Hình ảnh thực tế xe tay ga tầm trung Yamaha Luvias GTX Fi

cuLong
18/4/2013 9:19Phản hồi: 249
249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi cãi nhau chi cái xe ko bít, cũng để chạy hàng ngày thôi, em giờ nhìn xe máy nào cũng như xe nấy, kể cả xe số hay tay ga, chỉ có motor phân khối lớn với xe hơi mới có sự khác biệt thôi 😃
kfat86
TÍCH CỰC
11 năm
dòng xe này của YA trước uống xăng kinh lắm, k biết e này có được tầm 2L/100 không?
nthienthanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
xin lỗi nha ko bít bạn ngứa mắt hay mình ngứa mắt nữa ..........xe máy bây h ko lẽ bạn chạy quài ko đổi xe sao những chiếc xe sau này cả YA VÀ HD đều chả = năm xưa nhé ko thể chạy mãi được ok
....................nhà minh ko có điều kiện lắm chỉ có mấy chiếc tay ga cao cấp HD YA mình chưa được chạy thôi ...voi ex ko bít chạy nên chưa dám Dù với mình chiếc đó là số 1 đối với mình rồi ..kể cả đứa nào dán tem chiếc đó xấu mình cũng ko thích nữa

Vấn đề của bạn thì mình xin thưa 1 thằng chạy xe ai cũng biết vấn đề bạn nói ra cả thế bác đừng có phán ở đây ...nhà mình có người giao phụ tùng xe nên bít nên mình ko cần bạn dạy về mấy vấn đề đó ...còn coi xe thì mấy bác ko bằng mấy thằng cò lái bán xe đâu nha...( trừ thợ sữa xe ,độ xe chuyên nghiêp) vấn đề mình muốn nói ở đây là xe YA rất là mất giá
nè bạn bớt chém đi nha YA fan ah ........bạn cầm 23tr ra cửa hàng bán xe mua ab 2k9 co fi nào dưới giá tiền mình nói thì mình bù lại thanh 25tr nhé ...............có thể vào đây tham khảo www.5giay.vn ko biết đừng có phán bừa ở đây gà về xe mà nói ................lai fan cua IPhone sao 😆 hèn chi khoe của thấy ớn ......chiếc LX của bạn so về vấn đề gì tốc độ thì thua về ăn xăng bạn muốn mình lấy chiếc nào của HD .nhà bán hết YA rồi còn mỗi chiếc MIO thôi....chiếc LX của bạn chắc cò lái thâu được bao nhiêu nhĩ ;)
nthienthanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@noname3739 bác đọc có kỹ ko vây mình đang nói xe 2k9 bán lại chứ mình đâu có nói giá chiếc bán lúc mới ra năm 2009 đâu ....mình nói YA lúc nào xe 2nd cũng rẽ hơn HD ....rất nhiều dù giá bán mới 2 chiếc tương đương nhau nhé .... chiếc lx của bác chắc mua mới năm 2k10 thì cũng khoãng 38 triệu ...2k11 thì hình như 42tr ngang với ab nhưng khi bán lại thì vẫn bị mất giá
thanphongvt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nthienthanh Cũng như mình nói rồi. Giá mua bán xe cũ là do tư tưởng người Việt thôi. Lúc nào cũng nghĩ là xe HD bền hơn. Đó cũng là lý do chính thôi. Cái đó cũng có cái lý của nó. Xe HD mình vẫn công nhận là lỳ thiệt. Bởi vậy mới nói do mỗi người thích chạy xe nào cũng có cái lợi cái hại của nó. Nếu bạn đã nói vậy thì chắc cũng biết rồi. Tại mình cũng không thích một số bạn cứ như thần thánh rồi chê quá đà.
PS: dòng GP thì mới ra làm giá thôi. Chứ xưa giờ Honda bị làm giá nhiều hơn. YA 3s hiện giờ giá SX bình thường có <38tr chưa giấy còn AB2013 <43tr chưa giấy. Bạn mình mới mua chiếc AB2013 bản có tem không định vị 43tr. Nói chung chạy ổn nhưng vẫn ko thích tiếng máy với design HD thôi. Tùy người. Cũng có ác cảm với HD hồi AB đời đầu mới ra bị làm giá mà không thấy phản hồi + cam kết gì.
nthienthanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanphongvt Minh rất thix dòng ya nhưng nhà người lớn tuổi thix hd nên đành làm theo........ Sao bạn của ban ko tham khỏa giá cửa hàng khác có thế̉ rẻ hơn... Thằng nào cũng làm giá cả 1 thời gian là đâu vào đâý thôi

Máy thánh fan Hd với Ya đừng có chê này nọ nữa... Chiếc nào cug tốt do nguoi chạy thôi đừng có chê......
otacon
TÍCH CỰC
11 năm
@thanphongvt Ông anh tôi cũng ghét HD vì cái tội làm giá của nó nên xúc con Su,bây giờ nó uống xăng hơn uống nước,vãi với Su! cái vụ ăn xăng thì Ya với SYM đã có số má từ trước giờ rồi nên không cần bàn nhiều.
minsun03
TÍCH CỰC
11 năm
cái kèn ngay đầu xe nhìn xấu
Lu có fi lại thêm 1 mã lực vậy là dư sức chiến với click thái rồi
Mình vẫn kết YAMAHA hơn honda.tuy hơi ăn xăng nhưng có cảm giác sang trọng hơn.mình là một thợ sửa chữa xe máy nhưng đã phải chia tay với nghề 2 năm oy.mong một ngày nào đó sẽ trở lại với nghề.😁

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
tgianglk
t thấy m phát ngôn cái nào là đa phần bị phần đông mọi người chửi tới tấp tới đó. phát biểu rất ng.u mà hay ra vẻ. trông ng.u và đần như vậy thì làm fan iphone với honda là đúng rồi. cái này t hoàn toàn đồng ý. cám ơn vì m ko làm fan Yamaha hay bất kì HTC Samssung Nokia hay Motorola v..v.. khác. đừng làm xấu hổ các hãng khác mà m ko có khả năng sở hữu.
Hô hô! Chém nhau đê mấy pác. Em ngồi ngóng xem fan nào sẽ thắng! 😃
...Cãi nhiều chi hông biết, cứ nhìn số lượng xe bán ra từng hãng thì biết ngon hay dở thôi mà...
nthienthanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mỗi thằng 1 thế mạnh riêng....
Có tem có định vị mơí 43 honda nơ trang long bình thanh
Xe ab125 dag xuống... Minh mua co tem ko định vị 42 tr thoi sx gp 42 tr roi nha tuy theo thời gian mua xe
hoàn toàn hài lòng với chú em.

thằng đó mình gặp là chửi suốt. cái tầm như nó thì fan iphone (ko nói apple, vì mình đang dùng MBP và thích imac.) với honda là đúng rồi. chim thì nó có bạn có bầy.
Eahleo
TÍCH CỰC
11 năm
mấy con xe tay ga này chỉ được cái sang, chứ sau này đi tốn xăng, tốc độ không được bao nhiêu, con shogun ghẻ của mềnh xài 2 năm rồi mà chạy hết ga còn lên được 120km/h, êm như con cu đang ngủ 😁

p/s: nhận hứng gạch đá vì đang cần để xây chuồng heo =))
Éo mẹ fi thì làm gi. Nhìn như con sirius đó xấu mù.

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
Có bác nào mua em này chưa ạ cho em cái bài "trên mông" 😁
Cái bạn gì so sánh giá bán giống như việc bạn đi mua con ôtô phần đông sẽ chọn Toyota "xe máy là phãi hon, 4 bánh là phãi Toyota" cái này là tâm lí số đông hay còn gọi là bầy đàn. Cá nhân thích thằng nào thì cứ lượm thằng đó, còn xài đỡ xài tàm thì mới tính tới vấn đề giá trị sau sử dụng.
Thick cái bô nhìn hầm hố quá

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
đã test qua thử xe này. Chạy ngon. Tốc độ test thử là 110km/h mà vẫn còn ga. Xăng chạy trên đường đẹp, vận tốc 40km/h thì 60km/1 lít xăng. Không chém gió đâu.
@nhok_evil_kute mình nghe nói vision 53km/h mà con này tới 60km lận hả @@
@Ha Phi Dan nó đó bạn. đổ 50k xăng mà chạy 120km 😁 xe rất tuyệt. cắn vệt đỏ nhưng vẫn ráng cho bạn đến được cây xăng.
Đang định mua xe mới,gấu thì khoái tay ga,mình thì khoái xe số.Ngại tay ga cái vụ hao xăng,đồ thay đắt tiền....Trước giờ không có tiền mua tay ga,nhưng có chạy thử xe của bạn bè,Honda,Yamaha có hết.thấy dòng tay ga của Honda chạy không bốc bằng Yamaha.Thấy con này ra cũng ngon,phân vân quá,định vào đây tham khảo mà nghe ý kiến khác nhau quá! bạn nhok_evil_kute chạy lâu lâu chút cho đánh giá khách quan nha! hi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019