[Hình ảnh] Vespa LX và Vespa S 3 van i.e màu mới

cuLong
6/4/2013 5:33Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua vô đi các bác, mua đi rồi hối hận. Không có anh lái mua bán xe nào dùng con vespa làm chân đi dù xe đầy cửa hàng, và thợ máy càng tránh xa em này. Vespa mà ra 3van càng sai lầm lớn của nó. Thấy Honda hay Yamaha có ra em nào 3van ko, dù công nghệ này chỉ là chuyện nhỏ và cũ rích (chính thằng Tung Của từng ra 1 em 3van khoảng 5năm về trc và chìm nghỉm sau vài tháng). Có lẽ con này sẽ làm tăng doanh số vespa nhờ 1 bộ phận người thiếu hiểu biết và dư tiền. Mà công nhận mình rất thích kiểu dáng xe vespa trừ cái máy ra.
Cuối cùng mình sẵn sàng nhận gạch dưới mọi hình thức vì tính thẳng thắn của mình.

Sent from my IM-A850K using Tinhte.vn
@lilonchai Lx 125 3v ie vẫn tốn xăng kinh khủng. 100km~4l xăng. Sh việt 2012 125i 100km-2,2l.

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn mobile app
màu đẹp
hd195
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thiết kế phù hợp cho ai thích đồ cổ
nói chung đi kon này đ' kinh tế 😁
nhìn sang
lingkt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thích nhất màu trắng thôi ợ 😁
đẹp đó,ko biết hao xăng ko,được bao nhieu km/L nhỉ?
cr9i
TÍCH CỰC
11 năm
LX con gái đi đẹp hơn liberty, mấy ông man đi nhìn không đẹp lắm! Chơi SH cho lành
trungkn
TÍCH CỰC
11 năm
vespa ngày xưa nổi bật thôi, chứ giờ ra đường người người đông như kiến, SH với chả Cup như nhau 1 ruột. May ra đc vài anh PKL thì có chút khác biệt 😁
http://autodaily.vn/2013/03/airblade-125-vs-nouvo-gp-125-dau-dau-de-lua-chon
@gagalovegood Lỡ dẫn link rồi thì bác hãy đọc các coment ở trong link đó, vui lắm ợ, toàn thấy chê Nou😁
@langtuhoakimtuoc đọc rồi, mỗi ông descope clone nik chê chứ đâu. Thánh fan cuồng AB của autodaily đó.
Có bác nào biết con này 100km tiêu hao bao nhiêu lít xăng không ạ?
Tại sao bản S yếm xe ko làm vuông luôn nhỉ. Chỗ vuông chỗ tròn ko đẹp lắm.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Khổ thân bác, cố tỏ ra nguy hiểm những vẫn Never Give Up... Mà thôi e cũng ko thích tranh luận với trẻ bò.

Ko nên so sánh 1 chiếc xe Scooter với xe hơi. Vespa GTS Super không nữ tính, Beverly không nữ tính. Dòng ie, dòng 3v của Piaggio chạy không khác các xe ga thông thường bây giờ là mấy. Giá cũng đâu có cao, tính ra thêm 20tr cho bộ khung chắc chắn bằng thép và khóa từ chống trộm kinh tế hơn nhiều.

Bác dỡn hoài.
mrken1910
ĐẠI BÀNG
11 năm
m là seme nhưng vẫn thik LX trắng 😆
màu không đẹp tí nào
dotatthang
ĐẠI BÀNG
11 năm
em chỉ thích có 4 bánh thôi, còn xe máy thì xe nào chả được
Giá Vespa vậy thà mua con AB thái vừa đẹp, vừa đỡ hao xăng, tiếng máy nghe êm tai
Huhu ! Mới múc Đỏ thì ra Xanh Rêu đúng mầu mình thích 😔
@longsky1988 bác ơi cái tem chạy thân xe bác đặt mua ở đâu vậy ợ? Đẹp quá! S màu đỏ dán tem đấy chất lòi 😃
@Julie.Miu Chế ở hàng Decan Cao Bá Quát bạn ạ 😁 ! Bạn lấy ảnh của mình mang ra làm mẫu !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019