Hình ảnh Samsung Galaxy S II trắng bản quốc tế đầu tiên tại Việt Nam

cellphone_uk
10/9/2011 9:28Phản hồi: 335
335 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Màu đen sang trọng bí ẩn, màu trắng trẻ trung tươi tắn cả hai màu mình đều thích và rất may 2 màu này khá phổ biến!
dù sao các hãng khác vẫn chậm hơn apple 1 yeah 😆...
tạm chấp nhận hàng coppy mà k đủ tiền mua :">
acax456
ĐẠI BÀNG
13 năm
2 chữ. quá tuyệt........
goodyman
ĐẠI BÀNG
13 năm
E này lưng dài nhỉ...dc cái da trắng.đúng là da trắng lưng dài nè.hihi

Sent from my iPhone using Tinh tế
bỏ cái viền đi thì đẹp hơn. nhưng bỏ đi lại bị táo kiện =)
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
nice!
darrenTrNg
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bài nhạc nền trong clip là gì thế nhỉ? 😁
Dont contain yourself bài của samsung galaxy s 2 đó bác
Đẹp vãi chưởng nhưng rất tiếc là mình hem có tìn, nhưng bù lại mình có 1 em acer:happy:
Máy đẹp và bóng bãy quá.......
Lạy hồn, nhìn lướt qua cứ tưởng iPhone 4 màu trắng.
Lại tỏ ra nguy hiểm nữa rùi
Lại cố thích nói người khác nguy hiểm nữa rồi...
kantaeyoung
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn đẹp nhỉ
con này đẹp hơn ip4 white các bác nhỉ 😃
Greycloud
TÍCH CỰC
13 năm
Giả sử bi giờ mà Stve Jobs qua thăm VN chơi nhỉ? Vui phải biết...

Lúc đó đường sá, sân bay nghẽn mạch vì các Ifans cầm cờ, cầm chân dung, bánh kẹo, cafe, rượu,...các thứ chầu chực suốt ngày đêm trước đó cả tháng chỉ để được sờ tay, sờ chân, sờ dép, xin râu, xin tóc, xin chữ ký, xin quần rách, áo vứt đi, khăn tay,...

Thậm chí mình nghĩ là nếu ổng lỡ nhổ bãi nước bọt cũng có chú hốt lấy mang về làm kỷ niệm 😁

Đón chào Steve từ khi xuống sân bay có hàng hàng lớp lớp Ifans nào cầm cờ, cầm mô hình Iphone, Ipad,... từ to bằng người đến cái mô hình phải chục người khiêng,... có đủ.

Một số Ifans thì sáng tạo bằng cách đốt các mô hình Samsung, HTC,...để tỏ ý ủng hộ Steve

Một số thì lúc nào cũng khóc nức nở, mắt đỏ hoe vì xúc động trước tình hình bệnh tật của Steve

Khẩu hiệu thì vô cùng đa dạng, từ những câu đơn giản như: Tôi yêu Iphone, Yêu nhất Iphone, Iphone là núm bờ wen, Iphone là tương lai, Iphone trong trái tim tôi, Iphone là nguồn sống, Iphone là lẽ sống, Iphone là tất cả, Iphone là tình yêu,...vv hoặc có những câu sáng tạo hơn: Làm thế nào sống thiếu Iphone? Chọn Iphone hay là chết?

Cho đến những khẩu hiệu quá khích kiểu như: Uýnh chết mẹ SS đi, Giết hết HTC, SS: kẻ cắp công nghệ, Chưa có bọn nào dốt hơn SS Fans,...

Đến khi Steve bước xuống sân bay hàng ngàn Ifans sẽ hò reo: Steve dô dô dô, Steve muôn năm, Iphone bất diệt, Iphone vĩnh cửu,...vv

Mấy cô gái thì e thẹn: Anh Sờ Ti ơi, em yêu anh lắm! :D

Viết tới đây thì chính tui cũng khoái Ip nữa rùi!
DarkLuck
ĐẠI BÀNG
13 năm
...
Thiếu slogan nổi tiếng của mấy em ELF rùi::skip:
"Nếu thế giới phản bội SJ, ifan sẽ phản bội lại thế giới"
Nếu có 1 kì thống kê độ tuổi các nick tinhte đang tham gia tranh cãi hàng ngày trong các topic, phân chia Ifan, Sam fan, Android fan... sẽ nhận thấy sự thật là các chú này tuổi mới lớn, có chú đang tern ghế nhà trường, có chú nam 1, 2... nhiều chú vẫn giữ tư tưởng dùng mobile để thể hiện, dù là các chú hay chối và ngụy biện, do thực tế giá các mobile này ngày càng cao hơn so với IP... Cũng là tiền cha tiền mẹ các chú xin xỏ rồi mua cho được nên phải cố mà xem các bài viết cho thấy cái mình cầm là nhất, ai chê là xù lông cắn xé ngay....

Vô bổ. Nhàm chán. Có khi nào các chú nhận ra đây là những thứ các chú đang đóng góp cho diễn đàn.
Đúng. Bác nói rất chuẩn. Giờ ra đường mà thằng nào cầm ip4 với SSS2 là tự phán mình là thánh, tất nhiên lũ đó là teen thích thể hiện.
mấy bác nhà ta nhanh thật đấy 😁
đẹp đó.
kelangwen
ĐẠI BÀNG
13 năm
nếu ko có chữ samsung phía trước máy sẽ đẹp hơn nhiều.
Đang suy nghĩ mua thêm 1 cái smartphone nữa, chắc chọn SII white này quá. Mình dùng ip4 nhưng ko bị nhiễm bệnh của nhìu bạn cuồng apple quá sức, chê bai các hãng khác này nọ
Mình thấy đúng vớ vẩn khi nhiều bạn trẻ cho rằng dùng ip4 là đẳng cấp. Chẳng hiểu đẳng cấp gì ở cái dt có mấy trăm usd
Sản phẩm cao cấp của samsung rất đẹp nhé. Tivi, máy lạnh, tủ lạnh.... cao cấp của samsung cực kì đẹp. Nhà mình toàn dùng đồ samsung thôi.

Sent from my iPad using Tinh tế
Đẹp. Mặt sau trắng trơn và bóng đúng không bác chủ.
2 cái màu trắng khác biệt quá
Mặt sau bóng bác ạ, k sần như e màu đen
Ceramic white mà bác .
cellphone luôn câp nhập hàng mới để ae tinh tế đươc trải nghiệm thanks
đẹp nắm cellphone uk
K biết thì lắng nghe. Biết thì im lặng b ạ. Nếu nói giống thì trên đời này biết bao nhiêu c giống nhau. Như c áo b đang mặc đấy. Fake theo c áo sida của mình. Nhưng lại là 2 hiệu # nhau.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019