z10 có cào vào cũng ko sước mình đang dùng z10 cầm chắc tay. Sướng
tinhcazoro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Quá thất vọng về ngoại hình của em này. Sao BB ko đi theo hường thiết kế của bb9900 nhỉ. Theo cảm nhận của mình thì thiết kế của Bold 9900 vừa hiện đại vừa tinh tế có lẽ chỉ thua mấy em 8700 1 tí hjhjhj
nắp với chả lưng.. đến ruột, thân, vỏ còn chả quan tâm nữa là nắp lưng... dạo này tinh tế nhiều tin nhảm kinh
Xấu bỏ mịa, xem xong càng ức chế, hôm nọ rò rỉ video của em nó đã thấy chán rồi, máy thô vãi chưởng, nhìn kém hiện đại, thiết kế thô thiển nặng nề, không gian quá nhiều chỗ thừa vô lý, chán vãi, chờ em moto x mà cấu hình ngon, ngoại hình đẹp, giá tốt nữa thì quên mịa BlackBerry cho rồi :|
tinhte mua độc quyền, nên không có logo của Quang3G
cũng ok đấ nhỉ​

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019