Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh rò rỉ gợi ý Nokia Lumia EOS vỏ kim loại đã đi vào sản xuất đại trà

Duy Luân
16/6/2013 23:36Phản hồi: 180
Hình ảnh rò rỉ gợi ý Nokia Lumia EOS vỏ kim loại đã đi vào sản xuất đại trà

Trong vài ngày gần đây chúng ta đã thấy khá nhiều ảnh về vỏ kim loại của chiếc Nokia Lumia EOS. Ngày hôm nay thiết bị này lại xuất hiện và có vẻ như nó đã đi vào giai đoạn sản xuất đại trà. Trong tấm ảnh bên trái chúng ta thấy được có ít nhất 12 bộ vỏ của Lumia EOS chứ không chỉ là một bộ như trong những đợt rò rỉ trước. Còn trong tấm ảnh bên phải là nơi đặt các nút của máy, bao gồm nút tăng giảm âm lượng, nút nguồn và nút chụp ảnh. Cách bố trí phím cứng như thế này giống với những gì Nokia đang áp dụng cho dòng Lumia của mình. Nokia có tổ chức sự kiện vào ngày 11/7 và EOS được kì vọng là sẽ ra mắt tại đây.[prebreak][/prebreak]

Nguồn: Sina Weibo
180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😃 Vâng, lại chính là anh Nokia yêu quý của ta.
cao tony
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dang hong em nay
Ôi Nokia . tớ yêu cậu rất nhiều cậu có biết không.mặc dù giờ tớ đang dùng 1280.😔
số đo 3 vòng đẹp quá 😆
9kute.com
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn kĩ mặt sau cũng đâu dày lắm đâu ! Cái này mua thêm vỏ ốp lưng là đẹp tuyệt 😁 1 like cho Nokia !
@9kute.com Chuẩn, nhưng cái cụm tròn camera phía sau lại làm em nhớ đến SE W800i :D

Gửi từ Xperia™ Thần Thánh® với thiết kế lấy cảm hứng từ gió,đá,mìn,bọt biển......
cái lỗ ra đèn flash nhỏ thế.có khi nào là đèn led ko vậy.chả thix đèn led tý nào 😔(
@longlong66 lỗ nào là lỗ đặt flash? nó có flash xenon nằm trên cụm camera luôn bạn à😁
@powenramp cái lỗ nằm trên cái lỗ cảm biến ah.nhìn nó như hạt đậu ah
@longlong66 Xenon 100% nhé bác 😁
ghét camera lồi lên 😔
@trongvongbankinh biết sao dc cảm biến to mak.như vậy là mỏng lắm rồi đó.chụp ảnh tốt phải hy sinh chút xíu thôi 😁
@trongvongbankinh bây giờ công nghệ nó mới đạt dc như vậy thôi, 2 năm nữa nó mới mỏng được.
Nokia đang chuyển hướng sang cạnh tranh trực diện với SS thì phải. Chỉ còn cái tablet nữa thì đối đầu trên toàn mặt trận thiết bị.
RyanD
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vnstockguru Ngược lại bạn nhé , SS đang cạnh tranh vs Nokia trong lĩnh vực Camera . Nokia k chạy đua theo bất cứ 1 thằng nào hết
@vnstockguru Con này có cạnh tranh với con nào của sam đâu, mà có muốn cũng chả cạnh tranh được. Chừng nào MS không thay đổi wp thì Nokia vẫn khó khăn dài dài.
@vnstockguru Doi khi phai biet doi thu cua minh la ai cau a

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@vnstockguru Có nói ngược không ông bạn ? Nếu chỉ nói riêng về mặt camera thì samsung đang cạnh tranh lại Nokia chứ.
@vnstockguru haizz có lẻ bạn đang nói ngược lại là Nokia đang cạnh tranh sámung trong khi đó 808 và n8 đã ra lâu rồi!...
nếu bạn là sFan thì ko cần qt lại!
ước mơ được sở hữu em nó nhưng hiện tại đang dùng 1280
Con này không phải EOS
@loveskyvn sao bác biết ko phải EOS thế
@nmcuong_91 có vẻ em này to hơn em EOS .Em này phải hơn 5 inch 😁
@nmcuong_91 Em giở trò Gia Cát Dự 😁
@loveskyvn nó là nokia SOE =]]] :p
con này nhét 41Mpx mà mỏng thế thì quả là đột phá.....
vietbody
TÍCH CỰC
11 năm
mỏng kìa...đem so với Samsung S4 Zoom coi ai đẹp hơn...😆
@vietbody S4 zoom là máy ảnh biết thoại mà. ;)
vietbody
TÍCH CỰC
11 năm
@Kirei đã thoại được thì là phone
ko thấy chổ gắn flash xenon đâu hết vậy
s.club2
TÍCH CỰC
11 năm
@nhuankhom nó trong cụm camera luôn. Vỏ ko có chi tiết ý
cuongthi
TÍCH CỰC
11 năm
con này mà cảm biến 41 chấm mà phua viêu cái nữa thì thôi rồi, chụp xong phóng to lên cái nhìn đái trong quần lun.
@cuongthi nhất là mấy cha mặt mụn... chụp xong chắc vứt luôn cái máy vì.. zoom lên nhìn mặt mình như bề mặt sao Hỏa, mụn bé tí zoom ra thành mục nhọt 😁.. và trog đó có mình!
cool_aloha
ĐẠI BÀNG
11 năm
@SpamProfessional Cài soft Camera 360 chỉnh hiệu ứng đẹp da xóa mụn là đẹp lên ngay ý mà.

Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn
canislupus
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hackieuhung Đừng so con DSLR vốn có ống Len to đùng ở đây bồ ơi, nó được thiết kế để lấy nét tốt, còn Nokia vốn nghiên cứu việc dùng camera nhỏ với cảm biến lớn gộp điểm ảnh lại, công nghệ khác hoàn toàn so với DSLR. HTC ra cái ultrapixel gì đó rốt cuộc chìm nghỉm đó thôi, vì công nghệ nghiên cứu chưa tới. Nokia thì có sự chứng minh bởi người dùng, nên người ta chỉ nói tính năng, còn cãi nhau toàn thấy người dùng cãi, mấy hãng sản xuất biết mình tới đâu, đâu có thèm cãi nhau.
Cho ss biết thật sự thế nào về smart ph0ne camera đi No.
Tuyệt cú mèo.
No=No 1.
oichaooi
TÍCH CỰC
11 năm
3 cái hình này coi biết trước chã để làm gì
ăn thua lâu nay đã biết không có tiền
@oichaooi đời nó cũng phải có lúc lên voi xuống chó chứ, phán thế mà bác cũng phán được.
nvntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@oichaooi Tình yêu mà bạn.....đâu phải cái gì mình ao ước là có được....và cũng đâu phải vì không có được mà ta lại không ao ước.!
Dáng dấp thì vẫn rất được. Nhưng cái Cụm camera tròn tròn nhô ra thì hơi xấu. Đúng là được cái này thì phải mất cái kia. Phải chấp nhận thôi!

chắc thông tin rò rỉ mẫu 4 nhân của nokia chắc chắn là em này rồi, rất mong chờ em nó, theo như hình vỏ của EOS này hẳn em nó sẽ rất mỏng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019