Hình ảnh xe Suzuki Satria F150: nhập khẩu chính hãng, giá 99 triệu đồng

cuLong
18/5/2013 14:50Phản hồi: 1.019
1.019 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buihungkb
TÍCH CỰC
11 năm
99 Triệu thì cố 1 tí lên hẳn R15 hoặc cầm 70tr mua FZ16 còn 30tr nữa độ tè le hột me luôn. Còn cái vụ "Shift Timing Light Indicator" thì bỏ ra 3tr độ cái đồng hồ cho exciter của mình cũng có, tua tiếc đèn đóm đầy đủ. Rảnh hơi mới mua chiếc này.
ductuanl
ĐẠI BÀNG
11 năm
@zerobig88 R15 còi thế nhở😕
e này > ex>=R15...vaiz e này và vaiz r15o_O
@buihungkb ai bảo k có đầy vespa honda đang ra đầy kia kia` 3000$ có luôn.mình đang đi 1 em nè thế mà cx ns đc 😃)
buihungkb
TÍCH CỰC
11 năm
@Bờm_smile.11o2 Trời, mấy xe đó là xe sang chảnh rồi, 3000$ mà bác cũng nói đc.
@buihungkb thế thì có em candy 50cc của kymco và cub 50cc của kymco đó giá 15-20cu chỗ lò đúc bán đầy ;)
hoangphucc7
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn qua 1 lượt thấy chủ yếu chê Satria xấu nhỉ... chẳng bù như bên biker 😁... thèm 1 chiếc quá 😔.
baudiachatb
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoangphucc7 bên này toàn thánh bàn phím thôi bác , nhìn và phán......:D
@huutai_pasion các má ngoài chợ cải nhau thì sao bác, mình khinh nhất là cái cách ví von cũa bác đó (má mình buôn bán ngoài chợ và nuôi mình làm tháng hơn 30 chai nek).:oops:
@hoangphucc7 Những người chê có lẽ là fan của Exciter - Những người đã ăn phải bùa mê thuôc lũ của Yamaha. Với mình chiếc xe này tuyệt đẹp dù chưa được chạy thử.
Bạn nào nếu muốn mua chiếc xe này với tầm tiền dưới 50 triệu thì vào đây cam kết mua nha: http://www.facebook.com/pages/Hội-cam-kết-mua-Suzuki-Satria-Belang-150-nếu-được-sản-xuất-tại-Việt-Nam/262705303873136
xuan tien
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vidong bạn ko nên nói thế, a e chạy ex trong bike ko bao giờ chê e này cả.
arcwin
CAO CẤP
11 năm
Mình chắc ko hợp kiểu này và ko hợp với cái giá này rùi......
Thang0206
ĐẠI BÀNG
11 năm
Raider cũ bây h cũng 30-40 tr chứ ít gì mà các bác toàn kêu 25-30tr cái xe nhập khẩu thế
N.E.M
CAO CẤP
11 năm
kiểu dáng này không phải ai cũng chấp nhận được, nên chắc sẽ chết yểu thôi
@N.E.M xe máy cũng như phụ nữ vậy, phải hiểu giá trị thật sự của chiếc xe chứ không phải ở cái mã ngoài của nó. Lúc đó thì bạn mới có nhận xét khách quan được
@minhnguyen7939 chuẩn men
kiểu dáng này rất kén người mua
kendulata
ĐẠI BÀNG
11 năm
đắt có sắt ra miếng. giá vầy thì hóng là an toàn. xe này kén ng chạy thì thui. mua e này phải dự thêm e nữa mới mong
forcefx
ĐẠI BÀNG
11 năm
xe đẹp, ai chơi xe đều biết đến danh con xe này, nếu dàn hơi con này căng hơn, và IC mở tua thì có thể thắng đc CBR150 đời mới bây giờ

//tuy nhiên ở tinhte đều có những thành phần cổ hữu, chém gió nên đãm bảo sẻ có những comment khá là hại não, tốt nhất kok nên quote lại những comment đó làm gì, loãng thớt ra
@forcefx Đồng ý với bác, thấy mới trang 2 mà 65% cm toàn hại não ^^ ! Đồng ý với ý kiến kén người sử dụng, còn máy móc thì khỏi bàn 😁
kinhkong117
ĐẠI BÀNG
11 năm
satri a body là vậy mà, ai thật sự iu dòng xe này mới thật sự thấy nó đẹp, huyền thoại cùng với su-xi-po và su-xa-chia ngày ấy, hình như giờ công an cấm chạy xì-po mà ta !!!!!!!
@kinhkong117 xì po đến trường, khói trắng ngời sáng tương lai!
SU dạo này siên ra dòng mới quá, chắc quyết tâm đánh chiếm thị trường việt nam đây, cơ mà giá 99tr thì hơi mắc thiệt
Với 100 củ em sẻ không mua em này 😁
r15,hay cbr150 tuổi gì vít với e này trong thành phố.

Sent from my LG-KU5400 using Tinhte.vn
Namii
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhhanhlove Chuẩn chuẩn!

Mỗi cái giá cao. Nhớ năm tầm 96-97 mình đi tìm mua con kích bốc ở Hà Nội cũng tầm 3,5 3,6k usd. Thế mà giờ bán con này hẳn gần 5k 😃

Sent from my C6602 using Tinhte.vn
Con này nhập từ trước tết rồi mà
Sao mà xấu như con gấu thế.😕
meobeo_
TÍCH CỰC
11 năm
mình nghĩ các bạn thích vì máy tốt, còn người ta chê xấu hầu hết vì ngoại hình. Cảm nhận cá nhân mỗi người là khác nhau sao mà phải cãi nhau nhỉ ! mình thấy cái yên xấu mù
@namlun029 Nếu bác theo dõi topic này từ đầu thì sẽ hiểu tại em ý không hiểu. Có lão vidong đã lên lớp cho em ý mấy bài tớ đọc thấy đau thấu xương, kết nhất câu ông ấy nói: "Nhân bất học bất tri lý".
Em chỉ dẫn chứng người ta nói thôi chứ em không có ý xấu nhé, đừng "báo xấu" em tội nghiệp :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

@sfd125_2004 E raider là king of underbone..còn e rsx là king of trong lòng chú ấy rồi
@zerobig88 Mấy người chỉ biết mấy con honda sao mà hiểu được giá trị của em nó bác nhỉ.
@namlun029 bác này được cái chuẩn
đèn hậu nhìn giống Ju gra của Ya thế 😔
Giá này thì mua em FZ hoặc CB125r,CBR150R... còn hơn
phuckd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghe bảo có cái nút chuyển ECO <-> POWER mà sao không thấy nhỉ
Xe này mà trăm triệu thì mấy ai mua!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế