Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hình ảnh] Suzuki Impulse: xe ga tầm trung mới, giá 30.690.000 đồng

TDNC
9/7/2014 3:52Phản hồi: 970
970 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Co ban nao di xe IP tren duong xa > 300k cho xin chut cam nhan.dang cho du tien mua em no
vuong2409
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cross_rider Có j gọi mình qua cho lẹ nhé!😁:D:D
Thank ý kiến của 2 ban.Thôi ráng làm kiếm đủ tiền rồi tính...
Ryu89
ĐẠI BÀNG
10 năm
mới kiểm tra lại 50k/100km trong đó 70km đường ql 22 không đi ga đều( đang rodai), 30km trường chinh-cộng hòa- hai bà trưng giờ cao điểm. Mình test được 2 lần.
có war rồi.hi.ae offline giao lưu 1 bữa "dĩ hòa vi quý" đi 😃
thôi thì mấy bạn cứ chịu xe Su hao hơn AB thần thánh của thánh hd đi coi như làm phước cho bạn ấy vui đi :v hôm trước thì la chạy chiếc này riết chán hôm nay lại hỏi hao bao nhiêu xăng, pó tay 😃
thấy cũng tội mà thôi cũng kệ hehe
vuong2409
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lzzz_adnguyen_zzzl Uh thì ae mình nghèo khó nên chọn xe su đi còn mấy bác đại gia cưỡi honda là nhất rồi ai dám nói gì đâu!!! Vậy nên mấy bác đại gia nên rút về dinh thự khu dân cư cao cấp bàn đại sự chứ qua những khu nhà cấp 4 này anti làm gì cho lồi cái *** ra! Cứ để ae nghèo khó này chơi với nhau đc rùi tụi này không có khả năng cạnh tranh với quý vị đâu!
@lzzz_adnguyen_zzzl nouvo sx? siêu nhân gao ah? bốc thì có bốc thiệt nhưng mà xăng thì sao? đồng hồ điện tử mấy thớt kêu la từa lưa kìa
@vuong2409 😁 đại gia đi đâu chả được :p
vuong2409
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lzzz_adnguyen_zzzl Bó tay....!!!! Gặp thứ dữ rùi.....!!:D:D:D
giao lưu 1 bữa xe nào mạnh xe đó thắng 😁
@lzzz_adnguyen_zzzl wave tàu thắng
Con nay co giat to la bao nhieu vay may ban
Con nay co giat to la bao nhieu vay may ban
😔ai mua roi cho minh ? xe nay giat to nua la bao nhieu vay
@Alogen chưa giấy là 30.7 triệu, tùy bạn ở đâu nữa chỗ mình thì làm xong hết hồ sơ thêm 1.9 triệu nữa
Em mới mua em xe này, cảm nhận thể thao, êm mà đầm máy, cảm giác rất an toàn mà thích nữa ạ. Nhưng mà vẫn chưa biết cách bật 2 dải đèn led phía trước xe, bác nào hướng dẫn cho em với được không ạ
@fantoms4u công tắc đèn có 2 nấc, nấc đầu là 2 dãy led định vị, nấc thứ 2 là mở hết đèn. xe xài điện bình bạn cứ mở khóa lên rồi mở thử khỏi đề máy
Thôi rồi, con của em sao không sáng nhỉ, chưa kiểm tra kĩ hay tại ánh sáng ban ngày không rõ nhỉ, ra check lại, thật là sơ suất. Cảm ơn bác nha.
@fantoms4u ban ngày ko thấy sáng nhiều đâu bạn, đi tối thấy cũng khá đẹp
mấy bạn anti cứ bình mới rượu cũ, hayate này nọ... tối ngày cứ dòm con hayate rồi phán. ko biết mấy bạn ngồi lên con này chưa? nếu chưa làm ơn ra hãng ngồi lên chạy thử rồi lên đây nhận xét. còn ae đang đi chưa thấy ai chê gì nhiều hết.
mấy bạn nhà giàu, đẳng cấp đi xe hợp thời cứ chọn honda đi ko ai cản hết còn ở đây ae ko nhiều tiền như mấy bạn có nhiêu xài vậy ko có trèo cao. 7 triệu cũng cả tháng lương chứ ko ít
@luunguyen92 không anti nhưng không thích cách fan su chê xe hãng khác 😁 . nào là đáng tiền hơn nào là tiết kiệm hơn , nào là giá rẻ chất lượng tốt hơn .
@lzzz_adnguyen_zzzl coi lại mấy cmt trước của bạn đi ko biết bạn đang dìm hàng fan su hay đang dìm xe su nữa :v mà hình như bên topic honda ko thấy fan su vô anti kiểu này potay :D
@luunguyen92 yên tâm bên đó nhiều lắm bạn có chịu khó đọc hết đc hay khôg thôi :D , còn dìm trước mình dìm lại thôi
Ryu89
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái đèn led nó tối hù ah! Chắc phải thêm bóng vào mới được. Cái này bác nào chịu khó lên gương cầu nữa đẹp, khoảng 1tr2 đến 1tr6. Mà xe này em gắn baga nó bè ra khó khép chân các bác ah, vợ em hay mặc váy ngắn nữa, em không để ý khi mua xe này mới chết chứ.
mình thấy ko cần đổi led làm gì mua 2 dây led gắn vô 2 hốc 2 bên nữa là ấn tượng luôn, mà bóng nó khuất trong lên gương cầu đẹp ko bạn?
Ryu89
ĐẠI BÀNG
10 năm
@luunguyen92 mình chưa gắn nên chưa biết. nhưng thấy có thằng novou4 gắn đẹp phết!
MinhDuclx
TÍCH CỰC
9 năm
Có tiền bao nhiêu thì nhích báy nhiêu.
Hay thích thì nhích.
Chứ so kè giá làm cái quái gì.
Nói thế mua SH là Ngu ah, và mua SH Nhập là ở tâm thần ra ah.
Ko tiền (hay có tiền mà tiết kiệm) thì mua rẽ, vậy thôi, đừng nói SU Imp, xuống cỡ mấy xe VN ráp rẽ hơn hay xe cũ cho rẽ. Có ai dám nói người mua xe giá cao hơn là đại gia, phí tiền,ngu xi gì ko.
Mà mấy thánh cứ ưa lôi cái nầy ra nói nhỉ.

So xe làm quái gì, ra so DTDD coi, hàng sách tay và hàng chính hãng chênh nhau cả 10% trở lên mà nhiều người vẫn mua hàng mắc ầm ầm kìa.
@MinhDuclx "xe su máy móc vô đối mà giá lại ngon đó bác , mấy bác kia ngu mới mua ab máy vn sản xuất mà còn bị mua mắc " quan điểm fan su muôn đời nay :3
@lzzz_adnguyen_zzzl xe su vô đối đó ,xe khác có công nghệ mới hay ko cũng ko cần thiết có anh còn nói tháo ra hết cho nhẹ xe nữa mới kinh
Vẫn nhận xét cũ, xe này đi gia đình thì rất ổn, đặc biệt có con nhỏ như mình: chở được nhiều đồ (cốp, gắn baga và móc đồ.).
Tư thế chạy và vợ con ngồi sau: thoải mái do nhờ một phần yên to.
Cách chạy: đã test thử và xác nhận: xe chạy xốc sẽ khiến hao xăng khoản 15%: bình thường 42-43, chạy xốc xuống còn 37=38. Do đó tuỳ lúc mà thốc chứ ko nên thốc nhiều hao xăng.
Confirm again: bô xe cao hơn bô AB ít nhất 4cm --> yên tâm hơn AB đg ngập

Tóm lại:
(1) em này như thế là xăng thua AB rồi, mà cái này dân tình như em cũng quan tâm. Nên mua cũng nên cân nhắc
(2) Khung và kiểu dáng chạy rất thích
(3) tư thế thoải mái, yên to: chở gia đình đi thì nhất
(4) Bô chuyên trị đi mưa, ngập do cao
(5) Sử dụng: ko nên chạy thốc nhiều. Đi tỉnh chơi mà 2-3 ngày, chạy đường đồng bằng thì em này khỏi chê luôn. Đem theo nhiều đồ, chạy mướt, ít hao xăng.

To mấy bạn trẻ trâu: chắc mấy bạn do tiền ba mẹ mua cho AB, thấy cmn là biết toàn trẻ trâu, ai đời mà lấy xe ra để lên mặt nhau. Chẳng qua vì sở thích nên mỗi ng mỗi lựa chọn, vậy nhá
@Hùng Nguyễn Việt Cái cốp xe này có hơn j future đâu mà bác bảo đem nhiều đồ, thấy chả khác j cốp xe số.
@t2k bạn coi kỹ lại nha, cốp Fu để được 2 nón bảo hiểm ko? cốp chiếc nayd để 2 cái nón còn dư đồ để mấy thứ khác nha, coi kỹ sờ được rồi hãy phán bạn ơi
@luunguyen92 dc nha bạn, để rồi mới biết nhé
@t2k sau khi hỏi kỹ được xác nhận thì cái cốp Fu cái miệng ở trên rộng dưới đáy hẹp nên chỉ để dược 1 cái cả đầu nón nửa đầu để 2 cái ko vừa nha bạn, muốn 2 cái thì 1 cái trong cốp 2 cái treo vô cái móc treo 😃
@luunguyen92 bạn nói đúng rồi!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019