Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh thực tế xe tay ga tầm trung Yamaha Luvias GTX Fi

cuLong
18/4/2013 9:19Phản hồi: 249
249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DucTT47
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chấp j ngu học dìm hàng. Xe quái j mà đi 2 vạn đã nát. Mấy con xe tàu cũng chả đến vậy!
@DucTT47 Cần mình cho cái địa chỉ đến xem xe, nếu đúng xe zin mà nát máy thì bạn mua giùm luôn đi nha 😃
solid0207
TÍCH CỰC
11 năm
@tgianglk Coi lại người cầm lái.
Ko biết chạy thì đến xe tăng cũng nát
@tgianglk Lại nhà anh cho coi con nouvo 4 chạy 8 vạn nè ! có cái ăn xăng kinh, ăn hơn cả con SH 150i của gấu. Đừng có dìm hàng như vậy nhé ! còn thằng a bạn chắc cũng thông minh lắm mới chạy 2 vạn nát máy.
dẹp wa
vậy thg này có khi hơn SX à ? sao mà bằng nhau giá chênh lệch thế nhỉ ? bất công wa 😔
Xe đẹp nhỉ
Xe máy VN đã rẻ bằng khu vực rồi. Chờ đợi xe hơi cũng như vậy............. .... ...... .................... chắc tới tết ........ Công Gô.
thắc mắc sao xe Yamaha ra thấy khen đẹp, Honda ra là chê xấu mà ra đường thì toàn Honda 😔
Mình thì vẫn cứ con Nou2 mà chiến hoài :((, gần đây nhiều xe ra thấy ham quá :((
@cang_virus2204 vì thằng nào cũng nghĩ HD bền ít hao xăng....dù là ma chê quỷ hờn thì nó vẫn cứ bán chạy thoii
đẹp...mỗi tội nữ đi mới thoải mái! nam đi hơi bó người
giá tốt cho xe ga
Mang tính quảng cáo quá.
nhin giong late fi
iljimae
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phamvanhoa93 giống ở chỗ đều có 2 cái bánh xe hả 😁
@iljimae noi cau chuối thế...nhìn cũng nhân ra cái mặt nó có điem giong nhau chu
Lùn wá, mình lại hơi cao 😔 hic, thôi trung thành với martin @ vậy
Talawhat
TÍCH CỰC
11 năm
Thiết kế cho nữ mà cũng hầm hố phết.
Cô nào má đỏ chân dài​
Bận thêm váy ngắn giả nai thử nào​
Mấy chàng Tinhte nghĩ sao​
Có dương súng ống bắn ào hay không? ​
Hô hô. Cái này không bằng iPhone. Kaka
@cuongtoiben Nhảm quá bạn ạ
Anpe08
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cuongtoiben Bệnh nan y của tinhte này :eek:

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
@tú tầu Sao nhảm? Không hấp dẫn bằng tin nói về iPhone rồi còn gì
@cuongtoiben kút dùm kon cái ông nội.. dm topic xe máy vào comment iphone.. có thấy tào lao ko :-j
@Grunkatz Mẹ, tự do ngôn luận. Chú làm gì phải xoắn. Thằng nhiều chuyện
eye_storm
TÍCH CỰC
11 năm
Cứ kon nào dáng đẹp, khỏe ( ko cần quá khỏe), đi êm ru và nhất là tiết kiệm xăng là phang
Nhưng mà em này hình như so với em Airblade mới nhất của Honda thì kém hơn thì phải, ko tiết kiệm xăng bằng hả các bác? mà em này là cho nữ ah?
lúc đầu nhìn tưởng ab 125 😁
nhìn cái pô ngon ghê
:p😃
doi loi mat ko co nv 150 fi
con yamaha mới này tên Luvias GTX Fi, đúng với đồn thổi Nouvo6 sẽ mang tên TX...hic nghi nouvo6 là thật òy...:eek:
@kyoshiro3000 Mình cũng đang mong em nouvo 135i :3, chay ex chán roi, phuoc giữa cùi bắp wa, mau hư kinh @@, thay cái thứ 2 chính hãng roi đóa
@leminhtu88 đen cho bác quá.thằng em mình nó chay 5 vạn rùi phọp vẫn ok
@HOANGNAM1325 Nó cứ xẹp lép @@, dù đi tăng cho cứng roi vẫn bị, chán nản mún bán ghê lun mà ko biet dời 2010 đỏ đen giờ bán đc nhiu nữa, mún chuyen wa nouvo wa :3
Huuloc1993
ĐẠI BÀNG
11 năm
@leminhtu88 Bác chở cả tấn đá hay sao mà nhanh hư vậy? ex em mua cuối năm 2011 mà giờ chạy gần 30.000km rồi, đi học ngày nào cũng chở 2, gần cả 100kg từ lúc mua tới giờ mà có bị sao đâu
@Huuloc1993 Ko hiểu sao mình cũng nhẹ hều a, có 70kg mà sao phuoc sau mau hư ghê @@, xe mình gan 50 ngàn km
iljimae
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hơi ngắn, làm dài ra chút và cái tem bớt lòe loẹt đi 1 chút là quá đẹp.

Mình thích Ya hơn HD nhưng mình nghĩ 1 điểm cộng rất lớn của HĐ khi ss với Ya là xe ga HĐ cái nào cũng có cốp rất lớn, đối với người đi làm công sở thì cái này cực kỳ tiện lợi. Giá mà Ya làm cái cốp cho to ra tí nữa thì tốt biết bao.
muademhanoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn phải mở côp mới đổ được xăng ah?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019