Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh thực tế xe côn tay Suzuki EN150A

cuLong
18/6/2012 7:51Phản hồi: 888
888 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hizz kết cái quả bình xăng 14l, nhưng mà các bác xem lại đường phố 45km/ 1l, đường trường 60km/ 1l ah?
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trucon đúng còn j nữa bác, đường phố hay dừng đèn đỏ, tránh, chuyển số liên tục thì ăn xăng là đúng rồi, đường trường ít phải chuyển số mà😃
@vinhmta1 Bạn không hiểu ý mình, ý mình là nó khó có thể tiết kiệm đến mức như vậy. Ngay như con Sirius 110 phân phối cũng đã đốt hết 2,5l / 100km, đường thành phố đừng nói là cái xe 150 phân phối kia nhất là dòng xe thể thao nữa.
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trucon cũng có thể EFI của nó tốt phải k bác,sirrius đời cũ hình như là dùng chế hòa khí mà, nhà e có 1 con cách đây 5 năm 😃
a__kai
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vinhmta1 Theo nhà sản xuất công bố, mức tiết kiệm xăng có thể lên 70km/l. Nhưng đó là trong dk lý tưởng. Điều kiện thực tế, đường trường đạt 60km/l mình nghĩ là hoàn toàn có thể. Ngoài ra thì xe côn tay cũng tiết kiệm xăng hơn xe số nếu đi khéo.
@vinhmta1 Cũng có thể nhưng hơi khó tin. Đến mấy con Future Fi của Honda cũng không tiết kiệm được đến mức 60km/1l đâu.
xe xấu
chandoi000
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe nhìn cũng khá ổn, Điển trừ là cặp mâm, tay dắt, chắn bùn đuôi, xấu quá. Nếu đi monoshock thì ngon.
vượt mặt cả em exciter. giá cũng chẳng chênh nhau bn. thiết kế cũng chẳng đến nỗi nào
Trông rất man nhưng kiểu dáng hơi cổ điển - cái cốp bé quá, đi phượt chở thêm 1 em nữ và đồ đạc thì chắc là hơi khó.
1m65 -60kg . mình vừa đủ 😆
Không ấn tượng mấy.
Không ấn tượng mấy.
YoMaster92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe này mua về đi chỡ Heo được ... xấu wa giống Win100 hồi đó.
autocu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe đẹp thiệt ước mơ của mình xe lớn thì không có tiền mua .cứ đi xe cavec khi nào cũng nghi xe Nữ chán bỏ xừ có tiền mình làm một con kg suy nghi gì hết xe này đi phượt sướng phải biết .đừng đem EX vào đây so sánh nhé .vì EX và dòng này khac nhau hoàn toàn.Ex Kg phải là cái trung tâm mà xe gì cũng đem so với nó nhé.
@autocu cavet bây giờ không nghi nam nữ nưa đâu bồ ơi......
kajanngo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hsccv6 Đồng ý với bồ.
Xe này nếu là thập niên 90 thì đẹp , còn 2012 thì phải nói 1 câu thật lòng là quá " Xấu "
ko thích cho lắm và cá nhân thấy nó xấu 😁
anh ơi đổ đầy bình nghen 😃
... em ơi, 300 ngàn chẵn lun em ơi 😁
o_O :eek:
thế còn phấn mày móc, tiếng máy thế nào nhỉ. nhưng mà giá này chát quá, mua ex2012 côn tay cho lành lại dc cái là các em gái cũng khá khoái ex😃
tiasetden
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em mà em có đủ "đạn" là em xơi ngay con này!
lamphibang
ĐẠI BÀNG
12 năm
em bắt đầu thích rồi, con này mang về độ lại sẽ đẹp hơn, dĩ nhiên để nguyên thì trông ko đc đẹp lắm ^^
chỉ sợ độ lại bằng con FSZ thì mệt nhỉ ^^
nhìn hình thực tế vs hình quảng cáo thì có khác đôi chút 😃
nhưng..........vẫn xấu
alomissu
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá ổn đấy chứ
kiepanmay
ĐẠI BÀNG
12 năm
xe ngon vậy mà các bác còn chê, đòi hỏi nhiều quá, muốn ngon thì giá cao mấy bác chịu hong nè ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019