Hội BlackBerry TrackWheel Đà Nẵng

thithanhnien89
6/2/2012 12:53Phản hồi: 14.456
14.456 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yên tĩnh quá ... sắp có bão lớn rùi đây :smoke:
Cuối tuần này off bữa ra mắt đi 😁
đang dành tiền mua võ Movi anh, đừng xử bậy thằng em.:eek:. cho em hoàn thành ước mơ Movi đã
Vậy sáng cuối tuần ae giao lưu cafe rồi về cho chú hoàn thành ước mơ Movi nha.
lun tiện thiết kế cái quán cafe nào ngon, bổ, rẻ và thơ mộng chút làm nơi để ae giao lưu hằng tuần nữa chứ.
ok?

---------- Post added at 05:10 PM ---------- Previous post was at 05:08 PM ----------

mình thì hay ngồi 126 Lê Lợi. chắc mọi người biết quán đó.
ok sáng thứ 7 này cafe đi, đường Lê Lợi em cũng không nhớ chứ đừng nói 126.😃
kiếm cái quán nào mà anh em quảng nam chạy ra, ĐN chạy vô cho nó tiện cả đôi bề đi.quán cóc càng tốt, rẻ tiền off thường xuyên. 😃
mà cái quán hoamai hồi tết cũng đc đấy chứ nhễ ? anh em cho ý kiến đi
Quán đó gò bó quá, chọn quá sân vườn mát mẻ, hoặc thịt cầy, rượu gạo cho nó khí thế. 😁
Sân vườn thịt chó, rượu gạo thì đi đâu cho xa bác Why_not nhỉ.
( Tuần nào cũng of nhà bác thì Bác mua được cả Bold 9k chứ Movi ăn thua gì hehe ):rolleyes:
Quán cà fee cóc thì đường Nguyễn Văn Thoại nhìu lắm , nhưng kiếm quán cafe sân vườn mà cóc nữa thì hơi bị hiếm.
Đc đó, chon quán nào ở Nguyễn Văn Thoại để mình đi bộ ra cho nhanh. tiết kiệm tiền xăng mua Bold 9k chú Thi nhỉ. hehe
Quán đó không thích 😃
Nếu ae Quảng Nam chạy ra thì chắc kiếm quán nào ở Q3 là đẹp 😃

P/s:
Thằng em đang cần 1 em 87 hình thức cá sấu cũng đc 😃
AE nào có share đi 😃
bác kiếm quán nào đi, hehe..........

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

về thì k đc mà hô hào kinh😃.🆒
về cafe thì mình ở Q3 để mai đi dạo dạo tìm xem có quán nào phù hợp với yc của mấy pác ko nha.
còn về khoản thịt cầy thì mình biết 1 quán gần trường Việt Hàn cũng mát mẻ, nhậu xong tê tê còn có sẵn tua vít hứng thì lột đồ ra dìm hàng chơi, lại có cậu chủ quán cũng máu chém gió nữa 😁
kaka
ghê nha...................................😃
Ôi, thèm thịt chóa quoá ....! Anh em nhậu đi, 30/4 về thì dẫn iem đi với .... 😁
có pác nganinho hỏi thăm pác kìa pác whynot_126 ơi ..............................:D
ae cứ chém nhiệt tình vào 😃 😃 😃

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

kinh hồn ! còn kinh hơn mình nữa 😃
mà Nguyễn Văn Thoại nó chổ nào nhễ? 😔

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

gần trường Kiến trúc không ku Thi? gần hơn Nguyễn Văn Thoại k? trc trường Kiến trúc có quán Đất Việt cũng ok lắm
Anh em Đà Nẵng cũng nhiều mà, sao bi giờ its chém gió thế nhỉ ! Để lên fb kêu bọn kia qua chơi. 😁
Nguyễn Văn Thoại là đường xuống biển T20 nha pác.

Trường kiến trúc so với Nguyễn Văn Thoại thì cũng 49 với 50 thôi pác ah.
còn đối với mình thì đâu cũng đc. đã thích thì vô nhà pác cũng vô lun :bounce:

---------- Post added at 08:46 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

cũng từ từ ae ĐN mới biết mà qua tham gia chung vui pác ah.
mà nhìn lại tối qua đến giờ mà ae mình chém như thế này cũng đâu phải hạng vừa nhỉ :D
Đông đông nó mới zui, thay cái chữ ký cho Opera cho nó hoành trán tí ! ...hê hê ...

Sent from my 8700N using Chemgio.ver1.0
vậy pác gọi nhưng mem nào chém và off nhiệt tình chút nha 😁
trông cậy vào pác đó. hehe
Cũng hên xui, lúc trước quen thằng Vũ học BK. Hay bbm với nó, cũng hay tổ chức off lắm, nhưng giờ hông còn giữ liên lạc, để tìm trên tt lại xem! 😃

Sent from my 8700N using Chem_gio.ver1.0
tối nay ngũ sớm thôi ae............................!
Ngủ đi. Để xem tình hình thế nào đã.
Bác whynot viết sai chính tả trùm lun, nghiêm khắc phê bình nhé ! 😁 nếu nhậu là phạt 1 ly rùi đó! :D

Sent from my 8700N using Chemgio.ver1.0
chịu thôi anh,giờ sửa thì botay.com rồi 🤓
Ai còn cái hoslter nào cũ ko để lại tui xài cái đi 😁................
Ở đà nẵng thì vô đay chơi lun đi bác.
Ít bữa nhờ Bác Why_not lên bác gởi cho em con vít + gởi lại sạc gập cho bác chứ nó lỏng mõi lần sạc điện khó quá.
holster thì có đó pác, xem đc giá tiễn đi kiếm tiền sắm thêm e 7290 về nt cho sướng.
Bác Khoa để lại cái htes nhiu vậy. Được thì để cho em giá hữu nghi thôi.
cái pác này, mình chỉ muốn bán cho thương gia thôi. he
đùa với pác thương gia thôi, vì mấy pác đó ship hàng về bán cho mình mà hỏi vậy nên thấy lạ 😁
Chứ bán đi thì con vợ gù của e nhét vào đâu :smoke:
Mọi người ở đây tinh thần là chính chứ phụ kiện máy móc sao nhiều bằng bác đc, có cũng chỉ đủ dùng thôi à.hehe. Chắc thôi khỏi ship võ cho mình nữa bác à, gôm tiền mua 1 con luôn, 2 tay 2 súng cho nó oai. 😃

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

Vẩn máu hoster nhựa ah? 😃. Dùng bao da cho võ nó bóng mài.
2 tay 2 súng thì bình thường rồi bác.
1 súng mà 2 ổ đạn mới ngon .:adolf:
Mài ngon................ 😃 😃 😃 đạn hay lựu đạn mi.😃 bữa nay mới thấy chủ shop panda commen ngoài topic bán hàng.hehe.
Anh Khoa kiếm quán cafe nào đc đc đi nha, đường T20 có cái quán chi đó gần biển thấy đẹp, mà nhìn hơi vip. 😃
quán đó cũng đc, nhưng con trai với con trai mà ngồi quán đó thì hơi phí 😁
để dành khi nào dẫn chị e đi thì zô ngồi cho oách. he
Theo em quán cóc rộng rãi thoải mái là ok nhất. Cái quán hoa mai hồi tết có cái sân vườn phía sau nữa, ae chưa khám phá hết rồi.hehe.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019