Hình ảnh Samsung Galaxy S II trắng bản quốc tế đầu tiên tại Việt Nam

cellphone_uk
10/9/2011 9:28Phản hồi: 335
335 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Để dành tiền, chỉ cần vậy thôi, hi hi
M cũng đồng tình vs b, đã là hàng cao cấp thì ngoài cấu hình ra thì thiết kế vs chất liệu cũng phải cao cấp chứ, chính vì lý do này mà dù cấu hình hơn hẳn ip4 và giá thành thấp hơn nhiều nhưng thị phần S2 vẫn thua hẳn anh "táo cắn dở" hihi.
mình vẫn thích màu đen hơn ,nhìn sang trọng hơn
bán chưa a ơi.giá cả thía nào zị

Đó chính là sai lầm của Samsung cũng như các hãng khác,sai lầm này đã được chính Steve Jobs chỉ ra.Thay vì đầu tư vào chất xám, tập trung đầu tư vào con người để tìm tòi,sáng tạo ra những sản phẩm có một phong cách riêng biệt,tinh tế nhưng cực kỳ tuyệt vời về mặt thẩm mỹ. Thì các hãng lại thi nhau chạy theo phần cứng,khoe khoang những cấu hình quá khủng nhưng vừa quá thừa lại quá thiếu.
Quá thừa vì sử dụng điện thoại không cần đến mức cấu hình như vậy nhưng để làm việc thì quá thiếu. Cái thiếu quan trong nhất là phong cách.Steve Jobs đã tạo ra cả một thế hệ hâm mộ Apple như một thứ tín ngưỡng.
con ga pc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn nói y hệt như 1 bạn bên voz khi mà chưa ai đả động đến iphone4 cả =)). Iphone 4 ở đây đem vào để phòng 1 trong 2 trường sau:
1. iPhone4 đâu, sao không có iPhone 4? Hay là sợ thua nên k dám cho vào.
2. cho vào để cho người dùng dễ hình dung và so sánh vì rât nhiều người dùng iphone.

Còn ở đây chủ yếu họ so với android, bạn không thấy là hầu hết phép đo đều đo trên android, 1 số phép thử chung thì có iPad 2 với iPhone 4 còn 1 số phép thử chuyên biệt thì đâu có. Có mấy cái thử về màn hình, độ sáng thì có cả BB nữa kìa.

MÀ mình nói, cũng không phải là không công bằng khi đem những con được cho là mạnh nhất của các hãng đến thời điểm này, ai có cái gì mạnh nhất thì cứ show ra. Sắp tới có iphone 5 đem ra so vô tư, cuối năm lại có Ka-el 4 nhân, đem ra so có sao. Tiện đây em cũng thấy, các hãng đang đẩy nhanh nhịp độ trong khi thì Apple đã bị lỡ 1 nhịp(3 tháng). Các hãng sẽ ra mắt đt mới cùng thời điểm iPad 3(tháng 3) sẽ sớm hơn iPhone 6 3 tháng là ít nhất.
susucucai
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn xài iphone chưa mà phán, mình xài droid 2 global, vợ mình xài 3gs, nói thiệt không tài nào so sánh được cái tốc độ, thao tác, games được, nó rất nhẹ nhàng, mượt mạ còn của mình thì cũng được nhưng nó có 1 độ trễ nhất đinh.
Còn ai nói học hỏi nghiên cứu gì thì mình mua cái transformer b70 gì đó tới giờ vẫn chưa root được, nhìn nó như cục gạch lớn vô faceboook chả đươc. nếu android chưa root thì cũng như iphone chưa jailbreak thui, chả khác gì
hamyty
CAO CẤP
13 năm
phần cứng là cái gì chứ, to xác mà ngu si thì củng vậy thôi ak 🆒
chưa biết cái nào ngu hơn cái nào đâu
duckh4nh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ghét cái thằng trên tay, đã trên ay rồi mà cứ cầm nắm kiểu như sẽ bỏ vô hộp và bán lại cho người ta í (mà chắc chắn là như thế rồi)
Nhìn chẳng sướng mắt tí nào cả, thấy eo keo bần bần tiện tiện thế nào :banghead:
😃 Bác ấy mới bóc hộp lần đầu tiên , lần đầu chắc chỉ có mấy bác phu phen thì mới làm cái toẹt nhỉ ?
Cái máy này đang theo anh ZZ , đã tham gia off gls 2 lần 2 hà nội cho anh em mần r chứ ko phải lại bỏ vào hộp bán
Sẽ lưu ý nhận xét của bác nhưng cũng là câu nói mong bác nói sao đừng làm mất cái hảo tâm của người khác .
thanks
không đẹp bằng màu đen............s2 đúng là đối thủe xứng tầm của iPhone 4
S2 trắng này mà đem đi đường khoảng vài cây thôi là thành S2 xám 😁
buicuon
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy màu trắng tuyệt quá các bác nhỉ! e ước gì......
đẹp quá
Giống IP4 thế dám làm màu trắng, hình chữ nhật bo tròn 4 góc, loa nghe thì ở phía trên, loa thoại ở dưới, nút home làm đâu không làm lại làm đúng chỗ nút home của iphone mỗi tội nó ngon hơn IP4 thảo nào mấy bác Ifan chẳng bực.
con ga pc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thâm quá =))
aida
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giống IP 3GS hơn là giống IP4!
Sao không làm một con S2 đỏ chóe nhỉ? 😁 Thế nào nó cũng có sức hút tuyệt đối.
nhìn đường nét của ip4 có vẻ chất và tinh tế hơn 😃
về mặt tâm lý con s2 ngon hơn con ip4 rẻ tiền hơn nên ifan ganh ...vừa rẻ vừa đẹp dùng cái nào ?
doan.vu
ĐẠI BÀNG
13 năm
bó tay! gì fải nhái kiểu dáng thế nhỷ
binhpk
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái Sony Arc sao không bắt chước samsung để cho dễ bán hơn nhỉ. 😃.
nói thẳng mất lòng . ai mắt mù mà bảo giống iphone . chẳng hiểu mắt mũi để đi đâu 😕 mỗi người một sở thích mấy bác ông ifan toàn đi chém . những ai đã dùng qua android và vọc nghiên cứu sẽ không làm bạn thất vọng . một hệ điều hành không phụ thuộc vào nhà sản xuất . Dùng androi trong tay chúng ta có thể làm mọi thứ chúng ta thích . còn iphone chac chưa mở khóa bang phần được lên nhiều bác iphone cũng hơi bứu xúc :p sorry anh em iphone lên nhìn thẳng vào vấn đề sẽ không co ban unlock bằng phần mềm
hehe xem protec the boss thấy suốt ah 😁 ngèo cũng dùng GS II mới kinh ....
onlyu_2288
ĐẠI BÀNG
13 năm
Gét mấy cái thằng cha I phân cứ vào nói này nọ cứ như kiểu mấy bố có tiền mua Iphone về xài rồi cứ cho nó là nhất,hãm vl...
Xin lỗi, có lẽ bạn không hiểu ý mình chăng? đọc lại tất cả các comment của mình nhé. Mình cũng khuyên các bạn cố gắng nghe bằng 2 tai và nhìn cũng như đọc kỹ các comment từ đầu nếu muốn tranh luận có văn hoá. Đừng comment những câu rỗng tuếch và vô nghĩa đại loại như vô đối,chửi bậy.v.v.
màu trắng đẹp quá

1 khi đã bước chân làm i fan thì bạn sẽ đc truyền đạt tư tưởng hết sức là thông thái và tính can đảm luôn luôn có thể 1 vs 3 hoặc 1 vs 10 . chấp nhận cãi cho tới trong mọi tình huống và troll 1 cách rất ư là có văn hóa . comment vãi cả luyện :skip: và có cuồng tính như môn đồ binladen kaka .
mình giới thiệu cho bạn vài người nè kenny , koolboyjully, htevn,sonhaxatac,duy2,vvv... còn nhìu lắm rủ vào cho vui
10 năm trời chơi 2tek, tốn hàng trăm triệu cho ĐT và Laptop, kết luận cuối cùng là kinh nghiệm của mình toàn chơi hàng lỏm và xài ké , nên vẫn quá Ngu và Nguy hiểm
Đến bao giờ giới công nghệ mới hết loại hùa và bầy đàn thích ăn đồ sâu đây ?

chữ kí cũng đúng đấy, ko cần nói nhiều.
haha uk lấy cũa 1 u giống bạn đó kaka

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019