Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh thực tế BlackBerry 10 L-Series tại Việt Nam

Quang Thái nè
11/12/2012 16:30Phản hồi: 1.048
1.048 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn khá giống máy HTC
mặt trc giống mặt sau của....:rolleyes:
viền màn hình dày quá. hai cổng kết nối gần nhau nhìn hơi thô.. cạnh màn hình sao ko làm bo như thằng one x thì wa đẹp.cái phần thừa phía trên màn hình và dưới màn hình nhìn đơn điệu sao ầy. pin này chắc chí sài ở mức độ bt. ko trâu lắm. mình có vài nhận xét chủ quan. bb cố lên......
@traiphonui007 viền màn day vì có ý đồ, 2 cổng kết nối đưa vào một vị trí tạo sự tập trung thuận tiện cho việc kết nối, còn bo giống như htc thì bị nói là ăn theo, sáng sớm chém gió tí :">
Cuối cùng cũng đã thấy mặt mũi em nó, còn khám phá bên trong nữa là rước về thôi 😁
Sao ai cũng bảo 4 góc bo tròn thì phải sợ apple nhỉ, samsung bị thua apple chủ yếu ở giao diện người dùng thôi, bao nhiêu hãng cũng bo tròn vậy mà có bị làm sao đâu.
hoanghaithu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em vẫn đợi London concept 😃 blackberry-london.jpg
Ôi yêu Black Berry quá. Trông cực kì đẹp rất yêu n vẫn thích bàn phím vật lý hơn. N có tiền nhất định sẽ mua ca L series và N series
Like
mrcantona
TÍCH CỰC
11 năm
máy đẹp qá, chờ đánh giá chi tiết
Quá sớm
buihungkb
TÍCH CỰC
11 năm
Quá đẹp, quá bóng bẩy
huu_duyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao mình thấy mặt sau của em nó hao hao ipod touch gen 5 nhỉ ... các bác có thấy giống vậy không ?
@huu_duyen bạn ơi đấy là bạn ko dùng bb rồi . cái kiểu đó là đặc trưng của bb đấy . từ blaybook rồi các máy dev anpha đã thế rồi . phải nói là ipob gen 5 hay 6 gì đó giống mới đúng
quá đẹp quá hấp dẫn không biết khi bán chính thức giá của nó có hấp dẫn không nhể em là em đang hóng con 99 😁
đẹp thật.
tieensdungx
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon quá , k biết nhiêu tiền đây , ai cho vay mua nào , chỉ thấy ghét 2 cái cổng hở thôi :|
Các chi tiết sắc sảo, nhìn cũng ok đấy, nhưng còn cái HDH thì chưa biết. chờ video của bác.
huncaicoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp, tinh tế, thanh lịch mặc dù thiết kế không mới nhưng tông màu quá chuẩn có nét tao nhã.
Đẹp tuyệt. Chỉ ghét hai cái cổng cạnh nhau. Vẫn yêu BB.
Đẹp nhưng k thấy thông số máy ở đâu.
đẹp nhỉ
pin rời nữa là chuẩn rồi
dùng mái thoải ko sợ hỏng pin 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019