Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh và thông tin cấu hình của HTC Pyramid lộ diện

vuhai6
21/3/2011 16:6Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em này không biết được trang bị adreno 220 ko nhỉ mà mấy bác htc cho em này ram 768 nghi là sau khi em này ra 1 phát là lại có em 1GB lúc đấy muốn đổi cũng ko được anh em nên cẩn thận với chiêu bài htc :running:
admin xóa bài of tôi một cách vô cớ.
Thích HTC nhưng sao mẫu nào cũng na ná nhỉ.
tại sao màn hình lại che mờ thế kia....? e nghi ngờ lắm! nghe nói trong năm nay HTC sẽ ra mắt 1 mẫu màn hình 3D, mà lần này HTC dường như đã đi sau các hãng về vấn đề chip dualcore rồi nên e nghĩ nhất định HTC sẽ làm 1 điều gì đó vượt trội để thể hiện đẳng cấp của hãng vốn luôn đi tiên phong nên e nghĩ màn hình e này sẽ là màn hình 3D vì thế mới úp úp mở mở kiểu kia. thêm nữa là cái tên Pyramid có nghĩa là Kim Tự Tháp nữa chứ. 1 ý nghĩa về lập thể( 3D đấy). 1 ý nghĩa về đỉnh cao, và là 1 kỳ quan của thế giới. 🆒
kết e này ngay từ cái nhìn đầu tiên,dhd cũng hay nhưng vỏ nhiều miếng vá quá nản,tương lai sẽ múc e nay`
Cấu hình khủng, trong khi kiểu dáng không được cải tiến bao nhiêu!
post bài mà cắt mất cái hình

theo như cái hình này thì sẽ ko có 4.3 in
thích cái nắp lưng. nhìn cool...
Mãi rồi HTC cũng đã vào cuộc, mong được trải nghiệm em nó quá 😃
vnkinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mới đọc 1 tin rất sốc, nghe sướng run người: vài ngày nữa HTC sẽ ra mắt chiếc EVO 3D (cho mạng mẽo Sprint), cấu hình quá khủng, cụ thể:

Pyramid đề cập trên chỉ đáng xách dép cho em này.
Và đây là hình của em:

Đoán hôm nay tinh tế sẽ có bài về em này cho mà coi :giggle:
thipm2020
TÍCH CỰC
13 năm
HTC ra máy mới liên tục, nhìn cứ na ná nhau.
Chắc phải kiếm 1 em mới được.
longnv
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phong cách của hãng HTC có kiểu dáng như vậy cũng giống như Apple.
Mà lạ nhỉ, các dòng Iphone, Ipad, Macbook ra kiểu dáng chẳng khác gì nhau mấy mà không thấy ai kêu ca gì nhỉ 😕
kungvn
CAO CẤP
13 năm
Cả năm nó ra 1 cái còn htc 1 năm ra cả chục cái chả bị kêu.

...... via iphone 4 cùi bắp........
Apple cả năm người ta mới ra 1 cái, nhưng mà cả thế giới ng ta chờ đợi. còn HTC mình thấy mẫu nào cũng na ná nhau, nhìn sao sao đó. ngày trước còn phân biệt được 1 số máy của HTC, giờ nhìn loạn cả.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019