Hoc tieng anh cho e 63!

thanhminhna1
27/6/2009 19:23Phản hồi: 12
Các bác ah! Em muốn tìm một phần mềm học tiếng anh cho con E 63 của mình mà khó quá. Bác nào giúp em dc không? Em định tranh thủ trước lúc đi ngủ thì học một chút.
Phần mềm em cần để phục vụ các mục đích: Học từ vựng, học ngữ pháp, chát với nhân vật trong phần mềm đó, làm bài tập....
Em cũng tìm khắp các diễn đàn rùi đấy nhưng cũng đành bó tay....!
Cả nhà giúp đỡ em cái nha........
😃😃😃😃....!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

taolao
TÍCH CỰC
15 năm
Thỉnh thoảng dùng E 63 để nghe các đoạn Anh văn nhưng trình nghe nhạc của Nokia chỉ có chức năng nhảy sang bài tiếp theo hay trước đó mà không có chức năng tua lui/tới các đoạn nhỏ để nghe lại. Ai biết soft nào cho phép tua khi nghe mp3 trên E 63 nhờ chỉ giúp với.
Thanks
Smart Movie đó bạn. Cực kỳ tốt.
bạn giữ phím next bài hay previous là được.tua đi tua lại thoải mái luôn
taolao
TÍCH CỰC
15 năm
có nghĩa là nhấn giữ luôn chứ không phải bấm à bác 😕 có soft nào có nút này riêng không chứ nghe mà cứ bấm kiểu đó liệt phím luôn đó
Hic. Một ngày đấ trôi qua rùi mà chưa có bác nào giúp cả. Thiện tai, thiện tai!
Chán nhỉ! Chẳng lẽ anh em symbain khong có ai thích học tiếng anh ư? huhu.
Ai có phần mềm tự học tiếng anh lên tiếng giúp bọn em tý đi😁
thanks nhieeeeuuuuu
G.Vic
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đa số mua máy vì phong trào và đam mê công nghệ, chứ mua máy để làm việc, học tập e rằng ít...
thanh70
ĐẠI BÀNG
15 năm
bạn thử vào đây xem sao http://www.tinhte.com/forum/t189288/. Mình đang theo học chương trình Dynamic English, tài liệu thì xem file Doc, âm thanh thì nghe file MP3, hơi thủ công nhưng cũng ổn
thanh59
TÍCH CỰC
15 năm
mình có cái sổ tay đàm thoại này không biết có giúp đở phần nào cho bạn không nếu thích thì tải về dùng .mình thấy củng ok.
SoTayDamThoai.zip
Dùng TTPOD có chức năng tua lại tùy chọn đấy, cũng giống như trên máy tính thôi. Tôi cũng đang dùng để nghe các bài tiếng Anh mà.
mình thì down dùng google search để vào bbc đọc tin tức bằng tiếng anh,hihi,tất nhiên là phải đi kèm với lacviet trên dt rồi,bác nào muốn học tốt thì đầu tư mua bản quyền từ điển ý,90k,quá rẻ,đảm bảo bõ tiền mình mua,nếu sót tiền thì mua 1 sim km,rồi bắn 40k sang,thế là đủ 90k.cái gì cũng có giá của nó,mỗi tội mình đầu tư thế mà vẫn . . .mù tịt tiếng anh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019