Học lái xe ở trung tâm Hoàng Gia?

Thảo luận trong 'Xe ô tô' bắt đầu bởi nganpham1103, 25/12/12. Trả lời: 132, Xem: 41227.

1. swind

swind Thành viên

À, ngoài ra hồi xưa còn có Tiến Bộ nữa, mà bây giờ cũng xuống lắm rồi :D. Bách Việt với Hải Nam dạy cũng khá chuẩn như bác duaxiem nói
  2. swind

swind Thành viên

à mà Yahoo của bác có phải là elvisquy2005@yahoo.com không ?????
  3. soibac1010

soibac1010 Thành viên

Bác còn ngon, e học đồng tiến mới thực hành đc 2 buổi mà giờ lên thực hành lái xe cảm ứng để 2-3 hôm nữa thi nè
    swind thích nội dung này.
  4. swind

swind Thành viên

bác học ở Đồng Tiến em bảo đảm bác học không tới 10 tiếng đâu
    thailycuong thích nội dung này.
  5. Vincent Ng.

Vincent Ng. Dự bị

Mình tốt nghiệp bằng ở Hoàng Gia đây :) Ở HG được cái họ chịu đầu tư cơ sở vật chất nên cảm thấy yên tâm. Ngoài ra, học ở HG thì xe tập lái gần giống với xe thi. Còn lên sân tập sát hạch của HG thì tập quen xe nào đăng ký được xe đó lúc thi thiệt nên đỡ rủi ro.
  6. bacsidien94

bacsidien94 Thành viên

Mọi người có quen thầy nào dạy ở Trường Trung cấp nghề số 7 - Thành Thái Q10. không ạ
    Mà thầy chịu dạy thứ 7- CN đó ( Tất nhiên mình sẽ bồi dưỡng thêm cho thầy)
    Nếu có thì cho mình xin sđt nhé.

Xin cảm ơn các bạn,
  7. swind

swind Thành viên

bác pm mình nhé, mà không phải TC nghề số 7 được không :D, cũng ở q10 luôn
  8. bacsidien94

bacsidien94 Thành viên

Sorry bạn, mình chỉ muốn học ở đây thôi.
  9. swind

swind Thành viên

à vậy thì mình pó tay rồi :D
  10. haohao_chuacay

haohao_chuacay Thành viên

cái số em nó đen các bác ah, mới vừa thi hôm 22 tại TC nhà bè,lý thuyết thì bá đạo ùi, 30/30 , chạy chơi chơi sa hình toàn 95 đ, đến khi thi leo dốc rớt cái èo, hick buồn quá luôn........... hick , tháng đen ,bác nào muốn thi thì học ở TC nhà bè cũng được, mỗi tội là hơi xa thành phố,
    swind thích nội dung này.
  11. swind

swind Thành viên

xui cho bác quá, bị tuột dốc à :(, thôi lần sau thi lại cố gắng nhé
    haohao_chuacay thích nội dung này.
  12. haohao_chuacay

bác ở thành công à, khi nào có đợt thi lại vậy bác
  13. swind

swind Thành viên

tùy thôi bác, chèn được hồ sơ ngay vào đợt sau thì thi sớm, bác có làm hồ sơ thi lại chưa
    thailycuong thích nội dung này.
  14. ticktack

ticktack Thành viên

nếu muốn hợp pháp,bằng hợp lệ,học bằng chính sức mình thì nên học ở Hoàng Gia. nó dạy luật kỹ và thầy dạy thực hành ok, ko vòi vĩnh,cái nào ra cái đó, xe đẹp,xịn ko thành vấn đề mà vấn đề là bạn có điều khiển đc chiếc xe đó hay ko dù xấu hay đẹp. mới đầu tập bằng Kia CD pride 2002 cùi bắp , qua giai đoạn 2 thì đi bằng Deawoo lanos . năm ngoái mình học đóng 7,5tr ,học giai đoạn 1 từ tháng 8- tháng 12 giai đoạn 2 và dợt địa hình cuối tháng thi l ,mình nhận bằng tháng 1 + hồ sơ gốc +bằng nghề do HG cung cấp hẳn hoi. vậy thôi !! Học lái xe cho mình chứ đừng có lo làm bằng giả ,giếc này nọ, ,lười học luật thì rớt lý thuyết , lái dở,kỹ năng kém thì rớt thực hành cảm ứng. vậy thôi ,xem như mình chưa đủ chuẩn để lái xe 4 bánh ở Vn, và ngược lại.
    nhiều chú giờ nhờ quen biết lo cho đc cái bằng B2 ra lái toàn đâm cột ,đạp nhầm ga,gây tai nạn cán chết người tùm lum . xác định học cho mình, an toàn cho mình và những người mình chở,chứ đừng nói đến những người xung quanh.
    chúc bạn sớm thi đậu
    lqv77swind thích nội dung này.
  15. thailycuong

thailycuong Thành viên

Nói đúng! Từ lúc thi xong cho đến lúc lấy bằng là bao lâu. 16/9 mình thi

Sent from my HTC One using Tinhte.vn
  16. swind

swind Thành viên

bác này nói chuẩn nè
  17. haohao_chuacay

NỮA THÁNG OR 1 THÁNG BÁC AH, THẾ HAY LÀ ĐỢT NÀY BÁC THI CHUNG VS EM , KAAAAAAA
  18. haohao_chuacay

EM thấy TC mình có đợt thi B2 vào ngày 14/9 này, ko bit có cho em thi ko nữa,
  19. swind

swind Thành viên

14/9 sát ngày quá, chắc chèn hồ sơ không kịp đâu bác
  20. thanhtin85

thanhtin85 Dự bị

BẠn có nghe nói trường Cao Đẳng GTVT TPHCM - Trung Tâm Đào TẠo và Sát Hạch Lái Xe chưa???
    chỗ đó được không bạn