Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hỏi + Đáp] Tất cả các vấn đề liên quan đến Curve 9360

ksez2002
12/11/2011 13:44Phản hồi: 378
Ít người dùng e này thế nhỉ,e mới đổi sang dùng e này chưa đc một ngày nên cũng ko biết pin nó có chịu đc hai ngày ko. Các bác đã và đang sử dụng e này rồi xin đc góp ý thông tin, đánh giá và kinh nghiệm sử dụng ạ.
378 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ackip
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chào bạn,

Mình cũng đang lăn tăn giữa 9780 và 9360, bạn dùng và cho ae trên tinh tế bài đánh giá nhé
tran_chien
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng rất thích em này.nhưng mà ít người dùng quá khống như thế nào nữa....?
Dùng ở chế độ bình thường sẽ được khoảng gần 2 ngày . Còn lướt web- chat, chụp ảnh , FB , ...liên tục đc hơn 6 tiếng. Mình dùng được nửa tháng rồi . Không vấn đề gì đâu ^^!
tran_chien
ĐẠI BÀNG
12 năm
e này pin yếu quá.chỉ kết được kiểu dáng thôi....!
bemomvicky
ĐẠI BÀNG
12 năm
pin yếu lắm à? Buồn quá nhỉ! Đến bao giờ mới cải thiện được pin cho Đt nhỉ, như thế này đi xa sao được đây!
ksez2002
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu nghe gọi nhắn tin ko dùng Web thì thoải mái tẹt ga dùng một ngày từ sáng sớm đến đêm khuya, như vậy là ok rồi, mà hình như các dòng máy mới xài OS7 bây giờ RIM ko chú trọng đến Pin trâu nữa. 1 ngày thoải mái là đủ.
E này mỏng nhưng benzel khung sườn bằng kim loại thì phải nên chắc chắn vừa tay lắm, bàn phím bấm thoải mái cộng thêm loa thoại nghe ấm áp rõ ràng, rất đã.
ackip
ĐẠI BÀNG
12 năm
Pin vậy thì buồn quá nhỉ
ksez2002
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vâng bây giờ pin đời mới BB nó vậy đấy bác ạ. Tiếc thật, pin trâu hơn thì hay nhỉ.
ackip
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi All,

Mới thấy giá ở SIEUTHIBB cho e 9360 nguyên seal box 8t6, chuẩn bị lúa để cưới e nó được rồi
😃
Pin 1 ngày tẹt ga là ok rồi bác à. quan trọng là kiểu dáng thôi. em sạc nhìu thành quen.
ksez2002
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quá sướng,cầm trên tay e này mỏng mà chắc chắn thích thật.
vodkavn2011
ĐẠI BÀNG
12 năm
kô bít ông mobi có bán trả chậm em 9360 ko các bác nhỉ.em yêu em nó quá mà k cưới e đó sớm đc.đau quá.😔
michau83
ĐẠI BÀNG
12 năm
em vừa đặt amazon rồi, đầu tháng có người cầm về. hy vọng sớm có pin dung lượng cao cho em nó đỡ vã
ksez2002
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up lên bản rom 7.0.0.474 thấy pin khá hơn hẳn đấy ạ.
michau83
ĐẠI BÀNG
12 năm
hàng của em 9/12 mới về tới tay, em nghiên cứu trên forum ..berry, bọn nó có rom mới 5 bao nhieu đó nói là pin ok lắm roài. bác nào dán da 9360 nắp pin em nó ở khắc tên chưa? cho em xem với. dùng 97 có lưng da quen roài kekekekek
Em dùng cả BIS, được hơn 1 ngày đàng hoàng. Có điều phím bấm nặng như cùm, bấm mệt chết mẹ luôn

---------- Post added at 12:38 PM ---------- Previous post was at 12:29 PM ----------

Chuẩn, em này mỏng cầm rất thích, chả muốn dùng bao da nữa
ksez2002
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phím bấm mềm mại hơn một chút thì quá ngon cho e này.
long.ld
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao ít người dùng 9360 thế nhỉ ? Bác nào dùng rồi cho xin tí nhận xét đi nào :x
ksez2002
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bản 5 bao nhiêu đấy ra ngay sau bản 474 một tiếng đồng hồ thôi. Chắc chắn sẽ khắc phục đc khá nhiều lỗi pin hao. Mình dùng bản 474 thấy khá ổn rồi, lúc nào rảnh thì mới up lên tiếp bản 5 xem sao.
ackip
ĐẠI BÀNG
12 năm
định mua một e nhưng khi đến cầm e nó nhìn sao sao í, ko thích lắm, bàn phím hơn cứng 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019