Hình chụp bởi iPad 2012

cuhiep
13/3/2012 9:0Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghĩ tới cảnh có thằng cầm con Ipad chụp ảnh đến đau ruột :-j
Vào cafe tinhte hay đc cuhiep chụp hình nhỉ,cơ mà bác nào chốn vợ đưa bồ nhí vào đây,vô tình bị cuhiep chộp đc rồi đưa lên đây,vợ ở nhà đọc đc thì coi như die 😁
nhìn chung 5mp chụp được như vậy khá tốt tớ nhìn cũng thích nữa ^^,chụp thiếu sáng mà vẫn khá trong rất thích tấm trong nhà chụp rất rõ tuy nhiên nếu nói là đột phá thì ko đúng vì hiện trans của asus cũng chụp gần tương đương, rất rất thích màn hình của e nó ^^ mà chưa có dịp test

ngứa nghề gởi các bác tấm chụp n8 lúc bình minh , ngược sáng
[/url][/IMG]
Theo em như thế này là quá đủ cho 1 chiếc máy tính bảng rồi...những gì apple mang lại thật tuyệt vời (theo cá nhân em thôi nhé ae khỏi chém)
huunghiem
ĐẠI BÀNG
12 năm
5 chấm của Apple có khác, đúng là đáng đồng tiền bát gạo, mà biết bao giờ mới có tiền mua đây. Bác nào có thì cho e sờ tý cho đỡ ghiền.
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
tablet mà chụp được vậy cũng ok, vì mình cũng ko thích cầm cái máy gần 10" mà chụp hình 😁
anhchay999
ĐẠI BÀNG
12 năm
...quá đẹp cho 1 cái Tab ... Chụp xong xem trên màn hình siêu nét nữa thì quá tuyệt...
phóng to lên ảnh trông vẫn đẹp 😁
allin0n3
TÍCH CỰC
12 năm
camera 5 chấm + nhiều ảnh = hấp diêm băng thông kinh quá 😢
atnxh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hình nhìn cũng được ấy chứ, riêng mấy cái vụ chụp hình thì mình tệ lắm
lên ảnh đẹp wá, nhưng rửa ảnh ra có đẹp vậy ko ạ?
jfuolu
TÍCH CỰC
12 năm
hài... imac lại dùng win 7
Ôi Việt Nam... :banghead::banghead::banghead:
đáng định nói =))))))))))))))))))))
nhiễu quá nhỉ, camera hơi thất vọng.
Hình cũng dc nhưng thua xa với mấy tấm trong quảng cáo. Đúng là phong cách của Apple 😁
Muốn chụp đẹp giống quảng cáo phải setup nhiều thứ chuyên nghiệp khác như ánh sáng v.v.. Chứ chụp chơi chơi thì máy dslr cũng giống như pns mà thôi.

Bạn nên hiểu cái gì là quảng cáo. Ngư mcdonald quảng cáo cái bánh đẹp và nhìn ngon dã man, đến ăn thì nhìn cái bánh muốn quăng thùng rác.

Chụp ở điều kiện thiếu sáng thì đến cả dslr thông thường còn noise nói chi tablet. IPad mới vậy là ngon hơn bản trước đó rất nhiều rồi, mình hiếm khi chụp ảnh bằng tablet, smartphone thì chụp nhiều vì mang theo mọi lúc mọi nơi. Nhất là đi chơi biển mình hạn chế dùng dslr 😆
Hình thì đẹp đấy. Nhìn ngang ngửa máy du lịch rồi. Không thể phân biệt được nữa.

Nhưng mà sao 2 em Mac kia lại chạy Win nhờ?
chụp đẹp, màn hình to, thích! 😆
randyiu16
ĐẠI BÀNG
12 năm
ảnh chụp trong mát thì ok còn nắng thì hơi bị nhòe với lại zoom 100% thì thấy noise hơi bị nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019