Hót ! Quickoffice pro 7.1.18 bản fix lỗi trên belle

changnhoc123
26/6/2012 17:21Phản hồi: 76
Quickoffice Pro FULL 7.1.18 VI - Ứng dụng dành cho văn phòng fix lỗi trên Belle
Các chức năng chính như: tạo,
xem, sửa các file Word. Excel đều rất tốt.
Còn lại, anh em test nếu có gì sơ suất thì cũng bỏ qua cho. Bản này mình mod ngôn ngữ mặc định là
EN-VI nhé. Nếu máy Tiếng Anh thì nó sẽ là
tiếng Anh, nếu đổi sang tiếng Việt thì nó
cũng sẽ tự động đổi thành tiếng việt luôn
nhé!
Cac bạn chú ỳ nhé : cài vào ổ C nhé. Không là bị lỗi đó! Tải về
nếu bạn nào cài bản trên mà bị lỗi thì có thể thử với bản nguyên gốc này xem sao : Tải về or Tải về sever mediafire.com
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thank bạn mjnh ₫ang cần caí này 😁
@nhs9 mình vừa lên ovistore thấy bản này mới nâng cấp liền up luôn. Và mình cũng đang cần. Xài microsoft offic nặng quá chịu không nổi. Thấy bản này đọc văn bản rất tốt. Chắc bản này fix lỗi trên belle. để chứng minh bản VH không bị lỗi . mình xin up video tự mình quoay lên cho các bạn xem :
@changnhoc123 Mình cài C chạy tốt rồi, cho xin cái hiệu ứng effects mà pro đang dùng đi , thank you !
@tcl8989 của bạn đây
jinhao SuckS effects.rar.zip
@changnhoc123 đã nhận hàng, thank you nha !
thankss
sao mình cài vào nó bắt mua vậy ban.o_O
Cảm ơn bạn nhiều mình cũng đang cần cái này. Xài Microsoft Office máy chạy chậm ì ạch đúng là mệt mỏi thật.
thank đag cần 😁
C-7 cài đặt xong- chạy ứng dụng- báo Lỗi hệ thống- hic..hic..
@tcl8989 xoá bản cũ đi rồi hãy cài nhé. Hoặc có thể xung đột với microsoft office . Mình đã test thử rồi ko bị lỗi gì hết
viquoc_ly
TÍCH CỰC
12 năm
cai` vo no' keu mua ban quye`n
@viquoc_ly bản này là bản pro mà. Làm gì có vụ bắt mua bản quyền
viquoc_ly
TÍCH CỰC
12 năm
@changnhoc123 ko có mình nói làm j
@viquoc_ly bạn cài vào ổ c hay ổ e. Mình cài vô ổ c. Chả bị gì cả. Bạn vào chỗ nào để kiểm tra nó ra vậy. Mình vào chỗ trợ giúp rồi chọn thông tin. Không thấy ghi chữ trail vison gì cả
mrthanhhd
ĐẠI BÀNG
12 năm
NGON THANK KIU 😁
Nó chỉ yêu cầu đăng ký mail để hỗ trợ thôi mà, có bắt mua đâu
c7- cài ổ E bị lỗi hệ thống - cài ổ C chạy được nhưng khi sửa văn bản thì bị lag quá !
mrthanhhd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ơ hay,tôi cài pro ngay có đòi mua đâu nhỉ 😁
bạn tạo văn bản mới thử xem?tui vào tạo nó bắt mua.tui cũng bị này nên xóa luôn rồi.kô pro nổi bạn ơi
@boyshockrock16 ua. Sao mình tạo văn bản được bình thường mà. Có thấy đòi mua gì đâu
yueyong
TÍCH CỰC
12 năm
Đúng là nó đòi bản quyền sau 7 ngày dùng thử bạn ơi, có cách nào không đây!
do bạn đã mua ở máy bạn mà.nên máy bạn có bản quyền thôi.chắc lúc đóng gói bạn bị thiếu file gì đó rồi
@boyshockrock16 không phả đâu. Lúc đâù mình xài bản quickoffic gốc của belle. Sau đó mình đowload bản pro này về , rồi gỡ bản gốc của belle ra rồi cài bản này mà. Mình cũng dowload giống như các bạn thôi.
nó báo trial hay là Buy mà, có cần chụp màn hình ko!
@hoangduykt7990 để tối mình up video lên cho bạn xem. Bạn sẽ rõ
@changnhoc123 ừa, bạn nói đúng rồi đó, mình flash máy lại Update lên Ok bạn à, thanks nhé! dùng N8 mới có Quik ofice bản quyền
Bạn nên fomat 7370 rồi cài lại. Có thể sẽ khắc phục đư0c
ọt.flash mình còn ngán huống chi fm bạn.bữa cũng down cái bản pro mà cũng phải buy
mrthanhhd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình tạo văn bản ko thấy yêu cầu mua ?
Bản này đúng là bản trial rồi vừa cài vào mở lên là nó báo hết ngày dùng thử (còn 00 ngày) và bắt phải mua với giá 7.99$.
Mình mở lên vô phần xem thông tin. Đâu có thấy nó ghi chữ trail dau. Có thể do bạn đã cài bản quickoffic pro khác nên giờ cài bản này nó bị vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019