[HN] Mời anh em đi tham dự ASUS EXPO 2012

cuhiep
10/9/2012 14:8Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đi liền, hôm đấy rỗi :X
Năm ngoái đi mà chẳng được gì, chiếc ASUS N-xx ấy, bao nhiêu người trượt mà không tới lượt mình!
Đợt này ở nhà, xa quá!
Qua xem co j hot ko nhỉ.

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
htk90_hp
ĐẠI BÀNG
12 năm
không vào đăng ký dc nhỉ. ngay gần nhà mình
newkid2202
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bữa trước ở thành phố HCM bị dụ xếp hàng cả cây số.. mình tưởng phải đăng kí để vào.. ai dè xếp hàng đăng kí lấy cái giấy bóc thăm để khi tham quan phải đóng dấu 18 gian hàng thì mới được tham dự bóc thăm...thật nhảm. Bảo có máy tính bảng chạy win8 ai dè chỉ để em nó nằm trong tủ kiếng nên người tham quan chỉ được ...nghía...không có gì thú vị vì các thiết bị.
Năm ngoái ai đi rồi thì năm nay có vé mời k phải đăng ký ah? Mình cũng nhận đc thư mời của Asus rồi 😆
ngqnamanh
TÍCH CỰC
12 năm
thế phải mua vé ko nhỉ mấy bác hì
@ngqnamanh hình như là không đâu bạn! mình ms đc chị nhân viên trong ban tổ chức gọi điên nói rằng : bạn đã đăng kí tham dự asus expo 2012 có đúng không! nếu đúng thi mời bạn ngày 15 tháng 9 đến ...... khi đi chỉ cần mang theo chứng minh thư nhân dân!
ngqnamanh
TÍCH CỰC
12 năm
@lamlovengoan vâng! cảm ơn bác hì😁
không biết anh hiệp có ra hà nội đc không nhỉ? xem và đọc bài viết của anh nhều rồi nhưng chưa đc gặp mặt trực tiếp! hjhj
ước mơ xa vời!
thuongsmith
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cai nay dc moi di la free, co mat nhieu tien ko nhy?. Em con dang ki SVVN ngeo ma 😃
rushhour
ĐẠI BÀNG
12 năm
hôm trước một em giọng ngọt như mía gọi điện rủ đi, bảo a cứ đến, ko cần đăng kí, vé viếc gì đâu...tiếc là hôm đấy ko trốn đi đc
Năm 2011 mình có đi, năm nay cũng không để ý là lại có tổ chức, đc cái đợt này chưa đăng ký gì, cơ mà cũng đc các em bên asus gọi hỏi thăm và đăng ký hộ giúp mình luôn, đợt gần đây cũng có 5 6 cuộc gọi buổi sáng, gọi cho mình nhắc lại thông tin, với thông báo chương trình suốt. Phải công nhận Asus rất biết quan tâm đến khách hàng, máy lỗi thì Asus kiểm tra và thông báo gọi điện, đi triển lãm Expo thì cũng gọi liên tục để hỏi thăm, thông báo khá là chi tiết 😁

Nhớ năm trước còn ngồi test đua xe với 3 màn nối liền, với xem đánh dota :D

đi thôi
lehoang91
TÍCH CỰC
12 năm
Đã đăng kí rồi...nhất định hôm đó sẽ rủ honey đi ngó nghiêng😃 mà hôm đó lại tổ chức trùng ngày photo marathon canon 2012 ở HN...lại phân vân k biết nên rủ honey đi cái nào😔

sent from my LG Prada 3.0 using Tinhte.vn
hixhix phải co money mới được vào hả các anh, em lỡ đăng kí mất rồi giờ đang kẹt nữa làm thế nào bây giờ????
linhmoitote
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đăng ky tham dự ở đâu thế các huynh?
anhbo102
ĐẠI BÀNG
12 năm
sáng canon ma ra tông, chiều tông mông các em a sút
tram den
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng hóng xem thế nào.........