Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh từ thiện nhân ngày 1 tháng 6 tại Khoa Nhi Bệnh Viện Ung Bướu

cuhiep
31/5/2009 9:0Phản hồi: 24
Hình ảnh từ thiện nhân ngày 1 tháng 6 tại Khoa Nhi Bệnh Viện Ung Bướu
Xin giới thiệu hình ảnh buổi làm từ thiện nhân ngày 1 tháng 6 tại trung tâm Ung Bướu. Đợt này Tinhte.com tham gia với vai trò là nhà tài trợ quà trong Chương trình " Ước mơ của Thúy" do báo Tuổi Trẻ tổ chức.

Bé Nguyệt Hằng hát tặng các bạn

Xem kịch

Các bạn nhỏ theo dõi buổi biểu diễn hết sức chăm chú và phấn khởi. Các em không có nhiều cơ hội được cười và vui như hôm nay.

Những phút vui đùa khác với mọi người.

Một số em bệnh nặng hơn không thể tham gia ở hội trường

24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một việc làm đầy ý nghĩa. Mong diễn đàn Tinhte ngày càng phát triển. 😃
thật là xúc động và tràn đầy cảm xúc , em mới gia nhập vào cộng đồng tinhte.com , khi nào có dịp như thế này mong bác cu Hiệp thông báo thật sớm để mọi người (trong đó có em) có thể sắp xếp thời gian tham gia và đóng góp cùng AE tinh tế nhé bác .:sad9cd::sad9cd: hic hic thật là tội nghiệp và đáng thương cho những mầm non của Việt Nam chúng ta các bác nhỉ . Thay mặt toàn thể mọi người ko tham gia cám ơn bác Cu Hiệp nhiều vì lòng hảo tâm .:sad9cd::sad9cd:
vohinh77
ĐẠI BÀNG
15 năm
tội các em quá cảm ơn tinhte đã giúp các em
một việc làm hết sức có ý nghĩa của anh em trong diễn đàn
chúc tinhte.com cũng như club từ thiện của tinh tế ngày càng lớn mạnh và phát triển
Người tốt sẽ gặp may mắn.
Mong tinh tế sẽ đóng góp và tổ chức nhiều chương trình ý nghĩa như thế này.
Góp ý nè: Khi tổ chức cuộc off thì hãy hô hào mọi người ủng hộ lúc đấy, hiệu quả hơn hô hào trên forum 😃
Thân.
hongbao
TÍCH CỰC
15 năm
Cám ơn những tấm lòng tinhte,
mong đời thanh bình và yên lành hơn
Mình cũng mong được tham gia những hoạt động đầy ý nghĩa thế này,nhìn những tấm hình thật sự rất xúc động!Mong mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với các em nhỏ thiếu may mắn này!
Năm sau lên Sài Gòn học rồi em phải đi một chuyến như thế này mới được,nhìn lại mình còn rất hạnh phúc so với nhiều người khác...
1 hành động hết sức cao đẹp và ý nghiã. ko còn j để nói. wonderful job !
Không thấy hình bé Xinh nhà mình lên ảnh nhỉ ....?
Vụ này không liên quan gì đến Bé Xinh cả.
Vụ bé Xinh sẽ được cập nhật sớm thôi.
Em Xinh đã 17t rồi bác ơi, với lại em ấy ở ngoài Đà Nẵng.
Còn chương trình này là tổ chức cho bệnh nhi (thiếu nhi) bị bệnh hiểm nghèo ở trong TP.HCM, hai cái hoàn toàn khác biệt nhau.
Hy vọng các em sẽ mau khỏi bệnh cũng như sẽ vượt qua được mọi sự hiểm nghèo hiện nay và tương lai...
dâttom
TÍCH CỰC
15 năm
Nhìn nhiều em đáng thương quá ! .
lacthuan
ĐẠI BÀNG
15 năm
thật tiết em muốn đi cùng lắm mà công việc bận quá.
ủa mà bé Xinh nhập viên đó rồi cơ mà 😁 ... tớ là mem đà nẵng đây nè.
Hình như mấy em bị hóa trị hay sao, nhìn thương quá.
Một việc làm rất thiết thực và đầy ý nghĩa cho những tâm hồn bất hạnh. Rất cảm động sau khi xem xong topic.
Xin cảm ơn Tinh Tế !
Mong một ngày được đi với tinhte , với những hoạt động đầy ý nghĩa này . Những tấm hình rất cảm động, xin cám ơn a Hiệp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019