Hình ảnh thực tế xe côn tay Suzuki EN150A

cuLong
18/6/2012 7:51Phản hồi: 888
888 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hagianghi
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu đằng sau là mono shock và thắng đĩa thì chắc đẹp hơn và dễ bán hơn
trutan
TÍCH CỰC
12 năm
Bác nào hay lạng lách ngoài đường thì coi chừng 2 đèn Xi nhan sau.Mất lúc nào ko hay.Kiểu dáng ko đẹp và hầm hố cho lắm.
mấy chú trông ngầu wá! ước gì cháu đủ tuổi để đi e này: 45t
SangBlue
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có nhầm lẫn ko nhỉ.
1 số tới, 5 số lùi là sao?
@SangBlue dẫm đằng trc là số 1..các số còn lại thì gẩy lên...
Bác chủ thread diễn đạt hơi ẩu chỗ này,nghe như kiểu số lùi giống ôtô 😁
giapga3012
ĐẠI BÀNG
12 năm
@SangBlue côn tay mà. 1 số đạp, 5 số móc.
hungcatsilk
ĐẠI BÀNG
11 năm
@SangBlue Tức là vào số 1 thì đạp xuống bình thường, còn số còn lại thì vào bằng cách móc hất chân lên, gọi là số lùi đó. Con này giá cao hơn EX mà cũng không đẹp hơn thể loại cùng dáng
không phê bằng ex2012
bài này ko còn từ trên tay nữa nhỉ?
@****C*L*O*V*E*R*** Chỉ cho chụp,khôgn cho chạy thử ....trên tay kiểu gì????
@WoodHouse chả lẽ cứ phải đi mới "trên tay" được ah? bác giải thích chả ăn nhập gì cả.
nutaro_2007
ĐẠI BÀNG
12 năm
có từng tầm 49-50 củ vẫn ưu tiên em EX hơn 😁
Xe số phổ thông thì cứ so với Exciter, smartphone thì so iPhone, laptop thì so Macbook... các thím toàn là thánh phán! Tư tưởng các thím trì trệ cứ cho rằng những thứ đó là nhất và tin là mình đúng, ai cãi lại các thím!
bebe2009
TÍCH CỰC
12 năm
cái đít xấu vô đối xấu 😔
cupa345
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không ấn tượng lắm nhỉ
cá xấu
cái này về chế thì cũng đẹp phết =]]z
chymchuot
TÍCH CỰC
12 năm
sao lại so vs EX,EX thì trong đăng kí vẫn là con xe "cái"...đây là xe đực,kiểu dáng vs giá thế là ok rồi...đẹp hơn mấy bác làm con hôi nách ấy,xem giá nó ra sao 😃
@chymchuot thời buổi này rồi mà còn đực với cái, chắc cái cavet của bác từ 4 5 năm trước rồi quá
Con này cùng phân khúc với Fortune , mình chỉ dám mơ con FZ6 hoặc FZS :-s , chắc đi làm rồi kiếm vợi
Xe đẹp so với tầm tiền, gầm cao, máy khoẻ. Quan trọng là xe nam. Exciter so sánh ở đây làm gì - xe nữ (bình xăng ở đít). Là đàn ông phải đi xe nam, bình xăng ở trim (sorry mod), lên xe như lên ngựa (quàng chân từ đằng sau). Ex để chị em đi chợ cho tiện các bác ợ !

Nói chung em duyệt !
@hsccv6 bình luận ác quá, con gái tới ngày mà quàng cái chân qua.....há há
@hsccv6 tinh tế nhỉ 😁 thế trước giờ bạn chạy xe số tự động, xe ga toàn quàng chân từ đằng sau để lên xe à, chẳng hiểu bạn cưỡi xe hay cưỡi ngựa :D
@hsccv6 bác này hết tinh tế rồi =.= ex là xe nữ là đúng rồi, xe có bình xăng to phía trc là xe nam như 67 hoặc các xe pkl
kajanngo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hsccv6 Chuẩn man.
thienvong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thích EX hơn. .
JackyDat
TÍCH CỰC
12 năm
Xe xấu, thiết kế không được mượt mà lắm, nhìn thô thô và quê quê sao ý. Mua EX đi được hơn, giá rẻ mà thích phóng ở đường phố Việt Nam thì cũng chả sợ ai.
MrV2m
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xấu mỗi cái đuôi thôi. phần trước tạm ổn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019