Hình ảnh và thông tin cấu hình của HTC Pyramid lộ diện

vuhai6
21/3/2011 16:6Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tungjty
TÍCH CỰC
13 năm
sao nghe nói e mày chạy android 3.0 nhỉ.

p/s: nhìn thiết kế tuyệt wá.
Trông đúng thiết kế của HTC ko lẫn đi đâu được. pin mà ngon ngon thì cố xúc em này về nghịch 😁
ko đáng để nâng cấp từ DhD lên. bây h em thấy DHD là mượt lắm rồi. đc cái dual core 1,2Gz hiện tại là vô đối của smart phone, tiếc là ram vẫn bằng DHD. pin fải tốt hơn thì sẽ bán đc hơn vì ai cũng biết lựu chọn HTC là fải chấp nhận pin hơi kém hơn các dòng tương đương.
Ram khủng thiệt:768mb.Ko bít có game khủng nào đủ sức chiến với em này đây.Ko bit chơi game được mấy h đây?
snatsper
ĐẠI BÀNG
13 năm
cấu hình khủng thật, kết nhất là CPU dual-core 1.2Ghz và SuperLCD 960x540. Ko biết màn hình có được như Retina trên Iphone4 ko nhỉ? 😕
Nắp lưng đằng sau của HTC thì ít con đẹp, con này thấy cũng vậy.
Bản thân cũng đang dùng HTC Desire, camera dễ xước dã man dù đã dùng vỏ silicon cho em nó.
Thiet ke nhai di nhai lai. Nham chan that. Cau hjnh cao nhug cha lam dc j ca. Riet roj cha c0n ra dt. Toan smartfone lai h0n tap .
Đúng là smartphone khủng
hai lúa
ĐẠI BÀNG
13 năm
Theo quan điểm cá nhân của em thì triết lý trong thiết kế "đá cuội" của HTC là quá thô và xấu xí, vậy mà ai cũng khen lấy khen để, nào là kim loại rồi unibody, nào là nam tính, sang trọng....chắc là xét kiểu dáng cũng phải nhìn lại thương hiệu chút các bác nhỉ....? ví như SONY cũng làm điện thoại toàn bằng nhựa thôi vậy mà được tung hô như vạn tuế, còn SAMSUNG ra con nào thì cũng bị chê là ọp ẹp rẻ tiền. Thế giới vốn dĩ là không công bằng.
N4m_n0oJ3
ĐẠI BÀNG
13 năm
công nhận HTC dạo này thiết kế hơi đuối thiệt nhưng những model như HD2, legend, Desire, Desire Z thì quá đẹp và chất lượng (về phần cứng).
Còn bạn đem so thiết kế của Sony với Samsung thì hết biết nói sao, thực sự khả năng của đội ngũ thiết kế Sony quá đỉnh, nhất là những máy gần đây như X10, Arc.. Còn mấy em Samsung thì thực sự ngoài cấu hình ngon ra, thiết kế quá kinh (có S2 nhìn cũng tạm ổn).
kimanbn
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn cái mặt sau có cái đường xiên chéo trông chán quá, trông như mặc áo vá....!
sao k làm RAM 10GB cho nó đồng bộ :wavespin:
là fan của HTC nhưng e cũng phải công nhận, dạo này HTC dậm chân tại chỗ quá. thiết kế đang bị tù túng trong 1 khuôn na ná nhau. Chưa có cái nào đạt được dấu ấn riêng như NX1, HD2, DESIRE và Desire HD.
Riêng chiếc máy này, ko thích mặt sau. Nhìn quê quê
ko đáng để nâng cấp từ DhD lên. bây h em thấy DHD là mượt lắm rồi. đc cái dual core 1,2Gz hiện tại là vô đối của smart phone, tiếc là ram vẫn bằng DHD. pin fải tốt hơn thì sẽ bán đc hơn vì ai cũng biết lựu chọn HTC là fải chấp nhận pin hơi kém hơn các dòng tương đương.
xấu quá HTC càng ngày thiết kế càng xấu, nhìn xấu hơn cả cái hình Photoshop hum bữa nữa, xấu hơn cả Desire HD đang xài nữa

---------- Post added at 11:25 AM ---------- Previous post was at 11:18 AM ----------

bạn nhật xét ko có tính khách quan nào cả, bạn cầm Legend , HD,HD 2, Desire HD ,Desire Z của HTC chưa mà bạn chê xấu, còn SE thì đẳng cấp thiết kế của nó thì ko ai bàn nữa dù nó làm bằng chất liệu gì thì thiết kế của SE nó cũng mang 1 phong cách riêng ko nhái theo thằng nào như thằng SamSung
Ngon nhưng đang khoái S2 mất rồi!.
hiepboy92
ĐẠI BÀNG
13 năm
mấy con htc thấy con nào cũng khủng. Chỉ thắc mắc về pin⠳
kungvn
CAO CẤP
13 năm
Cái này trước lộ ảnh qua chỉnh sửa thì đẹp bây giờ thì .. Đúng là qua shop có khác
sao nghe đuâ em này 3.0 mà ta? chắc nhầm.
thích vuông góc hơn tí. nhưng dẫu sao cũng ko có tiền mà mua.
BFlow
ĐẠI BÀNG
13 năm
mặt trước không có gì đặc biệt,mặt sau thì giống Morzart :wavespin:
chưa có gì thực sự nổi bật so với các đối thủ ít ra HTC cũng cho em này chạy Android bản mới nhất :sleep:
con này có cấu hình mạnh thật đấy.bắt đầu cuộc đua đa lõi đây 😁
kirimaru89
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn giống mozart thế @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119