HỎI ĐÁP VỀ SAMSUNG E1232

Kennyruby
31/7/2012 6:47Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

K bạn ơi.k dấu thì 1200 nó cũng lưu đc.có dấu cơ.bạn test hộ mình cái nhe.ra hàng nó k cho lắp sim
Sent from my YP-G70 using Tinhte.vn
nói chung là chưa thấy lỗi j, ngoại trừ khi có ai gọi đến thì ko thể tắt chuông hoặc tắt rung được
@vndnguyen Cám ơn bạn! không biết bạn dùng con này bao lâu rồi nhỉ?
@kantz179 Mới khoảng chục ngày thôi. Có gì ko ổn hả bác

Sent from my HTC Desire S using Tapatalk 2
@vndnguyen không có gì mình chỉ muốn tham khảo thêm cho rõ thôi?! tại thằng bạn cũng đang dùng dt giá rẻ 2 sim của LG hơn 1 năm giờ nó lỗi tùm lum hết?? Hy vọng em Samsung này sẽ không như vậy!
bạn ơi làm ơn xem hộ mình đi với
mình chưa biết cách nhập tiếng Việt như thế nào đây :|
@vndnguyen có lựa chọn ngôn ngữ trong mục l.chọn.
sao lại thế nhỉ, hjx
Vừa test cho bạn xong, mình nhập thử "Trần Thành Lông 06061989" thì nó lưu đầy đủ tất cả bạn nhé
Cám ơn bạn nhiều nhiều lắm nhé.mai mình đi mua.hjhj

@tranthanhlong06021989 Dùng xog nhớ report nhé

Lỗi thì chưa thấy, đọc trên các 4rum thấy bảo nó ổn định, chỉ có pm chưa đc hay lắm ở 1 vài chỗ thôi, ví dụ như cái tắt chuông khi có cuộc gọi đến chẳng hạn...

Con này có cái hay là khi tắt máy thì alarm vẫn hoạt động như máy Nokia vậy.

Mà mình muốn update firmware mới nhất mà chưa biết cách kiểm tra cũng như update ntnao nữa :|
cin nay nge nhac co bass k cac bac nhiu con pho thong nge k co bass chat qua k am chut nao,sry e dung dt chua co gotingviet

Sent from my IM-A830L using Tapatalk 2
@weqweq mình nghe bằng tai của iphone thích lắm.có tai ngon là nghe đã lắm
bác cho e hỏi thêm là cai tai phone của nó có chức nang mic k nge nói = phone co to rõ tốt k bác,e hay chém gió với người yêu lắm ngày nói chuyện điện thoại chắc phải 10tiếng tỷ phú beeline mà lại,😁
@weqweq tai phone kèm theo máy có mic nhé, nghe cũng ổn, còn nói thì bạn phải nói lớn tiếng 1 chút, không cần kê sát vào mic đâu, kê sát vào mic mà nói nhỏ cũng vậy à (tức là mic bắt âm tốt nhưng với cường độ hơi kém). Cắm tai nghe khác vào nghe gọi vẫn được nhé.
Máy nghe nhạc bình thường, bass ra ko rõ, mình cắm tai Walkman của Sony nghe ko ra bass, chả hiểu sao có bro nói cắm tai iphone vào nghe hay nhỉ
k biet la do dog san fam nay hay tai cn cua e no bj vay chu that su that vong ve cai loa ngoai cua 1232 qua,chuong reo hay tin nhan toi reo qua nho k the nao nge dc du da bat am luong het co sry e dung dt k co tjg vjt
trời ạ?! mình lên wed tìm tùm lum?? nó nói máy này có ghi âm, ghi âm radio?? nhưng vọc 2 hôm nay chẳng thấy đâu??
ko có ghi âm đâu bác, hẹn giờ bật radio thì có nhưng ghi âm thì ko
oitroi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mà mấy huynh cho hỏi tí, cái Sam sung E1232B này lúc em chém gió với bé Gấu thì âm lượng to quá, có bác nào biết chỗ nào chỉnh âm lượng tăng giảm cho cuộc gọi không. Em mò hoài mà chả thấy đâu.
Thanks các bác.
@oitroi Bấm phím xuống đê giảm âm lượng đc mà

dòng máy này hoặc các dòng máy khác mà ko có nút tăng giảm volume bên hông máy thì bạn cứ vào cuộc gọi rồi ấn lên xuống hoặc trái phải để tăng giảm volume nhé, máy E1232B này nghe nhạc cũng bấm lên xuống để tăng giảm âm lượng
bác đổi kiểu chuông đi, chép nhạc vô thẻ nhớ rồi chọn làm nhạc chuông, cũng khá hơn đc xíu
Hơi hối hận khi mua e này rùi.hjzzz

@tranthanhlong06021989 sao vậy bác?? mình dùng thấy cũng bt mà

nghĩa là nó cũng ổn định, ko bị khởi động bất đắc kỳ tử như mấy cái ĐT 2 SIM của Nokia. Vậy là đc rồi chứ làm sao đòi hỏi cao với 1 con máy chỉ có 500k 😁
@vndnguyen k,tớ có dám đòi hỏi cao đâu, nhưng mờ cái danh bạ nhiều thao tác quá,với cả nó cứ mặc định sim,mình k biết,tưởng là khi call nó hỏi bạn muốn gọi từ sim 1 hay 2 chứ,còn lại ngon lành
@vndnguyen Con X1 mình dùng tối ngủ tắt Máy đặt báo thức sáng hsau nó vẫn báo thức như bthuog và hỏi có bật máy luôn ko? thì yes/no thôi.

Còn về bệnh tự khởi động lại thì giờ X1 đã fix đc hết là do lỗi Fw thôi, mang qua Care chạy lại fm là ok. đã sài 2 con, giờ đang muốn mua thêm 1 con nữa mà ko tìm nơi nào bán mới nữa

Pin thì 1430mah: có lẽ là đỉnh nhất rồi
vậy là do thay đổi thói quen sử dụng thôi mà, dần dần sẽ quen 😁
@vndnguyen Nói chung là vẫn k thích
Hjc.đc cái loa k vọng và pin ngon bác ợ

pin ngon, loa đc, ngoại hình trông cũng đc, nhỏ gọn, nhẹ nữa
chỉ có màn hình là xấu tệ 😁
@vndnguyen Bàn phím hơi gượng, với cả bật cái đèn pin deen lằng nhằng

đúng là như vậy đấy, nói chung về sử dụng và ngoại hình thì vẫn thik Nokia hơn. Nếu mấy cái 2sim của Nokia mà ko bị treo và sập nguồn bất tử thì đã mua Nokia rồi. , nhưng mà mấy cái Nokia 101 và gì gì đó bị complain quá nên mới mua cái này 😃
H muốn bán rồi.ai mua k nè.máy còn chưa kích hoạt bh luôn

tunggtt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tranthanhlong06021989 bác bán bao nhiêu,máy trắng hay đennhỉ? đang cần 1 em chống cháy đấy. 0945 837679

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019