|Hisense F1 - Hisense HS U950| .:: Chia Sẻ và Cảm Nhận ::.

S_ViệtNam
4/5/2013 9:27Phản hồi: 1.703
1.703 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

newfan189
ĐẠI BÀNG
10 năm
em vào được fasboot rồi ạ .nhưng recovery thì lại bị lỗi :failed to read file / u950_1.v1/conf/u950_1.xml,with error no-1. ai giúp em với !
Vắng nhỉ

Sent from my GT-I9500 TouchWiz P2 using Tinhte.vn
Vô hỏi mà cũng bị chữi thì ai dám vô đây nữa hả bạn?

♡♢♧♤--->Thánh thơ<---♤♧♢♡
Kể từ nay ta quên tình căm hận
Mãi một đời xin chẳng dám yêu ai
Đành quên hết chuổi ngày dai phiêu lãng
Bỏ quên đời thi sĩ hết làm thơ.!
có ai biết rom nào mà giao diện nó nguyên gốc của Android 4.0 ko nhỉ?
Có ai bị như em không ???

Em có đăng ký gói Opera Mini 20k/1 tháng ( Vì ở nhà có wifi nên dùng gói này cho nó rẻ ) dùng bình thường 1 thời gian, rồi tài khoản em hết tiền cùng lúc gói OM thông báo cần nạp tiền để gia hạn, em có nạp thẻ 20K, nạp xong nó trừ 15k gia hạn, em lại lên facebook trên trình duyệt Opera, dùng được 15 phút thì nó mất sóng 3g, e kiểm tra tài khoản thì 5k còn thừa hết sạch @@, từ lúc này không vào được 3g nữa, nó trừ 15k rồi thì mình vẫn phải vào được chứ @@, kiểu này là bắt nạp thêm tiền, ai từng bị cho em cái bí quyết với :v
chi_123
ĐẠI BÀNG
10 năm
e muốn up rom mới thì phải làm sao vậy mọi người! 😃 tks!
hoang022
ĐẠI BÀNG
10 năm
nhà mình còn ai dùng em nó nữa không?
Loyaltyth09
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoang022 em đang để chặn giấy rồi bác ơi. dead boot, sạc ko lên màn hình luôn 😕😕😕😕😕
hoang022
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Loyaltyth09 Mang qua tgdd nhờ repair boot cho bác ah
Loyaltyth09
ĐẠI BÀNG
10 năm
được ko bác ? thấy bọn bên đấy rùa rùa sao ak, với lại hồi xưa mua bên dienmay.com
Bác ơi cứu em, làm tới bước 5 rùi, màn hình hiện chữ welcome to fastboot rùi, mà e cắm điện thoại vô nó không nhận @@ USB Divice not recognized @@ em thử hết cách mà hk dc bác ơi
@choisoohwa Cài diver chưa

Gửi từ IM-A830L của tôi bằng cách sử dụng ứng dụng Vegaviet
@hùnggfdgdg Driver gì bác ? Bước 5 nói tự nhận dt mà @@
@choisoohwa Có 1 cách khác. Cài rom trực tiếp ko cần kết nối dt vố máy. Bạn tới trang 61 ý cài trên thẻ nhớ lun

Gửi từ LG-SU540 của tôi sử dụng Tapatalk 2
không liên quan đến root ạ ..tình hình là e cũng có con hiense f1 .nhưng đi cái màn hình rồi ..bác nào bán máy bị hư phần cứng k .e cần màn vs khung máy ..
Mình đang dùng rom trong suốt W656.6.02.v03 nhưng mà mục danh bạ khó nhìn qua. Bác nào chỉnh sửa lại dùm mình được không?
Link download ROM Stock của Trung Quốc tại trang 61 cho bạn nào không có tài khoản baidu nha

Tag: US8236(HS-U950)-SW-W656.6.06.01.AA00-20130528(T卡升级文件).rar

http://1drv.ms/1MCABRU
Bạn nào còn xài máy này làm ơn cho mình xin bộ nhạc chuông của nó vs. Mình down rom về mà mở ra ko có nhạc chuông mình cần. Tks các bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019