Hội anh em dùng Hp Probook 4540s

Nongdan-hitech
24/8/2012 4:15Phản hồi: 2.892
Tuy dòng probook 4540s vừa mới ra mắt nhưng ngoài các ưu điểm là chạy mát,êm mà thiết kế sang trọng và mỏng,hứa hẹn sẽ là một sản phẩm được nhiều người dùng đến.Nên mình xin mạo muội lập ra topic này để anh em cùng chia sẽ kinh nghiệm mong mọi người cùng hổ trợ lẫn nhau😃😃😃.xin mọi ngươi ủng hộ và tham gia tích cực!
2.892 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vt2912
TÍCH CỰC
12 năm
Làm một số hình ảnh và nhận xét đi bạn, hội gì mà có vài dòng thế 😁. Cũng đang chuẩn bị mua cho thằng em con này. Có gì mình sẽ phải hỏi han bạn vài câu về máy :D.
em này nhóe hjjjj

hình ảnh của em nó thỳ cũng như 4530 na ná nhau,thiết kế nhìn hơi lạ mắt ty,nhìn cũng khá là good ah

images.jpg tải xuống (1).jpg tải xuống (2).jpg tải xuống.jpg
anhnldev
ĐẠI BÀNG
11 năm
@haohao_chuacay E này có fải maria ozawa ko vậy bác

Sent from my SC-03E using Tapatalk 2
bác nào đã sự dụng dc chức năng bảo mật vân tay thi chỉ em với. e mò mấy nay mà ko cách nào dc ca...thks
@Nongdan-hitech vãi cả đái, làm em tưởng bảo mật vân tay, mất mẹ 2 hôm mò mẫm
@khanhlyquan có phiên bản có FG và một loại k có
Rockcafe88
ĐẠI BÀNG
11 năm
@F5refresh Hồi xưa em có con toshiba, sau khi thay đèn màn hình là nó bị chớp 1 cái rồi lại bình thường :|
anhnldev
ĐẠI BÀNG
10 năm
@khanhlyquan máy của mình 4540s i5 3210 ram 4G VGA Radeon 2G có bảo mật vân tay mà
E mới mua ở hoanlong sao cắm sạc hoặc rút sạc màn hình lại cứ chớp 1 cái rùi bình thường là sao hả bác? Có bác nào bit chỉ e cái?
Linh_pDr
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bbviet_pro theo mình đó không phải là bị lỗi. Khi rút hoặc cắm sạc lap sẽ thay đổi chế độ Power, do vậy độ sáng màn hình thay đổi.
anhnldev
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Nongdan-hitech Ko fải kiểm tra đâu, driver nó vậy đó, máy mình cũng bị, trước cài bản 32 bit hình như ko bị

Sent from my SC-03E using Tapatalk 2
@bbviet_pro Có thể là do sạc bạn ak!
Mình cũng có con HP cắm hoặc rút sạc bị chớp hình! Thay xạc khác thì ok!
@Nongdan-hitech tại bạn cài chế độ màn hình từ 60hz khi cắm sạc xang 40hz khi sử dụng pin đây mà
Không biết bạn nào đã gặp thế này chưa nhưng máy mình lâu lâu ấn touchpad nó không nhận.phải nhấn mấy lần mới được
anhnldev
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Nongdan-hitech máy của mình cũng vậy, máy của bạn có còn bị vậy nữa ko?
@anhnldev có bạn ạ
anhnldev
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Nongdan-hitech mình update dirver lên thì hình như ko bị nữa bạn ah
máy chạy mát ko bác?=))
Mei Yin Du
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phanthanhsang Nhiệt độ ở HN bạn nhé, trong phòng 27 độ C.
Chạy Word, xem video youtube, lên face cùng lúc, nghe nhạc bằng WMP, dao động ở 46-50 độ C.
Stress bằng Game nặng, Videos 4k, benmark, thì cao nhất là 74 độ. mà cũng chẳng ai đi phá máy bằng cách làm như thế cả!
Không dùng đế tản nhiệt nha, như vậy có thể coi là mát rồi (tuy vẫn thua con V3560 vài 3 độ, hix hix!)
tibols
TÍCH CỰC
12 năm
em cũng cb mua con này để đi đại học 😁
máy chạy rất mát nhé.múc đi.khỏi phải lănn tăn...............
tibols
TÍCH CỰC
12 năm
con này không biết hiệu năng chơi game ok khôangạ
thấy cái card là bản 2gb.không biết chạy hơn bản 1gb nhiều không
@tibols theo mình biết thì thêm 1G chỉ là chiến lược thu hút của nhà sản xuất thôi, chứ 2G chứ 4G so với 1G thì cũng không có gì hơn hẳn, quan trọng nhất là con chip thôi bạn
dragonA
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tibols con này chạy mát, chạy game tầm trung và hơi nặng ok, nặng thì để medium xài chả sao,test thử rồi. gaem thì ok nhưg chạy đa dụng thì có vấn đề. Ổ cứng chậm,ko đáp ứng nổi. 5400 vòng/phút. mình lên ssd thì ngon. đợi 2 tháng nữa rồi xúc. còn lại thì chê 1 điểm rất tệ : màn hình siêu cùi. mình làm photoshop mà nhìn mỗi góc màu lại khác nhau. điên ko tả được. Độ phân giải ko cao làm ảnh cảm giác bị rạn.
Đối với dân game thì con này khá là ok,còn đồ họa thì kiếu. Thêm nữa là vỏ dỏm hơn dòng cũ. 4530, vỏ trước bằng hợp kim nhôm,rất cứng,vỏ con này chỉ là nhôm phay. thêm lớp viền xung quanh nhanh bay màu. Được cái touchpad ngon.
@Mei Yin Du Bạn ơi bạn có biết lỗi này là lỗi gì không và sửa nó thế nào không ạh?
http:// upanh. com/slider/?e=malihu&s=upload&start=3vp32i6nclt
Có 2 khoảng trắng chỗ sau "http://" và sau chứ "upanh." bạn xóa khoảng trắng đó đi và xem giúp mình với!!!!
\
Mei Yin Du
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vmt199 Mình chơi 7554 thỉnh thoảng cũng bị lỗi này, nguyên nhân là do bạn chưa cài đúng driver tương thích với hệ điều hành đang dùng thôi, đôi khi không phải cứ tải bản mới nhất là phù hợp.
tùy từng loại mà so sánh bạn ạ.nhưng chắc chắn nó chạy ngon hơn rất nhiều mẫu 1gb
@anhnldev trời ơi cái đó mà hok biết hả trời mà than lạ nữa
anhnldev
ĐẠI BÀNG
11 năm
@taolagi227 Những quan niệm “đúng - sai” khi mua card màn hình?

(VTTCORP.NET) - Bài viết sẽ giúp bạn có cái nhìn rõ nét hơn trong việc quyết định lựa chọn một chiếc card đồ họa máy tính ưng ý.
Có thể khẳng định, việc lựa chọn một chiếc card màn hình vừa ý là điều hoàn toàn không đơn giản, thậm chí cả với những tín đồ của công nghệ chứ chưa nói đến những người dùng không quá am hiểu về công nghệ. Bạn có thể không tin nhưng điều đó hoàn toàn là sự thật. Trừ phi liên tục cập nhật những tin tức và thông cáo về các sản phẩm hoặc công nghệ mới nhất, bằng không bạn chắc chắn sẽ “hoa mắt, chóng mắt” trước sự thay đổi và phát triển của các loại card đồ họa theo từng năm.

Không chỉ vậy, một số loại card màn hình còn được chia làm nhiều cấp, nhiều hạng nên lại càng… làm khó người tiêu dùng. Một chiếc card mang trong mình công nghệ mới nhưng được trang bị nửa vời sẽ có hiệu năng kém hơn một chiếc card đời cũ nhưng “nội công” thâm hậu. Bởi vậy, hãy chú ý đến những điểm sau nếu như không muốn bị mất tiền oan mà vẫn không tậu được món hàng ưng ý và hợp thời.

Quan điểm 1: Dung lượng bộ nhớ RAM trong card đồ họa càng nhiều thì chiếc card đó càng mạnh
Độ chính xác: Chưa chắc chắn

Đây là một quan điểm nhầm lẫn vô cùng phổ biến khi lựa chọn card màn hình. Theo ý kiến này, một chiếc card có dung lượng bộ nhớ 1GB chắc chắn sẽ tốt hơn một sản phẩm có 512MB bộ nhớ RAM. Tuy nhiên, điều này chỉ đúng khi hai chiếc card cùng một dòng sản phẩm hoặc sử dụng chung một loại bộ nhớ. Ví dụ, nếu cùng được trang bị bộ nhớ RAM GDDR3 và nằm trong một dòng sản phẩm (ví dụ 9800GT), chiếc card màn hình của hãng A có bộ nhớ 1GB sẽ mạnh hơn sản phẩm tương tự của hãng B với chỉ 512MB bộ nhớ.

Bởi vậy, nếu so sánh 2 chiếc card khác dòng sản phẩm hoặc khác thương hiệu (nVIDIA hoặc AMD) thì việc đánh giá sức mạnh của card màn hình thông qua dung lượng bộ nhớ là hoàn toàn sai lầm. Lý do là bởi mỗi GPU (bộ vi xử lý hình ảnh) của từng hãng sản xuất sẽ có các thông số về xung nhịp, bus… khác nhau. Và hiển nhiên, mỗi yếu tố này đều có ảnh hưởng đến hiệu năng của sản phẩm (Xem lại bài viết cách đọc các thông số trên card màn hình).

Quan điểm 2: GPU là nhân tố chính quyết định sức mạnh của một chiếc card màn hình
Độ chính xác: Đúng

Bộ nhớ quan trọng, đó là điều không thể phủ nhận. Tuy nhiên, trái tim thực sự của một chiếc card đồ họa chính là bộ xử lý (GPU – Graphics Processing Unite). Khi bạn lướt qua tên gọi của một số card màn hình từ những nhà sản xuất khác nhau, điểm tương đồng dễ nhận ra nhất chính là loại GPU, khi con chip nhỏ bé này đóng vai trò quyết định về hiệu năng của một sản phẩm.

Ngày nay, thị trường card đồ họa vẫn là sân chơi riêng của hai đại gia nVIDIA và AMD (ATI cũ). Tuy nhiên, nên nhớ rằng mỗi hãng sản xuất đều có các dòng chip đồ họa riêng biệt cho từng nhu cầu (Ví dụ nVIDIA có Quadro, Tesla, Tegra và GeForce còn AMD sở hữu thương hiệu Radeon, FirePro, FireGL). Trong đó, mỗi thương hiệu lại có nhiều dòng sản phẩm khác nhau và được ký hiệu bởi các con số và ký hiệu phân cấp như GT, GTS, GS, GTX (của nVIDIA) hay HD, X (của AMD). Các con số và ký hiệu này sẽ cung cấp khá nhiều thông tin cho người sử dụng về sức mạnh của từng GPU được trang bị trong card đồ họa (Xem thêm bài viết cách đọc các thông số trên card màn hình).

Quan niệm 3: GPU có clock speed cao là mạnh
Độ chính xác: Đúng nhưng chưa đủ

Bạn có thể dựa vào chỉ số xung nhịp của GPU để khẳng định sức mạnh của một chiếc card đồ họa, điều đó đúng nhưng chưa hoàn toàn đầy đủ. Bởi lẽ, ngày nay những bộ vi xử lý đồ họa đã phát triển hơn nhiều trong việc xử lý đến từng điểm ảnh. Ánh sáng, đổ bóng, khử răng cưa và một số hiệu ứng khác đã tạo nên tính chân thực và góp phần không nhỏ vào việc quyết định hiệu năng và sức mạnh khi phô diễn hình ảnh của một chiếc card đồ họa.

Vì lý do đó, dựa vào clock speed của GPU không sẽ là một thiếu sót lớn. Bởi vậy, trong giai đoạn hiện nay, người tiêu dùng có thể đánh giá sức mạnh của một GPU thông qua các chỉ số như bus bộ nhớ, hỗ trợ đổ bóng (shader model), khử răng cưa hoặc tỉ lệ làm đầy (texture fill rate).
Quan điểm 4: Card màn hình cắm là chạy

Nhiều người cho rằng, cũng giống như các thiết bị giao tiếp với mainboard khác như RAM, ổ cứng hay CPU, chỉ cần cắm đúng khe là card màn hình có thể hoạt động. Tuy nhiên, thực tế lại không đơn giản. Tất cả các loại card màn hình hầu hết đều cần phải cài đặt driver (phần mềm do nhà sản xuất cung cấp) thì hệ điều hành mới có thể nhận diện được phần cứng mới và qua đó, card màn hình mới có thể hoạt động.

Không chỉ vậy, đối với các loại card màn hình sử dụng GPU tầm trung hoặc bộ tản nhiệt đơn giản thì chỉ cần cắm vào bo mạch chủ, cài driver là bạn có thể sử dụng ngay lập tức. Tuy nhiên, đối với những chiếc card màn hình “khủng” thì đôi khi các hãng sản xuất còn yêu cầu người sử dụng phải cắm thêm nguồn điện phụ (để cung cấp cho quạt tản nhiệt) thì card màn hình mới có thể hoạt động. Do đó, bạn nên lưu ý kỹ điểm này để tránh tình trạng card cắm xong, driver cũng đã cài nhưng không thấy hoạt động!

Quan điểm 5: Card sử dụng GPU của Nvidia tốt hơn AMD/ATI
Độ chính xác: Sai
Từ trước đến nay, “mảnh đất” màu mỡ của chip bán dẫn và bộ vi xử lý đồ họa (GPU) vẫn nằm trong tay 2 cái tên quen thuộc là Nvidia và AMD/ATI. Tuy nhiên, chính điều này đã vô tình “làm khó” người sử dụng trong việc chọn lựa một chiếc card màn hình khi hãng nào cũng tuyên bố mình sở hữu những công nghệ độc quyền hiện đại hay liên tục mở ra những cuộc chạy đua về kỹ thuật.

Với thị phần nhỉnh hơn đối thủ AMD/ATI cũng như sự phổ biến trong quá khứ, không ít người vẫn cho rằng GPU của Nvidia tốt hơn AMD/ATI. Mặc dù vậy, quan điểm nói trên là sai lầm. Trước đây, có một giai đoạn AMD/ATI gặp phải sự cố về phần mềm điều khiển (driver) khiến các loại card màn hình của hãng này chạy không ổn định. Tuy nhiên, vấn đề này hiện nay đã không còn là nỗi lo quá lớn khi cha đẻ của thương hiệu Radeon đã tìm ra cách giải quyết.

Bởi vậy, việc nói rằng GPU của Nvidia và AMD/ATI, cái nào tốt hơn cũng vô cùng khó. Lý do? Cả Nvidia lẫn AMD/ATI đều có những thất bại, thành công và đặc biệt là sở hữu những thế mạnh cho riêng mình. Với Nvidia, đó là nền tảng kỹ thuật và công nghệ (3D, GTX 480, CUDA), còn với AMD/ATI, đó là hiệu năng trên giá thành. Ở mỗi phân cấp thị trường, AMD/ATI đều có sản phẩm với sức mạnh ngang ngửa đối thủ Nvidia và giá thành luôn thấp hơn đôi chút. Đó là còn chưa kể đến một số công nghệ độc quyền có giá trị như ATI Stream, ATI Eyefinity.

Tóm lại, việc lựa chọn một chiếc card màn hình với GPU AMD/ATI hay Nvidia đều hoàn toàn phụ thuộc vào quyết định của người sử dụng. Không có một chiếc card nào hoàn hảo, chỉ có một chiếc card phù hợp với nhu cầu của bạn.

Quan điểm 6: Mua card là phải “hàng hiệu”

Đã là người tiêu dùng, chắc chắn ai cũng muốn mua được một món đồ có chất lượng tốt. Bởi vậy, đa phần người dùng đều hướng đến những hãng sản xuất linh kiện máy tính nổi tiếng như ASUS, Gigabyte để chọn mua một chiếc card đồ họa. Trên thực tế, giá thành mà các hãng này đưa ra thường cao hơn sản phẩm của các hãng khác cùng tính năng và chủng loại card. “Đắt xắt ra miếng”, điều đó đúng nhưng chưa đủ.

Như chúng tôi đã đề cập trong bài viết trước, GPU mới là thành phần quan trọng nhất và quyết định sức mạnh của một chiếc card màn hình. Bởi vậy, đây mới là yếu tố tiên quyết khi chọn mua VGA. Bởi vậy, hãy xem xét thật kỹ giá thành chênh lệch giữa một chiếc card màn hình ASUS, Gigabyte so với các hãng khác nằm ở đâu? Ở các tính năng phụ thêm hay các linh kiện hoặc đĩa game tặng kèm?

Nếu một hãng khác cũng đưa ra một sản phẩm sử dụng GPU với các thông số kỹ thuật tương tự, hãy cân nhắc thật kỹ, vì tiêu dùng thông minh là biết bỏ tiền ra mua thứ mình cần, chứ không phải thứ nhà sản xuất muốn bán.
nguồn: http://www.vttcorp.net/news/tin-tong-hop/132-nhung-quan-niem-dung-sai-khi-mua-card-man-hinh.html
@anhnldev
anhnldev
ĐẠI BÀNG
11 năm
@taolagi227
XuHi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Minh tinh mua con nay o Laptopno1 (Bao An) co ok ko cac bac, thay gia n mem hon o Hoan Long
@XuHi mình củng mua ở baoan.hàng bâon và hoanlong nhập về tư 1 nguồn nên chất lượng giống nhau.nên ở đâu rẻ thì múc thôi;)
XuHi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Nongdan-hitech mà sao giá ở đó mềm hơn khá nhiều so vs tgdd or nguyenkim thế bạn nhỉ? mà hàng cò fai branew chính hãng ko?
@XuHi bọn bảo an rất thái độ bác ạ, khuyên bác nên mua ở kholaptop.vn, thái hà đó bác
@Phạm Vũ Khánh
@XuHi mình mua ở ankhang rẻ hơn 100k đây
anh em cho hỏi gấp nhá, ai có win7 64bit pro mà bản cho ivy bridge cho mình xin cái link, máy mình hỉnh như lỗi win hay sau mà vào firefox giật giật lag lag sao ý, mình dt lên Hp thì ng ta kêu cài win7 mà dành cho Ivy đó, cài bản thường ko tương thích là đúng, cho mình luôn bộ cài driver càng tốt
traind
CAO CẤP
8 năm
@Thanh Tría Lên win 10 đi dùng ngon hơn hẳn win 7 luôn
các bác cho em hỏi là máy em không vào đc phần setting của card AMD ( chuột phải tại màn hình -> Graphics Properties, cái vòng tròn nó xoay 1 lúc rồi thôi, không có gì nữa ) có bác nào bị vậy không ạ. Em cũng là 4540s nhé
Mei Yin Du
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Phạm Vũ Khánh Bạn vào trong ổ đĩa, thư mục mà chính nơi bạn cài Driver, có thể là Programs Files, có thể là AMD ngay ổ trong ổ C, chạy chương trình Catalyst Control Center ngay trong đó (Run as Admin nhé). Sẽ xuất hiện cái Catalyst như bình thường, và sau đó thì nó sẽ không dính lỗi như bạn mắc phải nữa!
pxl
Trứng
11 năm
@Mei Yin Du Mình cũng bị trường hợp như thế này! mình không thể tìm được chương trình Catalyst Control Center ở đâu cả. Bạn hướng dẫn cụ thể giúp mình nhé. Thanks!
@Phạm Vũ Khánh thiếu driver đây mà
Chào các Bác em có mua 1 con hp 4540s ở Bách khoa Computer nhung nhận thay load win chậm quá chậm hơn con dell destop Core 2 Dual 2.8gH nữa. máy mọ người co bị vậy không cho em ý kiến với
Mình cũng vừa mới cưới 1 em 4540s. Các bạn có biết dòng này có hỗ trợ chế độ ngắt sạc pin không nhỉ? Tức là chế độ mà cắm sạc pin vào thì nó hỗ trợ chạy nguồn sạc chứ không sạc cho pin, tránh tình trạng pin vừa sạc vừa xả (giống như 1 số dòng của DELL cũng hỗ trợ tính năng này).
movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyentuanbke Có đó bạn ah.khi găm sạc vào thì nó sẽ dùng điện năng cục sạc để sạc và chạy máy.khi bin.đầy thì tự động pin ngắt nếu ccòn găm sạc thì máy sẽ sử dụng dòng điện trên sạc để chạy chứ ko dùng pin.dùng loại này khỏi lo pin chai mà tốt máy
@movado_38 Nhưng ví dụ như gần hết pin chẳng hạn, mình cắm sạc vào thì vẫn là vừa sạc vừa xả đúng không? Không như 1 số dòng có thể ngắt sạc pin ngay lúc đó và chỉ dùng nguồn điện của cục sạc (mặc dù pin chưa đầy).
movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyentuanbke Pin vẫn sạc bình thường còn dòng điện máy chạy thì đc lấy ở cục sạc luôn ko phải ở pin.mình có nói với pạn rồi mà.nên khỏi lo chai pin lung tung khỏi lo nghĩ chuyện này
Mei Yin Du
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyentuanbke Dell dùng battery metter để cấu hình cho việc sử dụng pin tốt hơn.
HP và một số dòng khác dùng mặc định là sạc đầy nó sẽ ngắt (hoàn toàn) điện vào pin cũng như việc sạc, chỉ dùng nguồn điện ngoài(mất điện sẽ trở lại dùng pin). Pin tất nhiên cũng sẽ hao dần dần, đến mức mặc định là 95% nó sẽ bắt đầu sạc lại. Nhiều bạn hỏi có phải sạc nhồi như kiểu là xuống 99% nó sạc lên 100 không, theo mình là không.
Bạn có thể sử dụng một số tiện ích khác của HP để giảm mức độ 95% xuống, kéo dài thêm Battery cycles của pin, làm tuổi thọ pin cao lên!
movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
Máy mình card amd Radeon 7650ko biết chỉnh thếnào để khi chơi gamé nó full screen
Bạn nào.biết chỉ.mình nhé.loại này jo giống mấy dòng ati chỉnh dễ.
@Nongdan-hitech thank bác
caphi
TÍCH CỰC
11 năm
@Nongdan-hitech Bac cho hoi, co phai con nay man hinh rat xau ko? So voi con 14 inch lon hon chut nhung sao ro^? da man luon. Nhin xau te that
@caphi theo mình đánh giá thì màn hình con này thuộc loại trung bình,ko xấu cũng ko đẹp.Cùng 1 độ phân giải thì màn hình nhỏ sẽ nét hơn và bác nên cho 2 cái về cùng 1 mức sáng để xét rõ hơn
@Mei Yin Du ngày xưa bác mua ở đâu đó ạ bác??
A em cho mình hỏi mình mới mua em này nhưng cái phần vga còn gà quá,
ntn có nghĩa là máy chưa nhận cảd 2gb đúng ko
Mei Yin Du
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Nongdan-hitech Không hẳn là tự động chuyển đâu bạn ơi, mình phải vào switch nó mới sử dụng Card, còn lại là mặc định Hd 4000 hết! Tự động thì chỉ có Optimus thôi!
@Lâm TÙng mình cũng bị trường hợp như bạn. Khi mua 4540s- A5S8AV ở hoàn long về thì nó báo như bạn, ko thấy cái card rời RAdeon 2gb đâu. Rồi có 1 điều là nó load win chậm. ko bik có ai bị như vậy ko?
@xboy802 load win chậm bạn cài win bị lỗi rôi, bên minh cài đặt cho khách bình thường không có ai phản ánh gì cả, nêú cần thiết qua bên minh hổ trợ (miễn phí) cho bạn.
anhnldev
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xboy802 vào bios tích vào cái switch graphics lên bạn ah
Các bạn cài driver cho máy Intel Video Driver and Control Panel là báo lổi "minimum memory" va Unknown device vẫn thiếu Location on Pci Bus, cả nhà có bị lổi này không? cách khắp phụ như thế nào chỉ mình với
Mei Yin Du
ĐẠI BÀNG
12 năm
@snick_bk2007 Bạn nên dùng bản ghost có đầy đủ driver(không phải bản đa cấu hình, mà là bản chuyên dụng cho dòng máy này). Lỗi này cũng 1 phần do sự không tương thích giữa các driver trong máy.
Nên đi kiểm tra, bảo hành, vì mình thấy xuất hiện lỗi PCI bạn à!
các bác cho em hỏi vấn đề cáp mạng của em này với ạ. Em mua bên ankhang.vn về dùng buổi đầu chạy mạg vù vù nhưg qua hôm sau thì em nó toàn báo "cáp mạg bị tháo" thỉnh thoảng mới nhận được cáp nhưng xài 5-6h lại mất. Bác nào giúp em trị bệnh này của em nó với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019