Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh Yamaha Exciter 2011

cuhiep
11/4/2011 6:51Phản hồi: 419
Hình ảnh Yamaha Exciter 2011
Những chiếc Exciter 2011 chính thức tại Việt Nam đã có mặt tại các Yamaha Town. Sáng nay, mình vừa ghé Yamaha Town trên đường Nguyễn Văn Trỗi để ghi lại những hình ảnh đầu tiên chia sẻ với anh em. Không khác với những hình ảnh trước đây, Yamaha Exciter 2011 to hơn, hầm hố hơn, nhiều chi tiết hơn, sắc hơn, mạnh mẽ hơn...Nhìn thì rõ ràng là phiên bản trước đơn giản và đẹp hơn. Nhưng với máy mạnh hơn, hộp số 5 số thì sẽ làm phấn khích rất nhiều người.

Sáng nay không mang theo máy quay nên mình lại một lần nữa dùng Sony Ericsson Xperia Arc để quay phim. Chất lượng cũng khá ổn. Lưu ý, hình không chụp bở Arc....

419 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bốc thế ....................................
ducpt1012
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn chiếc màu vàng và đỏ đẹp quá..... Phần đầu và đuôi hơi nhỏ
Đẹp hơn hẳn bản 2010, xe đẹp thật đó. 🆒
Kemmo0n
ĐẠI BÀNG
13 năm
phiên bản 2011 đẹp hơn nhiều so với phiên bản 2010 nhưg đầu xe 2010 đẹp hơn :-bd
Kết chiếc côn tay 5 số quá đi.....
Màu vàng đẹp nhỉ.Nhưnmình không thích YAMAHA
BBaoni
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao ko thích vậy bạn? Mình từng mua 1 chiếc ex của Ya, quả thật dịch vụ hậu mãi rất tốt, chạy gần 3 năm mà đèn ko hỏng chiếc nào hết (cả linh kiện và bình cũng vậy), rất happi! Chỉ có điều ya toàn xe tầm trung, muốn đú cũng không có dòng cao cấp như honda 😃
@BBaoni nguy hiểm ghê
@BBaoni W T F
theo bạn honda dòng nào "cao cấp"
Yêu quá, bao giờ có tiền mua về đập chết con 2010 của thằng em mình 😆
t2t_102
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có đập đc k? ^^
đẹp đẹp thật hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
xấu quá, nhìn đầu cứ như wave 😔
Pó tay với nhận xét của bác này. Nhìn design như thế mà bảo đầu giống Wave @@ . Em thì thấy design và nước sơn của Ya lun hơn hẳn Honda (xe sx trong nước ạ). Ý kiến khách quan của em, mời các bác chém típ ạ ^^
Chả biết sao chứ em nhìn cứ giống giống con wave rsx 😔

cá nhân em thấy xấu mù mịt, chả đẹp đc ở chỗ nào. Chỉ thích cái khoản máy móc thôi, kiểu dáng thì khoái ex 2k9 hoặc 2k10 hơn
thiết kế nó đến buồn bác ah.thất vọng quá ước j nó đệp như bản cũ
vnvn
TÍCH CỰC
13 năm
Mình thấy thiết kế rất đẹp đấy chứ :p . Kết em Vàng , Trắng , Đỏ quá , thiết kế ko thể đẹp hơn . Mà bác Hiệp trình bày thêm tính năng mới , so với dòng 2010 luôn được không ?
Nhìn e nó ko thể cưỡng lại được sự ham muốn 🆒
nhìn sao ra wave vậy bố,haizzz chắc phải đẩy con ABi đi tậu em này quá?
Sao các hãng xe 2 bánh VN không ráp mô tô mà lại đi ráp những loại xe đồng bóng này?
keyspy
ĐẠI BÀNG
13 năm
thiếu phiên bản GP nhỉ
dkchoi
TÍCH CỰC
13 năm
SE Arc chụp ảnh tốt quá.
Hình như cốp xe này hơi nhỏ
Bác Hiệp chẳng bảo là quay phim bằng Arc, còn chụp hình ko phải arc mà
Đẹp ........
Chê anh cuhiep gì thì chê chứ ko thể chê về tài chụp hình được ..................................
Tiếc là em vưà mua xe ròi chứ. nếu ko dành tiền mua em này luôn. Nhìn kết quá!
Đẹp thật đấy.......................😃
Xe mới nhìn hay quá....! Đẹp, khỏe và màu sắc hài hòa! Cho mình hỏi là tất cả hình đều chụp bằng Xperia Arc phải k bác Hiệp? 😃
Hình được chụp bằng D3 bạn ơi, arc chụp chơi thôi, chứ ko có chụp thiệt được 😁
xe đẹp quá, hy vọng có ai mua để em chạy thử coi sao

em vẫn rất thích tiếng xe trầm đục của FX, nếu cái này có tiếng máy đó thì đã ha!
côn tay 36tr còn em thường thì 34, không biết có đúng không ^^, nếu vậy giá cũng chấp nhận đc, không biết đó có phải giá chính thức chưa
Exciter mới hấp dẫn, SE Arc mới quay phim ngon. Mỗi Cuhiep là cũ 😆
Thích nhất con RC màu vàng và con R màu đen pha chút đỏ ....................................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019