Hội anh em dùng Hp Probook 4540s

Thảo luận trong '[Win] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi Nongdan-hitech, 24/8/12. Trả lời: 2614, Xem: 205557.

1. Nongdan-hitech

Nongdan-hitech Thành viên

Tuy dòng probook 4540s vừa mới ra mắt nhưng ngoài các ưu điểm là chạy mát,êm mà thiết kế sang trọng và mỏng,hứa hẹn sẽ là một sản phẩm được nhiều người dùng đến.Nên mình xin mạo muội lập ra topic này để anh em cùng chia sẽ kinh nghiệm mong mọi người cùng hổ trợ lẫn nhau:):):).xin mọi ngươi ủng hộ và tham gia tích cực!

:
    daidu0ng19, john_chaos, truong ton4 người khác thích nội dung này.
  2. vt2912

vt2912 Moderator

Làm một số hình ảnh và nhận xét đi bạn, hội gì mà có vài dòng thế :D. Cũng đang chuẩn bị mua cho thằng em con này. Có gì mình sẽ phải hỏi han bạn vài câu về máy :D.

3. haohao_chuacay

haohao_chuacay Thành viên

4c00b1c9_4546653c_49904def_6.
    em này nhóe hjjjj

hình ảnh của em nó thỳ cũng như 4530 na ná nhau,thiết kế nhìn hơi lạ mắt ty,nhìn cũng khá là good ah

images. tải xuống (1). tải xuống (2). tải xuống.

4. F5refresh

F5refresh Thành viên

bác nào đã sự dụng dc chức năng bảo mật vân tay thi chỉ em với. e mò mấy nay mà ko cách nào dc ca...thks

5. Nongdan-hitech

Máy không có bảo mật vân tay đâu bạn,cái phần mà bạn nhầm lẫn đó chỉ là 1 miếng nhựa thôi

6. bbviet_pro

bbviet_pro Thành viên

E mới mua ở hoanlong sao cắm sạc hoặc rút sạc màn hình lại cứ chớp 1 cái rùi bình thường là sao hả bác? Có bác nào bit chỉ e cái?

7. Nongdan-hitech

Máy mình không thấy tình trạng đó,bạn thử.đưa máy đi kiểm tra đi

8. Nongdan-hitech

Không biết bạn nào đã gặp thế này chưa nhưng máy mình lâu lâu ấn touchpad nó không nhận.phải nhấn mấy lần mới được

9. phanthanhsang

phanthanhsang Thành viên

máy chạy mát ko bác?=))

10. tibols

tibols Thành viên

em cũng cb mua con này để đi đại học :D

11. Nongdan-hitech

máy chạy rất mát nhé.múc đi.khỏi phải lănn tăn...............

12. tibols

tibols Thành viên

con này không biết hiệu năng chơi game ok khôangạ
    thấy cái card là bản 2gb.không biết chạy hơn bản 1gb nhiều không

13. Nongdan-hitech

tùy từng loại mà so sánh bạn ạ.nhưng chắc chắn nó chạy ngon hơn rất nhiều mẫu 1gb

14. XuHi

XuHi Thành viên

Minh tinh mua con nay o Laptopno1 (Bao An) co ok ko cac bac, thay gia n mem hon o Hoan Long

15. Nongdan-hitech

mình củng mua ở baoan.hàng bâon và hoanlong nhập về tư 1 nguồn nên chất lượng giống nhau.nên ở đâu rẻ thì múc thôi;)

Lee Yong Kyo thích nội dung này.
  16. XuHi

XuHi Thành viên

mà sao giá ở đó mềm hơn khá nhiều so vs tgdd or nguyenkim thế bạn nhỉ? mà hàng cò fai branew chính hãng ko?

17. thaiphung2001

thaiphung2001 Thành viên

bạn đừng thấy cái card rời 2g là nói nó hơn 1g nhe,card này xếp hạng 151 bạn nhe,nếu so với cái card 7670m thì nó thua xa nhé

18. tibols

tibols Thành viên

cái đó mình biết
    mình đang so bản 1gb với 2gb của probook 4540s mà

19. Thanh Tría

Thanh Tría Dự bị

anh em cho hỏi gấp nhá, ai có win7 64bit pro mà bản cho ivy bridge cho mình xin cái link, máy mình hỉnh như lỗi win hay sau mà vào firefox giật giật lag lag sao ý, mình dt lên Hp thì ng ta kêu cài win7 mà dành cho Ivy đó, cài bản thường ko tương thích là đúng, cho mình luôn bộ cài driver càng tốt

20. Phạm Vũ Khánh

Phạm Vũ Khánh Thành viên

các bác cho em hỏi là máy em không vào đc phần setting của card AMD ( chuột phải tại màn hình -> Graphics Properties, cái vòng tròn nó xoay 1 lúc rồi thôi, không có gì nữa ) có bác nào bị vậy không ạ. Em cũng là 4540s nhé