Hội dân chơi Lenovo P700 and More

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi still_loving_you, 17/8/12.

1. huybanana

huybanana Thành viên

Bạn nào dùng xác nhận lại thông tin này nhé chứ không cắm được tai nghe hãng khác thì nghe nhạc chán chết! Tks.

2. tonybom

tonybom Thành viên

Mình vưỡn tải và cài đặt đc Flash11 trên play mà bác, hay là hôm nay nó chính thức ngưng rồi nhỉ!?

Sent from my Lenovo P700 using Tinhte.vn

3. tonybom

tonybom Thành viên

Nếu bạn dùng Go launch thì tải thêm về Go SMS nhé, sẽ thỏa mãn yêu cầu của bạn. Cheers!

dps thích nội dung này.
  4. thienhoa3

thienhoa3 Thành viên

Bác thương gia Dũng nhanh thật,đã chào hàng ở topic này:D
    Cái ốp lưng ninki giá bao nhiêu vậy bác?

Sent from my Lenovo A789 using Tinhte.vn

5. tonybom

tonybom Thành viên

Tất cả đều là hàng đc phân phối và bảo hành của FPT bạn nhé, chỉ khác người bán. Mua bên ngoài tiết kiệm đc vài xị đế nhé! Nhưng giờ đang khan, chổ nào có bạn xúc đi, nếu ko thể hoãn sự sung sướng lại để chờ :)

Vụ tai nghe thì đã có bạn khuyên dùng quả Senheisher rùi nhé!

6. tonybom

tonybom Thành viên

P700 còn có chức năng chụp ảnh Panorama, hêhe, hay phết! Có 3 lựa chọn là: Chụp ảnh, quay phim và Chụp Panorama (biểu tượng hình chữ nhật lõm). Chọn vào đấy sẽ hiện ra hướng dẫn.

Cách chụp panorama là: Chạm nút chụp, rùi cứ di chuyển máy ảnh chậm chậm về bên phải sao cho khung kình màu xanh khớp với màu trắng là OK. Muốn dừng lúc nào dừng!

7. dps

dps Thành viên

Cảm ơn bạn, mình vừa cài xong. Nhưng vẫn ko phân biệt được nhận từ sim nào hoặc gửi từ sim nào. Nó chỉ liệt kê danh sách thôi.

8. tonybom

tonybom Thành viên

Bạn bấm vào tn để xem thì biết là của sim nào :D

9. oaccon2008

oaccon2008 Thành viên

em ra fpt mua rui
    3,9tr tang the 4g
    phu kien minh tim o dau vay ace

tonybom thích nội dung này.
  10. tonybom

tonybom Thành viên

Phụ kiện gì bạn?!

11. adthuyanh

adthuyanh Thành viên

Bạn nào bị lỗi này không:
    Tớ cài pm Kindle trên Play Store để đọc truyện nhưng máy nó không nhận(tìm ra) file .prc trong thẻ nhớ. Thông thường là chỉ cần lập một thư mục Kindle trên thẻ nhớ là được.
    Nếu copy vào bộ nhớ trong của máy thì đọc bt.
    Tớ đã dùng Kindle trên cả WP, IOS hay BB đều không bị lỗi củ chuối này. :((
    Ai biết xin chỉ giúp. liệu có phải bản Kindle này chưa tương thích với ICS không nhỉ.

12. MiNi10

MiNi10 Thành viên

Bạn cài cái này đọc được file PRC: coolreader

adthuyanh thích nội dung này.
  13. binhdqvt

binhdqvt Thành viên

Thích con này quá rồi, hôm nay đi tìm chỗ nào cũng nói hết hàng.
    Tiếc hùi hụi, biết bao giờ có đây...

14. tients

tients Thành viên

Ở thẻ nhớ thì nó không nhận đâu. Bởi vì lenovo cop dữ liệu vào trong máy. Bạn vào phần SD card của bộ nhớ máy sẽ thấy folder kindle. copy sách vào đó là đọc được. ok men!

adthuyanh thích nội dung này.
  15. oaccon2008

oaccon2008 Thành viên

ra fpt di pan

16. oaccon2008

oaccon2008 Thành viên

op lung

17. oaccon2008

oaccon2008 Thành viên

ai ban op lung vay pan

18. vdan

vdan Thành viên

Con này có chút hạn chế là quay phim hơi bị giật, nhất là khi để ở chế độ chất lượng nét.

19. Haic85

Haic85 Thành viên

Tình hình rất tình hình. Con P700 của mình kết nối wifi dang open ở quán (ko đặt pass) thì kết nối vô tư. Về nhà con wifi Tp-Link W8101G có đặt pass dạng bảo mật WP2 thì máy không kết nối được. Anh em nào biết chỉ dùm mình cài đặt lại cấu hình con Tp-Link W8101G với. ko có wifi tức anh ách

20. MrTien2504

MrTien2504 Thành viên

bạn ơi cho mình hỏi, bạn mua ở chi nhánh FPT nào, hôm nay mình đi tìm mà không thấy