Hình ảnh xe Suzuki Satria F150: nhập khẩu chính hãng, giá 99 triệu đồng

cuLong
18/5/2013 14:50Phản hồi: 1.019
1.019 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xe này nếu mà đẹp thì dân VN đã nhập về chạy đầy đường rồi ;)
nova8620
ĐẠI BÀNG
11 năm
@skiller0506 Loại này nhập về VN bán 80 kiếp rồi bác ah từ cái hồi có Raider 125 loại không có két dầu đó. Sau nay có thêm Raider 150 nữa.
@nova8620 ý mình là chê nó xấu đó chứ mình ko nói "bây giờ mới nhập" 😁
Vongtongtai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Theo mình thu thập được một số thông tin thì cuối năm nay Su VN sẽ ra em này. Chắc bọn Quang Phuong biết tin này nên đăng báo quảng cáo để tống khứ mấy em này đi nếu không thành hàng tồn kho. Mà mấy bác đừng chê Su xấu. Mình thấy kiểu dáng thiết kế xe Su mang phòng cách ngoài hành tinh. Ai cũng nhìn hình chê xấu ra ngoài chạy ai cũng dòm dòm.
@Vongtongtai chiếc này được showroom trưng ơ lê dg thđ gốc nq lâu rồi, gio thuê tinhte viết bài co thê thấy dc y đô cua chủ đại lý
mrbinmsa
ĐẠI BÀNG
11 năm
Một từ thôi: XẤU!!! Ai chê đẹp thì kệ 😁
xin lỗi các bác cho e góp ý xíu, topic tạo ra để ai khoái e này chiêm ngưỡng, chém gió ( dù thằng quang phương , khoa siam bán cả năm rồi)
mấy thằng ngu ko tìm hiểu về belang thì đưng vô đây chém gió mất công
trời ah...xấu tệ hại...
vhoangvl
ĐẠI BÀNG
11 năm
mắc cười với mấy bác trong này quá , nào là đòi 25 củ , nào là mua fz ...... FZ16 fz-s so tốc độ ẻm này k có cửa đâu các bác àh , cbr150 và r15 may ra còn hy vọng ............. ẻm này là raider , belang nay gộp chung lại thành satria F , con SATRIA 2 thì k còn sx nữa , cũng do tiêu chuẩn khí thải và tiết kiệm năng lượng ...... kiểu dáng em này là thuộc dòng underbone ..... khó mà so sánh đc ....theo mình em ấy đẹp, tuyệt .....
nova8620
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vhoangvl Ít ra tinhte cũng có người hiểu biết như bác. Like cái
có tiền cũng không mua mấy em này =)).
Kanzz.Elf
ĐẠI BÀNG
11 năm
Toàn các thím quen chạy xe đàn bà nên chê em này xấu 😕
@Kanzz.Elf Chẳng biết ai cùn , bị mọi người chê xấu . K nói đc gì , lải nhải đàn bà vs đàn ông . Giờ bị gậy ông đập lưng ông thì lại bảo ng khác cùn , đúng là thành phần hiếm gặp của xã hội =))
@Kanzz.Elf chỉ dùm coi chỗ nào ghi xe nữ sao nhìn lòi mắt ko thấy ta ??? hay nhà thím đc đặc cách ghi cả "Xe Nữ" lên cavet xe để ko bị nhầm lẫn giới tính người sở hữu ;) đừng có bào chữa là ko có nhiều xe nam để lựa chọn, giờ tôi kể đc trên 10 loại xe đúng tiêu chuẩn xe Nam từ bình dân tới cao cấp thì tính gì ? cả nhà bạn cũng đi xe nữ như ai thôi nên đừng cố nguỵ biện này nọ, xe nữ - xe nam nhé, mấy người sống thời bao cấp mới có cái tư tưởng đó thôi =)) xin lỗi trước khi nói câu này, nhưng biết đâu ba bạn lại thích đi xe Nữ ko đi xe Nam thì sao ;)
tôi thấy xấu thì tôi chê xấu ? ai cấm ? ex xe đàn bà thì Xì-po chắc cũng đàn bà luôn nhỉ ? nếu mà Satria đẹp thì nó đã chạy đầy đường như ex hay wave dream rồi ;) ôi có mấy đứa ảo tưởng underbone mà tôn lên làm xe "Đàn ông đich thực" mới chết chứ, có mà thích đực thì có 😃 chã khác gậy ông đập lưng ông 😃 cố chứng minh dùm là Satria là xe của Đàn Ông đi nhé, ko làm đc thì chắc là "thằng đàn bà" thôi đấy 😃

@Việt QK3 Mình đọc cm từ đầu trang tới giờ, thấy bạn cm hơi vô lý, bạn có thấy thằng giới tính thứ 3 nào ngồi xe này chạy chưa, ah mình cũng đang chạy xe này và rất tiếc sr bạn là mình thích con gái ko phải bd bạn ah nên làm bạn thất vọng rồi, có thể bạn ko thích nhưng đừng có phán bừa thế nhé.
@lkdesign1802 mình cung chua tháy thàng gay nó đi belang
vietqk3 cm vai hàng that
hehe tháy thang gay đi su belang moi lạ thấy rủ nó hốt 1 vòng nó thắng đưa ass nó thông luon hahhaa
Xa_Que
TÍCH CỰC
11 năm
Xe vừa xấu vừa đắt. Nhìn ngổ ngáo như cướp . Y như mấy thằng nhỏ con bẩn bẩn vẽ chuyện tranh lên nguời.
max speed con này 160km/h nhé, stop so tốc độ với ex đi, kiểu dáng có thể thua (tùy con mắt thẩm mỹ mỗi người) nhưng tốc độ thì miễn bàn
lehoang91
TÍCH CỰC
11 năm
Mình k phải người sành sỏi về xe cộ,lúc đầu mình mới xem ảnh thì cũng có đồng quan điểm vs khoảng 60% các bác comment ở đây là thấy xe có vẻ hơi khó nhìn,xấu xấu thế nào í.Nhưng mình thấy thắc mắc vì sao có cái giá đến 99tr,tò mò nên mình bỏ công tìm hiểu 1 chút,thế quái nào nhìn ngắm,xem video 1 lúc mình lại thấy nó là lạ,ngộ ngộ rồi bây giờ lại thấy xe rất ngầu và đẹp mới hay😁
Cảm nhận của cá nhân mình thật,k nói điêu câu nào

Sent from my LG Prada 3.0 using Tinhte.vn
SuQN1205
TÍCH CỰC
11 năm
@lehoang91 đó chính là phong cách thiết kế xe của suzuki đó bác.
lehoang91
TÍCH CỰC
11 năm
@SuQN1205 Cũng k hẳn,k phải xe nào của Suzuki mình cũng thấy đẹp dù có nhìn ngắm bao lâu đi nữa.Nói chung hãng nào cũng có xe đẹp và xe xấu,mình cũng chả thần tượng hay tung hô hãng nào cả😃

Sent from my LG Prada 3.0 using Tinhte.vn
leonheart
TÍCH CỰC
11 năm
Có 100tr sẽ mua cbr150 hay r15, mặc dù thích cục máy của em nó nhưng kiểu dáng thì còi quá
Em nó đã có nhập về vn từ đầu năm rồi, và chỉ do cửa hàng nhập về nhỏ giọt để thỏa đam mê của ae thôi, chứ k phải là do SU VN nhập chính hãng về đâu (giá thị trường trước khi có em này là 125tr, dù sao 99tr vẫn rẻ hơn)
Mấy chiếc này có vẻ k phù hợp mới mấy mem tinh tế này lắm, qua biker ai cũng thèm chảy nước miếng. Mấy thằng bạn nghe Raider/Belang/Satria nà nổi da gà.
ko bik nó đẹp ở chổ nào mà 99tr,,nhìn nó xấu như nova hồi xưa
koutouyo
TÍCH CỰC
11 năm
Chạy ngoài đg thỉnh thoảng thấy mấy a chạy, Về tra ra thì giá ôi thôi từ 60 mil trở lên... Cũng đc biết xe này là xe vua tốc độ đấy mấy anh bạn. Hình dáng xấu nhưng đua xe em này là nhất 😃 r15, cbr150 may ra so kịp nhưng mà mình cũng không hy vọng lắm đâu nếu là mấy bro :V
@koutouyo về tốc độ thì em khẳng định cbr150 ko đú nổi vs nó dau bác ak, maxspeed em satria này 160km/h đấy, máy 150 mà kéo lên dc 160km/h @@
ElvT
ĐẠI BÀNG
11 năm
theo mình được biết thì Satria F150 ở Suzuki Quang Hùng Phương là xe do Quang Hùng Phương nhập về để bán, ko phải là nhập khẩu chính hãng. Giá 99 triệu cũng là giá do Quang Hùng Phương tự đưa ra, do họ tự nhập xe về bán.
Cũng vì vậy mà nó không được bảo hành chính hãng Suzuki Việt Nam, nếu có bảo hành là do Quang Hùng Phương tự bảo hành thôi.

Đề nghị Mod kiểm tra thật kĩ nguồn thông tin trước khi viết bài, vì bài viết như vầy có thể ảnh hưởng đến thương hiệu Suzuki Việt Nam.
@ElvT Suzuki chính hãng nhập đàng hoàng đấy bác ak, giá đó là chính xác rồi, bên showroom suzuki ở khúc Nguyễn Trãi, Ngô Quyền TP.HCM giá cũng zy thôi, lúc mình mua là 100 triệu
gaucoj
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chỉ biết đam mê. Mọi so sánh đều khập khiển khi ai cũng có cái tôi của riêng mình! Nhưng đừng vội phán khi chưa được nhìn bằng mắt, sờ bằng tay và Trên Mông e nó! I love Satriaaaaa
d7293
CAO CẤP
11 năm
Thị trường đang khao khát 1 chiếc xe côn tay để cạnh tranh với Ex, Ex bão hòa rồi.
Còn Axelo thì cảm giác đuối đuối. 😃
Xe này theo mình là đẹp, nhưng giá chưa ưng. 😃
211
CAO CẤP
11 năm
Giá mà được sở hữu chiếc này nhỉ ! Xe nhìn ngầu, 16 mã lực thì phóng phê hết biết
icetakoo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xe có bình xăng dưới chim đều là underbone hết.
Suzuki mà cho ráp Raider ở vn thì toẹt vời, kiểu dáng ngầu, sức mạnh cao! Nhưng nếu nói về Kinh of underbone nhớ không lầm là con Nova chứ nhỉ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019