Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh thực tế xe tay ga Liberty S màu đen, giá 63 triệu

TDNC
6/8/2012 4:44Phản hồi: 293
293 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình thích cái xe này ở phần đầu xe, nhìn nó cao rất hợp dáng
nhưng lại thất vọng phần đuôi, nhìn cụt ngụt, nhìn như con chó cụt đuôi vậy, thấy chán luôn.
không sơn đen luôn 2 phuộc trước nhỉ?
có tiền mua em này ^^ bỏ dream ^^
sushi_bar
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là mỗi người có con mắt nhìn khác nhau. Từ hồi ra Liberty chưa bao giờ mình thích dáng của nó, trông thì lạ mắt nhưng cứ nguệc ngoạc kiểu gì ấy. Ý kiến cá nhân thôi.
Xe này hợp với nữ thôi. Có điều kiện thì SH là số 1. Mà thích nhất là SH đời đầu. Đi vài năm máy vẫn ngon, khỏe...
Meg2k
TÍCH CỰC
12 năm
Từ màu cho tới thiết kế của xe đều xấu hoắc, để dành tiền mua SH mới của Honda tốt hơn 😃 cảm nhận cá nhân thôi.
Không đẹp lắm.
bt,,ko gi dac biệt
Bằng ấy tiền chỉ còn kém con AB Thái có 5tr thôi, hồi mua xe bà già em cũng nhất quyết lấy AB thái chứ không lấy con này hay Vespa, bản thân em cũng thích AB thái hơn
Cá nhân mình thấy việc hạ thấp xe xuống làm mất đi cái dáng của e này, đi cứ lè tè lè tè, phát chán :-< Cả việc làm gọn đuôi, làm mất đi cái chiều dài thanh mảnh của xe :-<
Màu mới này trông rất ngầu. !

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
đẹp
đẹp ! vẫn mê vespa hơn 😁 :D
POP.Super
TÍCH CỰC
12 năm
Đẹp dữ luôn ấy nhờ 😁
springbay
TÍCH CỰC
12 năm
chưa được tuyệt mỹ!
Xe ổn nhưng nhìn cái lốp Maxxis là đã ko có cảm tình lắm rồi :|
mình thì khoái nhất vespa S đèn vuông, trông rất sang trọng và men nữa chứ, ôi chao nghĩ tới mà phát thèm
nói chung là ko cân đối nhìn cái đuôi lại hình dung ra mấy chú cún ko có đuôi
Nhiều bác cứ phán là phải SH mới được, em thấy chỉ bác nào người to trên 1m75 thì ngồi Sh là đẹp thôi, còn các bác tầm dưới 1m7 hoặc người thanh mảnh tí thì ngồi xe này phù hợp hơn. Nhưng phải nói là cái đuôi xe như xe nhập thì đẹp hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019