Hình ảnh roadshow Xperia

cuhiep
11/1/2014 9:5Phản hồi: 51
Hình ảnh roadshow Xperia

Tối qua mình có đến chơi cái roadshow của Sony tổ chức ở Crescent Mall, Quận 7 chơi. Xin gửi đến anh em một số hình ảnh mình chụp được. Sony mang rất nhiều máy Xperia đến đây để người dùng có thể tham gia trải nghiệm. Rất nhiều trong số những người trải nghiệm ở đây là thành viên Tinh tế. Trong sự kiện này Sony tặng rất nhiều quà cho người tham gia, người mua Z Ultra, Z1 . Chương trình vẫn còn hôm nay và ngay mai, anh em rảnh đến chơi nhận quà cũng vui.

Roadshow này từng diễn ra ở Hà Nội nay Sony đã mang vào HCM. Các tính năng như chụp hình, nhúng nước, nghe nhạc... có vẻ được quan tâm rất nhiều.

Mình đến muộn quá nên hết áo mưa. Mình rất thích áo mưa của các hãng lớn tặng vì chất lượng tốt hơn áo mưa mua ở ngoài nhiều. Mình có để tờ rơi về chương trình ở cuối bài anh em có thể tham khảo. Anh em có thể coi thêm trong link này: https://tuyetdinhxperiaz1.sony.com.vn

1.jpg 2-1.jpg
3.jpg 4.jpg
1.jpg 2.jpg
4.jpg 5-1.jpg 5.jpg
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hấp dẫn đây, tối nay ghé xem thử
Em này ra cũng gần 3 Tháng rồi mà giờ còn PR dữ thiệt ! 😃
@JoseyHan xét PR thì so với thím kia còn kém lắm 😁
khangbkit
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đi sáng nay! Hốt Z1 luôn rồi 😁
Được tặng: SHB50, dock, vali
Đội ngũ nhân viên hướng dẫn chưa được đều lắm, có vài đồng chí vẫn ú ớ khi hỏi những cái rất đơn giản.
Vãi nhất là màn nổ: mua Z1 được giảm giá 1tr còn 15tr490 :eek:😕
@khangbkit Chiếc ZU giá ở đó là bao nhiêu vậy bạn ?
khangbkit
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thtuan123 Không nhớ rõ 😁
Cơ mà cái màn con ZU đúng phê, đẹp vãi loằn :eek:
closecat
ĐẠI BÀNG
10 năm
@khangbkit bên mainguyen nó tặng hẳn cái tai MW1 cơ bác ạ!
@Mr Prince có chỗ chính hãng 14tr nhé thím 🆒
hihihi133
TÍCH CỰC
10 năm
K biết có được trúng thương Zú k nữa 😁
tungjty
TÍCH CỰC
10 năm
vẫn mơ về em Z1 .....
@tungjty Hehe, mình vừa rước em nó vào thứ 7 tuần trước, cảm nhận phải nói là "tuyệt vời" và các app của Sony cực kỳ tiện dụng.
seăind
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao bác Hiệp bảo tặng áo mưa mà ở dưới tờ rơi ghi là áo thun? Túm lại là áo mưa hay áo thun?
sướng vậy đợt sony show vừa rồi ở HN k có áo mưa mà chỉ có áo phông thôi. bốc thăm thì toàn bút vs móc chìa khóa... T.T
Mình mới đi sáng nay nè. Phần quà sẽ là áo thun nếu bạn in vé mời từ email đã đăng ký . Sau đó nhận một phiếu trải nghiệm đi hết 5 quầy và đóng dấu sẽ nhận được cái áo mưa. Bên ngoài sẽ có các chị thực hiện khảo sát ngắn, bạn tham gia thì được thêm 1 cuốn sổ tay rất đẹp và cây bút thì bình thường 😃
lalaemilly
ĐẠI BÀNG
10 năm
@itroselk Sao dc 2 phần quà lận zay bạn, mình đem phiếu trải nghiệm 5 quầy zi ve mời thì dc chọn áo thun hoặc áo mưa, ai ko có vé mời thì chỉ dc chọn áo mưa
@lalaemilly Bạn chỉ cần in vé mời Sony đã gửi qua email là có áo thun rồi đó
khangbkit
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lalaemilly Đù, giờ mới nghĩ ra. Đem cái vé tới --> lấy áo thun. Lấy phiếu đi 5 quầy trở lại --> lấy áo mưa.
Hôm bữa mình đem 2 cái lại cùng lúc nên chỉ lấy được cái áo thun.
Còn vụ cuốn sổ tay với cây viết thì mình không thấy nhỉ???
lalaemilly
ĐẠI BÀNG
10 năm
@khangbkit Chắc ko dc đâu, 1 cmnd được lãnh 1 món quà à
sgvietnam79
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sáng thấy @cuhiep thi lại A2 cũng trên tay Lumia 1520 và trên bàn Ipad Air.
Chiều qua quận 7 trên tay roadshow Xperia .
Đúng là dân công nghệ lúc nào cũng trên tay .
mrblack01
TÍCH CỰC
10 năm
@sgvietnam79 thi lại à bác....dễ bị band nick vì đụng chạm và xúc phạm admin lắm nha..😁
@mrblack01 Bạn làm như @cuhiep ... nhỏ mọn lắm không bằng!
dự là bác sẽ bị ban nick vì dám ý xấu như thế;)
Claw
TÍCH CỰC
10 năm
@sgvietnam79 Admin cũng thi rớt A2 ah 😁
thấy Z1 compact mới ra hấp dẫn hơn, đợi em này. sản phẩm của sony tốt nhưng ko biết cách marketing cho người tiêu dùng đại chúng, chỉ những ai quan tâm tìm hiểu mới biết rõ hết những điểm tốt của ĐT Sony. mấy cái TVC trên tivi chẳng hấp dẫn để bỏ tiền ra mua gì cả. bao nhiêu năm rồi mà ko học hỏi dc cách truyền thông của apple và samsung
chucademo
TÍCH CỰC
10 năm
xác nhận là màn hình còn zu trong và ko bị ám vàng nữa. màu sắc xuất sắc nhưng thua 1520 to xíu. còn số với con nào thì chắc ko thua
rộng thật. hôm nào rảnh vào hít không khí
Đi xem thử thôi
Mua sony Z và Z1 hàng cty anh em nên hỏi rỏ về vấn đề vô nước có bảo hành không nha.
@devil Mới có gói bảo hành vàng dịp tết hay sao á. Bảo hành cả rơi vỡ, vào nước do người dùng vô ý
Tiếc quá,hồi roadshow HN em không đi được 😔
HIV
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thích em cầm cây z ultra hơn là sony...
@HIV ZU ko phải của Sony sao ta 😕
Trưa mai mới về đến SG, không biết có tham gia kịp không nhỉ?
minoan
CAO CẤP
10 năm
bạn gái kia dễ thương thế
Sony thì mình chỉ thích nhìn thôi...không khoái dùng lắm 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119