Hình chụp bởi iPad 2012

cuhiep
13/3/2012 9:0Phản hồi: 245
245 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wannaback
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ảnh chụp ngoài trời như có lớp sương phủ, ảnh nhìn k rực rỡ và hơi tái. Chụp trong nhà nhìn khá tốt. Đang ngóng tới ngày 16/03 này quá.Rất tiếc phải đi làm nên nhờ ông chú đi pick up giùm tại Apple store nếu không thì mình cũng thử đi xếp hàng 1 lần cho biết
Mà giá 13M7 như đã nói là có thật không hay chỉ là nói thôi đây?! chỉ sợ tới khi đến mua thì lại bảo hết hàng thì toi. Mong có giá tốt và không khan hàng cho anh em Tinh Tế đc nhờ.
randyiu16
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nói chuyện đọc cứ tưởng bác đang ở nước ngoài nào là apple store nào la xếp hàng ... nhưng cuối cùng lại sợ bị đẩy giá apple store cũng đẩy giá ah
Cơ bản là đẹp , máy ảnh chụp đẹp nhất trong các dòng máy tính bảng, ảnh chụp có phần đẹp hơn ip4 nhưng vẫn thua ip4s
nhìn hình khá ổn so với iPad2 nhưng chưa thực sự đẹp.hình có vẻ dư sáng...từ lúc ra con Pureview thì mình chẳng thấy smartphone or tablet nào chụp ảnh đẹp nữa ^^
mrphan
TÍCH CỰC
12 năm
Hehe! Anh em mình dồn hết sức cho công nghệ nên cũng không có siêu xe máy nhỉ? ^^
Nói chung là ảnh dừng lại là mức độ chấp nhận đc, với 1 cái MTB thì thế này là đủ rồi. Chỉ tiếc là cái Camera trước vẫn là VGA, nâng lên tầm 1.3 hoặc 2.0 có phải ngon ko 😔
Chất lượng ảnh cũng chỉ nhỉnh hơn con N82 của mình 1 tí thôi............
chụp xấu thế ko bík :mad::mad:
làm xấu cả hình tượng :-<

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:11 AM ----------

chụp hình cứ như mấy đứa trẻ chụp í, chụp loạn cả lên, gốc cây,xe máy với vách tường thì chụp làm gì 😔
wannaback
ĐẠI BÀNG
12 năm
"Mấy đứa trẻ" này có thể quản lý kinh doanh đc Cafe Tinh Tế , "những đứa trẻ" này có thề điều hành đc 1 trang web về thông tinh công nghệ được yêu thích nhất tại Việt Nam và cũng chính "mấy đứa trẻ" này có thể xuất ngoại tham dự những triển lãm công nghê lớn để có những bài viết hay, kịp thời và thực tiễn cho công đồng yêu công nghệ tại VN mình. Bạn, "một người lớn" không nên có những suy nghĩ của "mấy đứa trẻ". Hãy "tinh tế" !😃
Mình thấy với cái cam 5mpx này chụp như vậy cũng tạm chấp nhận được, ngang với mấy con sp 5mpx khác thôi. vâỵ mà apple nổ quá, tung cả hình pts lên làm hình mẫu rồi mấy ifan còn chém chụp đẹp hơn cảu 808 Pureview. hài thật
Nói chung là bằng chiếc vivaz u5 cùi mía của mình
Có điều góc nhìn rộng hơn 1 chút
phải công nhận là xấu, chả hơn j cái máy PNS 4tr của canon nikon cả.
new ipad chụp trong quán cafe tinhte mới thấy có bàn banh đẹp.
này mới thấy mấy tấm hình trong topic trước cũng tiêu đề hình từ new iad dc ps quá quá tay luôn.
hienhung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp quá..................................................!
ngox_IT
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn chất nhỉ, rõ nét vô đối .......
Cân bằng trắng khá, đo sáng tốt, màu sắc ổn, thiếu sáng ok... Nói chung rất tốt. Mà hình như hơn hẳn iphone 4.
bình thường chứ ko muốn nói là xấu
Hình chụp đẹp quá! Có khi còn nhỉnh hơn iP4 ấy chứ!
5 chấm chụp vậy là xuất sắc rồi. Thanks
ngoclam198
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp phết đấy chứ nhỉ
5.0 như thế là ngon rồi
không biết bao giờ mới nâng cấp camera cho ipod nhỉ
Dogmatix
TÍCH CỰC
12 năm
cũng ko được đẹp lắm nhỉ 😃

Xu hướng