Hình ảnh thực tế xe tay ga Liberty S màu đen, giá 63 triệu

TDNC
6/8/2012 4:44Phản hồi: 293
293 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mewkuli
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao nhìn đời mới ko thích bằng đời cũ vậy.dù chưa có tiền mua
love4991
ĐẠI BÀNG
12 năm
em này theo riêng bản thân mình nhìn không được sang trọng so với giá cho lắm
onelove27
ĐẠI BÀNG
12 năm
xấu
màu xe này mình nghĩ là rất hợp với những cô gái có cá tính mạnh mẽ!!
cũng chỉ đến vậy thôi .... haizzz ... đi lyberty dc gần 2 năm ... thấy ok ... ghét cái chỗ để chân ... quá hãm ...
tongzhong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em này 100km uống bao nhiêu lít xăng đấy bà con 😁

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
tungtmqn
ĐẠI BÀNG
12 năm
thực sự thì mình ko thể nào mà thich nổi Liberty nổ máy vừa to. đi tốn xăng kinh khủng.
mua con này còn ngon hơn con Sh việt nam mẫu mới
Mmonster
TÍCH CỰC
12 năm
vừa sang trọng vừa thể thao, tuy có nhiều chỗ ko đẹp nhưng lại phù hợp với tổng thể xe, khiến xe càng đẹp hơn
vinhtnt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khác mỗi cái màu sơn với mấy thứ linh tinh lên phiên bản S =))
Chắc hết 5 cốc bia, ko thì cũng phải 4 cốc rưỡi

Wow sít, "AB nouvo trông như hàng mã"
Sở thích của ông ko liên quan đến tiền chắc liên quan đến vàng kim cương nhỉ.
Ghét nhất cái loại kênh kiệu.
@typhoon123 Em đang nói về kiểu dáng, có động chạm chút nào đến tiền bạc đâu mà nãy giờ bác cứ há miệng ra là lại tiền thế? hay bác đọc đc suy nghĩ người khác, bác nguy hiểm nhỉ :p
Con này hôm trước mình đi bảo dưỡng xe cách đây 2 ngày đã thấy có ở Showroom Đại Lộc, Sơn Tây, Hà Nội. nhân viên ở đấy bảo bán luôn, không phải chờ đợi hay gì. mua bao nhiêu cái cũng được. Liberty bây giờ không còn HOT như lúc mới ra mắt nữa rồi.
binhbhiu
ĐẠI BÀNG
12 năm
wave cho lành
HIV
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp..............................cá tính...............
Cái đuôi xe tệ hại, cả PCX nữa, hai thằng này đuôi nhòm không mê được!
Nhìn ngon nhỉ, mình vẫn đi cái giấc mơ từ thế kỷ trước....
Sunrai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi xồi ôi mắc cười quá! Để bán đc hàng mà em Sales của Topcom ko cần biết ddugs sai nói dối trắng trợn luôn.

Thứ nhất, lấy đâu ra cái của nợ "LibertyS Táo". Hình ảnh quả táo cắn dở gắn liền với chiến dịch Marketing "Chi Vespa mangia le mele" của dòng xe Vespa. Xe Liberty là dòng xe Piaggio thì lấy đâu ra quả táo quả tiếc gì chứ. Mặc dù là cùng 1 hãng Piaggio với dòng xe Vespa (dòng xe Piaggio cùng tên với hãng thôi) nhưng Piaggio Việt Nam ra mắt phiên bản Vespa Táo dựa trên chiến dịch marketing ngày xưa ko thể lẫn lộn với dòng Piaggio đc. Em Sales Topcom này chả hiểu cái gì hết.

Thứ hai, hãng xe đã đưa xe LibertyS đến tất cả các nhà phân phối chính hãng mà trong SG bao gồm cả Xuân Cầu, Sapa, Quang Phương v..v... Hãng đưa xe riêng cho 1 nhà fân fối trước thì đẩy hàng đi thế quái nào được. Ko tin mới các bác qua tất cả các showroom khác mà xem.
Bác chủ thớt có PR hộ Topvom thái quá ko đấy?

Gửi qua Tinhte.vn trên Galaxy Note
xe này ok vê make up cho e nó tý nhin ngon ngay nếu có màu trẮng thì hay..gom tiên thui hớ..
linhvu231
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp và khoẻ khoắn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019