Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[HN] Mời anh em đi tham dự ASUS EXPO 2012

cuhiep
10/9/2012 14:8Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghe nhân viên asus thông báo dễ thương quá:x
@phamson|_hlu Em thì không nghe cuộc gọi được, vì lúc đó đang ngồi trong lớp. Nhưng mà đã có email thông báo. 😃
rainy007
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Kaiderella cậu này giống mình,hế hế,email thì nhận được từ 6/9,chiều qua được alo nhưng mà không nghe được đt lúc ý,haizzzzzzzzzz,không được nghe giọng e dễ thương như các bác khác rồi
stupiduck
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vợ mình cũng làm ở Asus Hà nội. Lại bám càng vợ thôi
chaoluon37
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ho` đúng lúc mình phải về quê, đen quá. Anh em đi update cho mọi người nhé. Gút lắc
Đã nhận được thư mời. 😃
đến tham dự có cần giấy tờ gì ko vậy mấy bác
@mr_wang_1987 Nếu đã đăng kí rồi thì bạn mang theo CMND để tham gia tiết mục bốc thăm trúng quà nhé 😁
speedhack
ĐẠI BÀNG
12 năm
Anh em làm cái thớt đê, tập trung anh em tinhte lại đến đó cùng nhau luôn thể, biết đâu về lại làm chầu bia 😃
@speedhack

b này nói chuẩn qá ak:p
không thấy có email nhưng có gọi điện nhắc mang cmnd để bốc thăm
Hôm nay 1 bạn giọng dễ thương gọi điện thông báo mai đi triển lãm. Về chuẩn bị quần áo thôi anh em ơi:p
các bác cho em hỏi đăng ký ở đâu vậy...
let Go
mình cũng đc 1 e ở asus gọi điện. nghe giọng ngọt như mía lùi;). mai có ai ở mỹ đình đi k? mình đi cùng cho vui nhở😃
có tớ
demsaobuon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi hi, háo hức quá đi mất 😁:D
Sireto
TÍCH CỰC
12 năm
Sao mình không được ai gọi 😔(
@Sireto
bạn có nhận đc mail k? k đc gọi vẫn đc đi bt mà.
Sireto
TÍCH CỰC
12 năm
@menvp88 Mail cũng không. Đi thì bt nhưng cái phần thưởng bốc thăm chắc gì mình đã được confirm là có được tham gia ?
@Sireto

vẫn đc mà. mai b mang theo CMTND. đến đó bạn đăng ký tại đó luôn nhé. đừng bỏ mất pần qà. cơ hội dù nhỏ nhưng vẫn pải hy vọng😁
Sireto
TÍCH CỰC
12 năm
@menvp88 Merci bạn :D
Geek
TÍCH CỰC
12 năm
Trên tờ quảng cáo của Asus thấy cuhiep tiếp thị cho Asus, không biết khuyên dùng Asus thật hay chỉ là PR thôi?

Sent from my MB861 using Tinhte.vn
@geek Anh ấy dùng Mac + Nexus 7 ("đứa con cưng" của Asus và Google) đó bạn ;)
demsaobuon
ĐẠI BÀNG
12 năm
tinh tế có ai đi ko vậy share ảnh lên đi
Xin phép cập nhật một vài hình ảnh từ ASUS Expo 2012. Định k up lên vì ảnh hơi gà, nhưng chưa thấy ai nên mạn phép share vài cái, đợi ảnh đẹp của mọi người. Không biết trong NAm thế nào, chứ ngoài này em thấy hơi nản. K có chỉ dẫn từ xa, phải lòng vòng 15' mới tìm được chỗ. Đứng từ 9h tới 12h k có cái ghế, phải ngồi vạ ở sân khấu 😔, được phát 1 chai coca thì k có bàn, phải đứng uống ở gần WC, chắc cho tiện :mad::mad:

Em áo trắng say sưa chém hoa quả. Dùng công nghệ gì mà cảm nhận chuyển động ý :p

Sân khấu hơi nhỏ, được cái MC cười rất duyên, nhưng nói tiếng nghe hổng có rõ

Chụp và in ảnh tại chỗ

Giải pháp cloud computing. Phía sau bạn áo đỏ sọc trắng là 2 chiếc ghế duy nhất cho khách tham quan ngồi...xem film

Khu vực gamers luôn đông đúc và náo nhiệu nhất, dù chỉ có 6 chiếc máy chơi "Call of dirty"

Có hình ảnh bố đang chăm chú xem padphone, con khoảng 2 tuổi ngủ ngon lành trên vai. Định làm 1 phô nhưng oải quá, đứng còn không chịu nổi. Hết buổi sáng là mình về luôn, chiều k quay lại nữa.
Mấy em PG lúc nào cũng tươi, nhưng nói chung là k đặc sắc lắm, nên cũng k chụp. Các bác thông cảm😁:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019