Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hội Galaxy Note N7000 - Thủ thuật, kinh nghiệm sử dụng, up ROM,v.v.

poisonpure
10/11/2011 1:47Phản hồi: 18.392
18.392 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bài viết quá khủng. Em nó vừa ra mà bác đã lục lọi em nó kiểu này, em sợ quá. Thakss
Kenny
CAO CẤP
12 năm
bề ngang màn hình em này rông hơn streak nên việc bỏ túi quần Jean cũng tùy người, nhưng có lẽ giới trẻ Vn giờ cao trên 1m7 k nên chắc cũng k sao =]]
hoibicui
TÍCH CỰC
12 năm
con này đi ngoài đường nhìn to thế này chắc dễ bị mấy thằng trộm nó xách tay lắm đây
Chủ box pro quá.
Super Amoled HD 5'3 có thể là smartphone mở ra 1 cách tân mới cho phone.
Phải có thì mới khám phá được. Liệu dùng MAC mà chỉ chạy thuần MAC OSX thì có up ROM được không hay bắt buộc phải cài Win. Em là chúa không thích cài Win trên MAC đâu ạ!
Để ý em nó từ lâu, nhưng phải ra shop cầm tận tay xem thế nào rồi mới ra quyết định được. Thanks bác chủ thớt nhiều.
Tiếc là note bản tại Việt Nam không có NFC, không biết note bản quốc tế xách tay về Việt Nam cách đây không lâu có NFC không nhỉ? Có Bro nào biết không?
nhìn cái SM thích quá nét căng à
thegioibep
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bài viết của poisonpure rất chi tiết tuy nhiên !Mình cũng xin bổ xung them một tính năng đặc biệt của S pen mà chưa ai đề cập đó là chức năng của phím bấm trên cây bút này.
1)Khi bấm vào phím đó nếu dữ nguyên và tác dụng lên màn hình thì spen sẽ không vẽ được nữa
2)Nếu bạn muốn chụp nhanh màn hình chỉ cần dữ chặt S pen sau đó chấm vào màn hình 2 lần liên tiếp máy lập tức chụp lại ngay những gì có trên màn hình của máy lại và có các lựa chọn chỉnh sửa,email,note, và nhiều lựa chọn hấp dẫn khác
Nhìn cái SM kết quá
mong một ngày có em này
sao không cai được nhỉ
Mê quá. Đợi đến bao giờ nó mới xuống tầm 10 củ nhỉ. Hic
đang đợi nó ra mắt bên Canada để hốt đây @@ kg thui phải đợi tới hè năm sau về mua mới được @@
Bài viết rất chi tiết...thank chủ thới
Mình đang dùng samsung s8500 đang muốn đổi máy #. h thây note đẹp wa.kết wa rùi đinh đổi e này mà chưa đủ sd.hik
vẫn chưa có note để voc thanks chủ thớt. bài viết hữu ích lúc nào mình cưới dc note khikhi
MrActor
TÍCH CỰC
12 năm
Con này to quá nên khó mang theo hằng ngày được, ví thử mặc quần âu mà đút túi thì không biết ntn. Đi chơi mặc quần đùi thì nhét vào đâu. Chắc hợp với bác nào thường mặc đồ hiphop 😁
con này dược ưu tiên quá , thanks bài công phu.
maquan
CAO CẤP
12 năm
S-pen có dùng đc trên s2 ko bác ơi
Anh Sơn nhanh thiệt, toàn hàng khủng, thèm cái balo của anh Sơn wá. Hihihi...
khoái con này nhưng chưa thấy chán S2. Hihihi...
Chào bác! Bác gửi cho em mã số kích hoạt gói data vào SMS và gửi cho em số TK Ngân hàng, kích hoạt thành công e sẽ chuyển luôn tiền như ae mình đã thỏa thuận. E post lên đây để ae cùng chứng kiến.

Thanks bác nhiều!

Sent from my GT-N7000 using Tapatalk
Nhìn tất cả các máy mà bác đã từng dùng thấy ngưỡng mộ quá. Không biết cái ảnh bác chụp so sánh màn hình NOTE và phần còn lại của thế giới có phải bác chụp không?
Hình đó của một mem trên xda-developer đó bác! Hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019