Hội BlackBerry Bình Định

24/9/2008 6:41Phản hồi: 6.994
6.994 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quy Nhơn blackberry
Alo 123456789 Mọi người có ai nghe Mr.BA nói gì không??? Alo Alo
Chỗ này tui có biết, cũng có đến rồi. Không biết có gặp Bác chưa nhỉ? À mà Không hiểu Fullhouse là gì vậy Bác?
Quy Nhơn có mặt nhưng đang ở SG làm việc, cuối năm mới về bác ơi ^^!, bác nên lấy name của topic là blackberry Bình Định thì nó chung chung hơn ^^!
chúng ta gặp nhau ở dịp hè hay tết các bác nhé!!
các bác vào ghi danh
backberry QN.Bình Định cùng lớn mạnh nào.
huflitman
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chào, lâu quá ko vào topic, up lên phát cho người mới, hi vọng kết nạp thêm thành viên. Ai ở Qui nhơn hẹn uống cafe cuối tuần! YM: nvbachviet
Cuối tuần là khi nào vậy pác.Địa điểm ra sao,ngày giờ thế nào cho em biết với.Hix đùa vậy thôi chứ em còn đang ở HN chưa về kịp,mà ai đứng đầu hội BB vậy pác
Vậy hẹn khi nào về QN nhen. có mấy anh em thôi, chứ chưa thành bang hội gì hết nên chưa có bang chủ. Thường uống cafe Khánh Mỹ vào sáng CN. Cuối tuần vui vẻ!
quoctoan02
ĐẠI BÀNG
15 năm
BB Binh Dinh

Anh em BB o BDinh lam hoi nha............
Neu co cho minh tham gia voi........
alo minh nha 0934992777
Off sáng CN vừa rồi, làm quen với 1 anh KTS, 1 anh 8700 và 1 em 8100 vui! Hôm nào đông vui sẽ làm 1 cái report báo cáo.
hoi bb binh dinh chay tieu dau het roi, minh xin ung cu lam hoi truong day.Chuyen gia BB cua binh dinh.0949550034
utin
ĐẠI BÀNG
15 năm
con trai đấy bác ạ, kẻo nhầm, giọng thì không phải là giọng bình định, định chơi khăm ae bd à:frown3qg:
Hic! Em mới gọi cho tranthilien rồi, giọng Bắc, ko phải là giọng nữ, nói sửa vendor cũng không biết, service book cũng không, vậy mà vỗ ngực xưng tên chuyên gia, yêu cầu anh em Bình Đinh bầu người khác thôi.
Anh này phải tên Thông kg vậy? Hôm trước anh cứu con 8100 và cài thêm mấy cái ứng dụng, em thấy anh quá pro, làm em sướng mấy ngày luôn, em thấy anh làm Hội Trưởng BB-QN được đó, em đoán đây là anh vì thấy cái avatar giống quá, nếu chính xác là anh thì đừng chửi em nha.
utin
ĐẠI BÀNG
15 năm
:angry6wn::angry6wn::angry6wn::angry6wn::angry6wn::angry6wn::no6xn::no6xn::no6xn::no6xn::no6xn::no6xn::no6xn::no6xn::no6xn::no6xn::no6xn: ( xì pam đừng ban nick em:no6xn: )
cho mot suat di anh oi.0949550034
minh la boy qui nhon cac dang anh co phan mem nao cho em nhan
Cho em nhập hôi với bác ơi.............em là mem mới,dân Bình Định nhưng không có ở Quy Nhơn có được không?😕
Trình độ đạt tới đẳng cấp nào mà lớn tiếng quá vậy.Có thể cho ae biết tí ít được không

Sao bác này nói khó nghe quá vậy !!! Bác cũng chỉ là Mầm thôi .Nếu bác muốn biết trình độ thì mới bác gặp riêng mình được không ? Mình sẽ cho bác biết hội Quy Nhơn ra sao nha bác .See you !!!!
utin
ĐẠI BÀNG
15 năm
không ai có ý chê các bác BB ở Qui Nhơn cả, cũng không đến chuyện mầm hay lá ở đây, nhưng bác thấy đó, có rất nhiều người giỏi, nhưng họ cũng chưa bao giờ dám nói là CHUYÊN GIA cả.bác hãy đọc kĩ diễn biến của topic này rồi hãy reply, đừng vội trách người, thân.
Chẳng lẽ pác xem xét trình độ đẳng cấp của một con người qua mầm,chồi,lá sao.Muốn lên trình độ cao có khó gì đâu hả pác.Mong pác hãy xem lại rồi đưa ra ý kiến chính đáng.
ai za tự nhiên có hội trưởng rồi nha,thế có chức hội phó không mấy pác,đề cử luôn đi
utin
ĐẠI BÀNG
15 năm
thấy avatar của bác hoành tráng quá,có phải bác xài bold không? vip thế thì bác làm hội phó luôn đi hè
ê cái đầu quá .......................
Mùng 4 tết mặc quả áo BB lượn lờ ở Quy Nhơn, uống cafe Vespa không gặp bác nào xài BB. Không nhớ ra là có đồng chí Luận ở đây nên ko đt. 😃
Trời!!!!!!!!! em lại ngồi ở Khánh Mỹ kế bên Vespa luôn đó,tiếc quá...không được mời bác Tú 1 chầu Bầu Đá...hhiihihhi...tiếc thật.
dzatr818
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chú Luận mà đãi ku Tú bầu đá là sai sách rồi, ku Tú có nhậu được đâu chứ, cafe thôi.
chả bù cho anh em mình hả bác Triều.........
Hơi kém chút thôi chứ không phải là không chiến được. Nhậu xong vẫn uprom phà phà mà.😁
Hehe bị bầu đá vật một lần rồi Luận, hơi bị ấn tượng. Đang nhậu đứng lên, đi được 2 bước vật xuống ngủ luôn đến chiều.
quocanh_qn
ĐẠI BÀNG
15 năm
a ha, h mới bít BĐ có hội BB nhẻ😁 khi nào có dịp thì nt mình với nhe:d
Họ tên:Quốc Anh
Nơi ở hiện nay:chủn bị ra HN tháng 7 dìa,h vẫn đang ở QN

Nơi công tác: học đh 😔

YM:cuopbiensitinh85
Thế pác ra HN học cái j thế,em đang ở HN nè,có j ra gặp mặt cho vui
dzatr818
ĐẠI BÀNG
15 năm
Vài lời nhắn gửi đến anh em BB-QN

Chúng ta đến với nhau là vì chung một niềm đam mê BB, cái nick mầm, chồi, không nói lên được điều gì hết, mình cũng đã gặp những nick chuyên nghiệp nhưng hỏi nhiều câu chẳng ra gì và cũng có những nick mầm, chồi, viết nhiều bài rất hữu ích cho cộng đồng BB ở VN, muốn lên chuyên nghiệp ư? Rất dễ, ngày nào cũng vô TT spam vài chục bài là lên ngay thôi, quan trọng là chúng ta hãy chia sẻ với nhau về kinh nghiêm và thủ thuật sử dụng BB, không phân biệt anh xài Bold hay Javelin, tôi xài 7290, 7230 đó mới là nét đẹp, vì mỗi dòng máy đều có cái hay riêng của nó, có thể bạn biết rất nhiều, nhưng cũng có cái bạn không biết, có thể một bạn khác không biết nhiều như bạn, nhưng lại biết ngay cái mà bạn không biết, chia sẻ và đoàn kết với nhau chứ đừng hơn thua nhau làm gì các bạn ạ, chỉ vài lời như vậy, chúc các bạn BB-QN nói riêng và BB-VN nói chung, ngày càng phát triển và làm được nhiều điều có ích cho cộng đồng và xã hội, bởi cuộc sống quanh ta không chỉ là BB, hãy xem BB như 1 nhịp cầu nối mang chúng ta đến gần nhau hơn.
Đây này, tui này, một thằng "chuyên nghiệp" gà đây này! Chỉ vì ngu quá nên mới hỏi nhiều, mà hỏi nhiều thì lại nhanh lên chuyên nghiệp, bó tay!
Hội AE BBBĐ khi nào đó giao lưu hội BBPY nhé! Láng giềng mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019