[Hình ảnh] So sánh Xperia Z1 và Xperia Z2 ở Việt Nam

sonlazio
24/2/2014 10:57Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp.. phải nói là thật sự rất đẹp..
newstar
TÍCH CỰC
10 năm
Vẫn ngon và đẹp như truyền thống.
Màu tím đẹp thật. Mua con này ít bị đụng hàng.
riêng mình thấy mặt trước và mặt sau đẹp, mặt bên xấu, nhất là mấy nắp cổng cắm, nút nguồn chả ăn nhập với hình dạng máy
Z2 Ngon nhất của Sony và ACE đang dùng Z1, May chưa mua Z1 vì còn khó chịu cái màn hình, giờ đợi Z2 thôi, dùng hàng sony xem thế nào 😃
Cổng sac đậy lắp hay đứt lắm
z1 bị bụi nhét vào khe màn hình như con của Mod thì có cách nào khắc phục ko nhỉ? Cọ tăm bông ko ăn thua, mà màu đen bụi vô nhìn rõ quá :oops:
woa
Các bác có soi kỹ em Z2 chưa? Theo như em thấy thì khung của em này không còn là nhôm nguyên khối nữa đã bị ghép với nhựa ở chỗ làm nắp đậy của thẻ nhớ và chân xạc, cả chỗ lắp sim nữa, bác chủ thớt có máy trên tay soi kỹ lại hộ em xem có đúng không, em đang dùng Z1 thấy khung bo ngoài của Z1 mới đúng là 1 khung nhôm nguyên khối.
tuyệt voi ong mat troi ;-))
Các bác soi kỹ nhé, hy vọng là em nhìn nhầm, có gì các bác đừng chém nhé....
@hotboy115 Thì anh Hiệp nói thế nhưng xem hình ảnh chụp so sanh z1 va z2 nhìn thì chắc là nhựa nguyên khối bọc nhôm thôi, cẩn thận không lại bị sony lừa tình. Mình đang dùng z1 thấy khung nhôm nguyên khối là đúng rồi, còn z2 chưa đc cầm nên chịu chết, chỉ đoán qua ảnh so sanh thôi. Z1 chỉ thua màn hinh TFT thôi, z1 mà tấm nền IPS nữa thì khỏi bàn luôn.
@vuong2005vuong coi cái clip ông hiệp quay ở triễn lam đó bạn , z2 khung sườn cắt ra từ nguyên miếng nhôm mà
@hotboy115 Hy vọng là nhôm nguyên khối, nhưng nhìn vẫn thấy nhiều nhựa lắm mà nhìn nhựa còn rởm rơm nữa, bác chủ thớt có máy nghiên cứu kỹ giúp anh em cái nào...
@vuong2005vuong uhm nhìn nó như nhựa tái chế, lởm chởm nhựa thừa nhỏ nhỏ xung quanh, cái z2 màu tím trang 1 ấy , mà z2 nên mua màu trắng như z1 là đẹp sang và ko dính vân tay nữa
thôi xong , quả này mình múc Z2 rồi =)) trước phân vân mỗi cái màn hình giờ thì hết chê vào đâu được
âm thầm chờ z1 giảm giá 😁
ngày đầu nhìn thấy con xperia Z thấy nó xấu thậm tệ mà giờ càng ngày càng mê thiết kế này của sony, đang định mua g2 nhưng mà thôi quyết tâm chơi z2 để đánh đu với đời.
tyla81
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ngại mấy cái nắp xài 1 thời gian gắn vô ko vừa
Không biết con Z2 có dùng sạc không dây chung với Lumia 920 không nhỉ
Ban oi cho minh hoi ty. Con Z2 nay o dau co mau tim vay ban?
Không liên quan lắm nhưng ở đây có ai đổi z2 lấy note 3 không :v, em muốn đổi mới xí, xem cái chống nước nó ra làm sao :v

Sent from my SC-01F using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019